[Funland] Mua iphone ko đúng cam kết. Nhờ các cụ phán xử giúp e với !

Trạng thái
Thớt đang đóng

traitimlolam

Xe máy
Các cụ bán thích giao lưu buổi tối, ở quán cafe mờ mờ ảo ảo
Mình chuyên bán iphone đây, toàn giao dịch quán cafe luôn! 10 năm nay đi ko đổi tên, ngồi ko đổi họ, số đt dùng 13 năm, nick này dùng từ 2008 ở diễn đàn khác :))

Được gửi từ iPhone X - Otofun

DucAnh.Sg

Xe buýt
Sắp có vụ hẹn chém nhau phải ko các cụ?

minhab

Xe điện
OF chục năm trước thì chữ niềm tin với uy tín cao hơn trượng. Thời buổi này em lỡ có đạp phải nó cũng chả biết. Trên này chỉ mua đứt bán đoạn thôi, không có hành tỏi với tin tiếc gì hết, đã xuống tiền check hàng 5s sau thành người xa lạ ngay

traitimlolam

Xe máy
xưa e thay có dịch vụ check iphone,đi tận nơi cùng ng mua,phí 2-300k,giờ làm khéo kiếm đc
LongBlue9x thì phải, sau dính phốt mất xác luôn! Ban đầu thì cũng có tâm, nhưng ko đủ tầm giữ tâm khi tiền che mờ mắt! Thế là mất dạng!

phuongmit

Xe cút kít
LongBlue9x thì phải, sau dính phốt mất xác luôn! Ban đầu thì cũng có tâm, nhưng ko đủ tầm giữ tâm khi tiền che mờ mắt! Thế là mất dạng!

Ông em đấy tự tin quá, có phốt thì giải quyết với tâm thế trẻ con nên đi xa quá k về dc cụ ợ :))

Zooom

Xe hơi

Ofer giờ cũng lắm thể loại hèn, chém bậy chém bạ ăn chửi là phải.
Một số cụ ofer được quote còm: Việc nào đi việc ấy, đám bới bèo ra bọ, chém ẩu xứng đáng bị bêu lên đây.
Trẻ ranh láo nháo pháo ăn xe nó quen, sau bớt chém ẩu, chém bậy nha cu yêu anh có ô tô - anh khuyên thật, trên mạng đã thế, ngoài xã hội là cu em xơi mướp nướng cmnr đấy.
Anh G hôm nay nóng quá:D

Paul Kellerman

Xe đạp
Ông em đấy tự tin quá, có phốt thì giải quyết với tâm thế trẻ con nên đi xa quá k về dc cụ ợ :))
Chắc cũng ko đến nỗi đi xa. Kinh nghiệm như vậy chắc mở lại shop khác tên vợ tên anh em, đứng sau chỉ đạo, vẫn kd tốt. Cay cái là vì 1 phốt 1-2 triệu mà đóng cửa cả cái shop cũ mất bao nhiêu khách quen. Xử lý quá kém.

traitimlolam

Xe máy
Nick âm của ông bán máy phải ko .?
Theo quan điểm cá nhân tôi, vì tôi cũng bán đt, ông bán máy có khả năng tới 80% là muốn đẩy con máy này đi rồi! 20% còn lại là nó cũng có tý lý của nó! Tôi bán đt thì tôi dán tem của tôi, lúc test cho thợ mở máy test thoải mái! Test xong dán tem! Ko tem ko bảo hành! Trách rắc rối xảy ra!

Chỉnh sửa cuối:

phuongmit

Xe cút kít
Chắc cũng ko đến nỗi đi xa. Kinh nghiệm như vậy chắc mở lại shop khác tên vợ tên anh em, đứng sau chỉ đạo, vẫn kd tốt. Cay cái là vì 1 phốt 1-2 triệu mà đóng cửa cả cái shop cũ mất bao nhiêu khách quen. Xử lý quá kém.
Đi xa là đi cái nick, cái ảnh chứ kinh doanh tiếp thì nhiều kiểu mà cụ :D

traitimlolam

Xe máy
Ngày đó nó to mồm, vỗ ngực ta đây nên anh em thợ cũng ko ưa gì nó! Cái nó mất là lượng khách quen đông đảo! Đợt đó nó giữ vững tâm, xử lý hậu mãi tốt thì giờ giàu rồi! Thời đó đỉnh cao của điện thoại cũ! Giờ thì ko biết làm gì, chắc cũng kiếm đc nhưng lẹt đẹt ko đc như xưa!

tamata

Xe tải
Nếu là ngừoi đàng hoàng thẳng thắn thì rao rõ tình trạng máy và đừng có cam kết vòng vo máy mẹ e dùng e biết này kia, lợi dụng lòng tin của người mua, trong khi các cụ trên khui lộ rõ là thợ cụ à. Bằng chứng là chup bài đăng, lúc tối qua và cả hôm nay nhắn e vẫn khăng khăng máy zin, rồi lý do này lý do kia.
Thứ 1, Tối qua cũng muộn, với e mắt kèm nhèm ngồi vỉa hè vừa nói chuyện vừa xem vậy thôi, cụ ấy nói hay e tin thôi. Còn cái ốc sáng nay e dùng điện thoại chụp bắt nét zoom to lên mới thấy được đó ạ.
Thứ 2, Ngoại hình vết móp ở góc tối qua e sờ tay thấy lỡm e biết mà bỏ qua, còn cái vết lõm trên màn thì ban ngày tắt máy nhìn kỹ mới thấy.
Thứ 3, mỗi ngừoi 1 tính, e mấy cái ip dùng cv, mua về thì cũng chỉ khôi phục danh bạ rồi đi ngủ chứ vọc làm gì cụ :) còn nói tối làm gì nó hỏng thì e chịu, tình ngay lý gian.
Thấy cụ đọc hết ko rõ e trả lời cho cụ. E đăng lên cũng là cho nó rõ tình rõ lý, lên án những kiểu gian lận, các cụ an ủi cho đỡ buồn và cảnh giác hơn. Xh có ngừoi này ngừoi kia, trên of e chơi và giao lưu nhiều nên cũng hiểu. Cũng ko phải vì 1 vài thành phần mà đánh đồng. Đen thôi, đỏ cũng nhiều mà cụ, coi như tháng cô hồn e đã giải xong.
Thôi coi như tháng cô hồn có đứa nó gánh cho chứ nghe giọng văn thế kia thì cụ xác định là không lấy lại được tiền rồi. Giờ cái uy tín nó rẻ lắm cụ ạ.

Mesocsic

Xe điện
Giờ con ip X đen đẹp còn bh khoảng bao tiền các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng