Mua liền kề Mansions khu Parkcity giá 14.8tỷ

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em hỏi mua để ở thôi chứ có khách nào đâu. Em thiên về tiện ích để ở chứ ko phải đầu tư vì em cũng có mấy căn đầu tư rồi giờ cần cái cho mình thôi
khách của cụ mua để ở hay đầu tư, kinh doanh, hd mon là khu trọng điểm nên đầu tư kinh doanh rất tốt cụ ạ, giai đoạn 2 sắp tới họ làm lên thì đẹp lắm

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi mua để ở thôi chứ có khách nào đâu. Em thiên về tiện ích để ở chứ ko phải đầu tư vì em cũng có mấy căn đầu tư rồi giờ cần cái cho mình thôi
tiện ích khu này cụ qua thì rất đa dạng, khu này là khu trọng điểm, tiện ích k thiếu 1 thứ gì cả, từ nhà hàng, quán ăn, trường học lomonoxop, đoàn thị điểm... công viên nội khu sau này hd mon làm giai đoạn 2 hoàn thiện thì rất đẹp, đợt này giá cũng có nhiều chiết khấu, cụ cứ qua xem thử

nguyentuanqd

Xe máy
khách của cụ mua để ở hay đầu tư, kinh doanh, hd mon là khu trọng điểm nên đầu tư kinh doanh rất tốt cụ ạ, giai đoạn 2 sắp tới họ làm lên thì đẹp lắm
Khách em mua để ở ạ. Nhưng lại thích khu gần công viên cầu giấy cơ

Khoanguyen2003

Xe đạp
Mình là cư dân Park city . Ở đây tiện ích, dịch vụ , an ninh và cư dân đều rất tốt. Hàng xóm nhà mình mấy người đều chuyển từ Văn quán về. Nói chung là rất hài lòng.

hoanptp

Xe điện
Ui may quá có bác cư dân cho ý kiến nhận xét. Em cảm ơn bác hy vọng sớm làm hàng xóm của bác
Mình là cư dân Park city . Ở đây tiện ích, dịch vụ , an ninh và cư dân đều rất tốt. Hàng xóm nhà mình mấy người đều chuyển từ Văn quán về. Nói chung là rất hài lòng.

Website
anvuongduongnoi.com
Khu Nam Cường và An Hưng em cũng đi nhiều rồi, quả thực nó ko thể so với Park được cụ ơi, em đang nói về tiện ích và không gian sống
Cụ nói đúng về hiện tại tiện ích của khu em không thể sánh với Park được. vì khu Park là để ở, hưởng thụ- bên em gọi là khu kín (đóng).
Nhưng tương lai về tổng thể thì chưa biết được cụ ạ . Nó phụ thuộc vào nhu cầu và mục đích của chủ nhân .

Cheng1306

Xe đạp
sáng nay em mới sang park city xem, công nhận đẹp các cụ ạ, em thích ở yên tĩnh kín đáo như này chứ không thích ồn ào, nhưng giá hơi cao và đường tố hữu, nguyễn trãi đều hơi tắc. Nhưng nếu quy hoạch làm đường nhánh thì cũng ok vì thật ra giờ cao điểm ở đâu cũng tắc mà. Sau này cả khu phức hợp chung cư cao ốc thương mại văn phòng bên cạnh đều xong hết thì cả khu thì park quá đẹp. Mỗi tội em đi xem nhà mẫu thấy phòng ngủ họ thiết kế hơi bé. với một điểm trừ với em là em cũng không thích thiết kế kiểu vừa vào cửa đã là bếp như vậy, không biết thiết kế mới của họ có khác không, thấy bảo đang mở bán trước cho cư dân cũ thì phải. :D

minhma1985

Xe đạp
Em phải công nhận Park city thật sự rất đẹp, từ cảnh quan cho đến thiết kế không chê vào đâu được. Điểm trừ duy nhất có lẽ là xa trung tâm thành phố.

khangninhkts

Xe tải
Điểm trừ nặng nhất của khu này là Trạm biến áp các cụ nhé! Việt Nam ko nói nhưng bên Bển khoảng cách ly nó tính bằng nhiều miles lắm đấy ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
các cụ bơi về mỹ đình, khu đô thị mở HD Mon City, tổ hợp căn hộ chung cư và liền kề, cơ hội đầu tư cho thuê sinh lời lớn

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Ui may quá có bác cư dân cho ý kiến nhận xét. Em cảm ơn bác hy vọng sớm làm hàng xóm của bác
Park city chuẩn bị mở bán đợt cuối đấy cụ, cụ có đi mở bán không em đăng ký, em với cụ cùng đi ạ

hoanptp

Xe điện
Park city chuẩn bị mở bán đợt cuối đấy cụ, cụ có đi mở bán không em đăng ký, em với cụ cùng đi ạ
Em có đi rồi cụ ơi nhưng chưa chọn được căn ưng ý, em đợi đợt mở bán lần 2 cụ ơi. Cụ có định mua ở đây ko vậy em giờ vẫn hơi lăn tăn cái đường đi lại.

hoanptp

Xe điện
sáng nay em mới sang park city xem, công nhận đẹp các cụ ạ, em thích ở yên tĩnh kín đáo như này chứ không thích ồn ào, nhưng giá hơi cao và đường tố hữu, nguyễn trãi đều hơi tắc. Nhưng nếu quy hoạch làm đường nhánh thì cũng ok vì thật ra giờ cao điểm ở đâu cũng tắc mà. Sau này cả khu phức hợp chung cư cao ốc thương mại văn phòng bên cạnh đều xong hết thì cả khu thì park quá đẹp. Mỗi tội em đi xem nhà mẫu thấy phòng ngủ họ thiết kế hơi bé. với một điểm trừ với em là em cũng không thích thiết kế kiểu vừa vào cửa đã là bếp như vậy, không biết thiết kế mới của họ có khác không, thấy bảo đang mở bán trước cho cư dân cũ thì phải. :D
Vẫn thiêt kế như cũ cụ ạ, vào cửa phát là gặp Bếp và Toilet ngay

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Em có đi rồi cụ ơi nhưng chưa chọn được căn ưng ý, em đợi đợt mở bán lần 2 cụ ơi. Cụ có định mua ở đây ko vậy em giờ vẫn hơi lăn tăn cái đường đi lại.
EM là sale thôi cụ ơi, khách của em lúc đầu cũng hơi lăn tăn cái vụ tắc đường Tố Hữu nhưng cuối cùng vẫn chốt 1 căn ở đây. Đây là mở bán đợt đầu, cụ nên đi vừa dễ chọn căn lại được giá tốt cụ à

Cheng1306

Xe đạp
Vẫn thiêt kế như cũ cụ ạ, vào cửa phát là gặp Bếp và Toilet ngay
vậy hả cụ, thật ra đằng sau có vườn khá là to nên em nghĩ họ vẫn phải thiết kế phòng khách ở sau để tận hưởng khoảng không gian thôi :D

hoanptp

Xe điện
EM là sale thôi cụ ơi, khách của em lúc đầu cũng hơi lăn tăn cái vụ tắc đường Tố Hữu nhưng cuối cùng vẫn chốt 1 căn ở đây. Đây là mở bán đợt đầu, cụ nên đi vừa dễ chọn căn lại được giá tốt cụ à
Cụ là sales của chủ đầu tư Park luôn à, hixxxx. Em thích căn khác không mở bán đợt này nên cũng chưa vội, rẻ hơn vài giá nhưng ko ưng thì sau này cũng không thấy thoải mái cụ ơi

lai xe lu

Xe buýt
Khu này phí dịch vụ tính thế nào các cụ

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Khu này phí dịch vụ tính thế nào các cụ
Phí dịch vụ. Khu mới mở em chưa biết nhưng khu cũ em bấo cụ thế này:
Phí quản lý 8,800VND/m2 tính theo diện tích xây dựng
Phí bảo trì là 0,5%
Phí vui chơi Club là 12tr/năm

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Cụ là sales của chủ đầu tư Park luôn à, hixxxx. Em thích căn khác không mở bán đợt này nên cũng chưa vội, rẻ hơn vài giá nhưng ko ưng thì sau này cũng không thấy thoải mái cụ ơi
Bây giờ đang mở bán khu Mansion có 144 căn là khu cuối cùng đấy cụ à, không còn chỗ nào nữa đâu ậ