Mua KIA MORNING SLX full option 2011 ở salon nào tốt nhất và uy tín ??????

LifeArt

Xe tải
Có hai showroom rất uy tín trên ngay OF đây, các bác cứ phải đi tìm đâu cho xa nhể :D

http://www.otofun.net/threads/202477-o-to-tay-bac-khong-chuyen-xe-cong-nong-chi-chuyen-xe-han-xeng.html

http://www.otofun.net/threads/203229-salon-oto-carmax-chuyen-kinh-doanh-mua-ban-nhap-nhau-xe-han-quoc.html

Đời 2011 có một số nâng cấp so với 2010 đấy: rõ rệt nhất là công suất động cơ lớn hơn. Còn xe Trường Hải thì có rẻ hơn thật nhưng nếu cố được, e khuyên các bác đừng nên mua vì máy vẫn là thế hệ cũ, nội thất và ngoại thất đều mau xuống hơn xe Hàn xẻng nhiều [-X

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Bác niu bai 92 ơi, 2010 và 2011 đều 72 mã như nhau mà, nó khác nhau những cái theo em biết của bản full là:

Màn hình Navi.

4 túi khí (2010 2 túi).

Anten ngắn thay vì dài.

Bác nào biết thêm thì bổ sung giúp em nhé :D

cocc

Xe hơi
Bác định sắm cho bác hay cho vợ cả ợ?
Em đoán là cho vợ cả của Bác.

Không hiểu sao em xem mấy phim Mỹ toàn thấy bọn nó "chê" con trai chạy xe màu đỏ (như là 1 hiện tượng để trêu chọc), nhất là xe màu đỏ mà nhỏ nhỏ toàn bị trêu là ngồi vào trong như ngồi vào "cái ấy" của phụ nữ (mới nhất là phim Other Guys).

Chỉnh sửa cuối:

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Có hai showroom rất uy tín trên ngay OF đây, các bác cứ phải đi tìm đâu cho xa nhể :D

http://www.otofun.net/threads/202477-o-to-tay-bac-khong-chuyen-xe-cong-nong-chi-chuyen-xe-han-xeng.html

http://www.otofun.net/threads/203229-salon-oto-carmax-chuyen-kinh-doanh-mua-ban-nhap-nhau-xe-han-quoc.html

Đời 2011 có một số nâng cấp so với 2010 đấy: rõ rệt nhất là công suất động cơ lớn hơn. Còn xe Trường Hải thì có rẻ hơn thật nhưng nếu cố được, e khuyên các bác đừng nên mua vì máy vẫn là thế hệ cũ, nội thất và ngoại thất đều mau xuống hơn xe Hàn xẻng nhiều [-X
dcm chả công bằng gì cả...sao cụ bỏ qua salon nhà em chán như con dán

MrNhi

Xe tải
Em mua xe nhập khẩu ở Hoàng Gia, ok phết

Loong Phoong

Xe điện
Bác định sắm cho bác hay cho vợ cả ợ?
Em đoán là cho vợ cả của Bác.

Không hiểu sao em xem mấy phim Mỹ toàn thấy bọn nó "chê" con trai chạy xe màu đỏ (như là 1 hiện tượng để trêu chọc), nhất là xe màu đỏ mà nhỏ nhỏ toàn bị trêu là ngồi vào trong như ngồi vào "cái ấy" của phụ nữ (mới nhất là phim Other Guys).
Ối zời bác nói thế này thì chết. E mua cho e đi, e đã có người yêu đâu nói j đến vợ cả hả bác. Chắc e vẫn còn thanh niên có máu nông nổi nên chọn màu đỏ cho nó trẻ và cho nó máu, e mới 23 bác ah. hihi

xanha78

Xe buýt
E thì ít hiểu biết cứ vào A Hải mua cho lành! E vừa lấy 1 chú ở đó! Bảo Dưỡng 1k thấy dịch vụ OK! Nếu cụ mua xe nhập theo E cụ làm 1 bản danh sách các option có trên mạng xong cụ vất vả tí đến tận nơi đánh dấu các option có hay không có thì nó thể hiện ntn! sau đó là giá cả, dịch vụ sau bán hàng thế nào, giảm giá được bao nhiêu sau đó làm tiếp! Chứ biết thế nào là Uy Tín hở Cụ! Còn xe nhập E thấy Hoàng Gia Auto PR khá tốt

chutieu

Xe tăng
Kia Morning thỉnh thoảng mới có 1 em 4 túi thôi các cụ, chứ bản full là 2 túi rồi.
2010, 2011 em thấy chẳng khác nhau gì, hơn nhau cái ăng ten ngắn dài thôi.
Cụ chủ thớt hôm nào qua em xem xe nhé.

chim.cu.gay

Xe tải
Bên Hoàng Gia chỗ Bác Quý có bản KM2011 màu trắng không? Cho em địa chỉ và cái giá để em cân đối.

chutieu

Xe tăng
Màu trắng bên em về là hết cụ ạ. Hôm nào cụ qua em chơi xem xe cụ nhé.

xecaitien111

Xe hơi
Kính thưa các bậc tiền bối.

Sau thời gian quá dài e nằm vùng, bây giờ không thể chịu nổi nhiệt nữa rồi, e quyết định sắp tới sẽ đi lấy em KIA MORNING SLX 2011 full option ngoại quốc (Màu đỏ cho nó máu). Nhưng vì trình độ và tầm hiểu biết còn ngắn, còn non và quan trọng là xèng cố lắm cũng chỉ có vậy nên e mong các cụ cho e chút kinh nghiệm xương máu ah...

- Cụ nào có kinh nghiệm mách cho e địa chỉ salon tốt nhất và uy tín nhất với ah? E rất quan tâm đến giá và chế độ bảo hành sau khi mua xe ah.

- Cho e hỏi full option morning slx 2011 gồm những gì ah? có khác 2010 không ah?

- Các cụ cho e lời khuyên có nên mua xe vào thời điểm này không? cũng sắp hết năm cũ dương lịch rồi hay là đợi sang năm mới dương lịch mua ah? E thấy dân tình đồn là thuế, tỉ giá, giá xe...sẽ có biến động ah?

- ...... ??????

E đội ơn các cụ. E ở Hà Nội ah.

Nhan sắc em nó đây ah. E đã thầm yêu từ rất lâu rồi...

Bên em mới về 1 em giống hệt trong hình của bác đấy ạ!Em mời bác qua ủng hộ em....

Loong Phoong

Xe điện
Kia Morning thỉnh thoảng mới có 1 em 4 túi thôi các cụ, chứ bản full là 2 túi rồi.
2010, 2011 em thấy chẳng khác nhau gì, hơn nhau cái ăng ten ngắn dài thôi.
Cụ chủ thớt hôm nào qua em xem xe nhé.
Bác pm riêng cho e giá chuẩn để e xúc nhé, báo giá chung thì có rồi, ok thì chiều e qua chỗ bác xem xe nhé

xedapghe

Xe tải
xin chào

mình theo dõi trên diễn đàn thấy nhiều bác nói nhiều về em KM này lắm rồi.Bản thân mình cũng vừa lấy một em KM màu vàng chuối chín ( chứ không phải màu Lime - màu xanh nõn chuối đâu). Em lấy hồi tháng 10 giá 19.300, em lấy ở Long Vũ. 568 Láng. Thằng Hoàng Gia thuê một nửa showroom của Long vũ ở đó luôn. cả hai bên đều có KM các màu. em lấy ở Long vũ vì nó có gara to đùng chuyên nghiệp ở phía sau luôn. Giá các bác có thể có thể mặc cả thêm. Em xin giải thích thêm về em KM chứ em thấy nhiều bác hình như chỉ nắm mang máng thông tin rồi chém gió làm anh em có nhu cầu thực sự chẳng biết đâu mà lần. Thực ra KM mà gọi là 2010 hay gọi là bản special( mà anh Hải anh gọi là Sport nghe cho nó oai, chứ cắt béng mọi thứ còn lại mỗi cái túi khí lái thôi chán như con gián).Bản 2010 này thực ra cuối năm 2009 đã chạy đầy đường rồi.bản giữa đầu năm 2009 trở về trước là ăng ten dài ngoằing, đèn gầm tròn, bộ kit bằng nhựa ốp dưới là nhựa đen, vành đã là hoa mai 5 chấu rồi. Sang nửa cuối 2009 là thay bằng đèn gầm mắt xếch, ăng ten vẫn dài ngoằng. bộ kit đồng màu sơn xe. Sang năm 2010 thì mới chính thức thay bằng cái ăng ten ngắn củn như các bác thấy. CÒn các bác để ý là cái miếng tem ghi VIN với thông số xe ở ngay cửa ghế lái có ghi rõ chứ A hoặc B. A có nghĩa là sx nửa đầu năm 2010, còn B là nửa sau 2010 thì có nghĩa là càng mới mới lắp ráp, như xe em có chữ B, lắp ráp hoàn thành vào nửa đêm của một ngày cuối tháng 9-2010 mà tháng 10 em đã lấy em nó, xe mới kíng koong rất khoái vì có nghĩa thời gian để lưu bãi rất ít mưa nắng chưa ảnh hưởng gì cả. Còn KM 2010 khác một cái nữa là màn hình cảm ứng Navigator, không có ổ CD chỉ đọc được USB, muốn phải lắp thêm, đắt hơn những máy trăm obama nên em thấy khôgn cần thiết. Còn túi khí em chỉ toàn gặp 2 túi thôi chứ 4 túi quả thực chưa thấy ngoài đời kể cả bản 2011. Còn vấn đề máy móc nữa. bác Hải dùng máy đời cũ, 1.1 mà công suất có 64 hay 68 mã gì đó, còn em mới kể cả từ cuối 2009 đã là máy mới GH4.. gì đó, máy 1.0 mà mã lực khỏe hơn lên 72 mã thì phải, em thấy chạy bốc hơn hẳn. Bác lật capo của anh Hải và SLX nhập thì thấy ngay khác biệt. Các bác thích bốc thì tắt hệ thống ECO đi bốc hơn đấy. e thì xe nhỏ chạy từ tốn thôi không các bác xe xịn các bác ép cho vỡ mồm. Mà em nói thật nhé, 4 túi khí có nghĩa là có 2 cái túi bên hông ghế chống va chạm hông thì cũng là có cho yên tâm thôi, chứ các bác thử vào trang này xem nó test va chạm các loại xe xem con KM va chạm nhìn đến thảm, được chấm có 3 sao thôi trreen thang điểm 5 sao, có nhiều loại xe lắm đáy các bác tha hồ vào mà xem xe của mính an toàn đến đâu. vào đây: www.euroncap.com.
Thối chúc bác chủ top mua được xe ngon, KM SLX chạy sướng lắm bác ạ. sắp tết rồi, sang năm thuế má còn dã man hơn. không bác đợi hắn sang năm có KM mới hoàn toàn đấy, sợ giá rổ ngất trời thôi.

xedapghe

Xe tải
em đính chính chút ạ, em có hơi nhầm nhọt tí ở bài trả lời trên, đó là bản có màn hình navigator có nghĩa là bản KM LSX special 2011 đó ạ, cái này các bác show gọi cho oai hay đúng là thế thật em chịu.

chutieu

Xe tăng
Bác pm riêng cho e giá chuẩn để e xúc nhé, báo giá chung thì có rồi, ok thì chiều e qua chỗ bác xem xe nhé
Sr bác, pm riêng em lại bị ban nick. Có gì bác gé qua em chơi xem xe nhé, bác cho em xin số cầm chân của bác.

hai7613

Xe máy
chả biết các bác xem ở đâu, cuối tháng 7 vừa rồi em cưới 1 em KM bản sport 2011 phun ốp sừn nhập thì thấy khác nhau với bản 2010 là cái ăng ten ngắn hơn ạ, còn hầu như giống nhau hết ạ, vẫn là 2 túi khí và không có màn hình navi, còn bác nào xem mà có màn hình navi em dự là xe lướt ạ, bên hàn xẻng nó hay lắp thêm cái đó, cái này là em check với ông anh đang ở hàn ạ còn xuất hãng thì hem có !!nay xe em mới cầy được 3000 cây thôi ạ ! chúc các bác mau có xe đi tết !