Mùa hè - nóng - film ( em post lại thôi) vẫn là ú ớ

cu chuoi nho vo

Xe máy
em chẳng thấy ông cun max ở đâu cả
chẳng có địa chỉ rõ ràng gì vậy mà các bác cứ đua nhau bỏ ziền ra
vụ này nên xem xét

Các bác cho lời khuyên đi

Các bác cứ quảng cáo phim mà chẳng thấy cho anh em lời khuyên gì cả. Rốt cuộc các bác thấy phim nào là nhất thì tư vấn cho anh em đi chứ. Sắp đến hè rồi. Mà càng ngày thời tiết càng nóng mới nghĩ đến đã ớn tận cổ:77:

nvgroup

Xe tải
Thế giá cả thì thế nào hả các bác..? Em cũng đang muốn dán quá...

cu chuoi nho vo

Xe máy
@Honnhien: vâng, em dán nhà ạ.
@318 29Y: Phim kim loại em đã kiểm chứng và thử rất nhiều, các loại phim khác không phải men gốm thì em thấy kém hơn hẳn. Riêng phim men gốm của Coolmax thì em chưa thử bao giờ nên không có ý kiến.
em thấy ông Suncool cũng có loại dành cho ôtô với thông số kĩ thauật gần bằng của Vkool nhưng giá thành lại cạnh tranh hơn 1 chụt Lúc nào các bác qua tham khảo

cu chuoi nho vo

Xe máy
Theo em thấy các bác toàn là dân bán film ông nào chẳng muốn nói tốt về sản phẩm của mình. theo em biết nếu trên thih trường ông Vkool là film tốt nhất , cản nhiệt cao nhất , truyền sáng cũng tốt nhất , màu lên kính cũng okie nhất nhưng giá cũng ngất ngư nhất.Ông Llumar , SunColl tương đồng về thông số kĩ thuật và giá cả. Ông 3M thì bán tung toé trên thị trường thì em ko tin là có hàng chuẩn có chăng thì phải vào nơi phân phối.Ông Cumax gì đó thì em ko tìm thấy có nhà máy nào sản xuất ra nó cả nên chưa tin , còn Rabon- FSk nói chung cũng chẳng khác 3M vì bán hàng cũng nhiều mà thi công haud như mgoài đường không đảm bảo về mặt chất lượng thi công. Còn hãng nào không các bác nhể m
Đó là nhận xét của em ,có gì các bác góp ý nha chứ đừng chửi em , chửi em là em.............. éo chửi lại đậu he he

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn