Mua GLK250

NEWSS

Xe tải
máy dầu em nghe nói hay mà kụ, tiết kiệm khi đi tỉnh.
em dự định cưới em GLK mà đang khó nghĩ quá:
- em thích bản máy dầu 220 CDI mà hãng nói chỉ có bản sport :( ,
- bản máy xăng thì em hay lang thang tỉnh nọ tỉnh kia, xăn A95 đâu phải đâu cũng có

các bác tư vấn giúp em phải làm seo ??

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đi phố cũng tiết kiệm cụ ạ. Chỉ khoảng 6,5l / 100km đường hỗn hợp
Đi đường dài chỉ còn khoảng 5,5l thôi.
Cực kì kinh tế.
máy dầu em nghe nói hay mà kụ, tiết kiệm khi đi tỉnh.

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
theo e các cụ đi loanh quanh ha noi, thi thoang di duong dai thi glk250 may xang la chuan roi a
tru khi cac cu di duong dai quá nhiều , và đi leo đồi nhiều thì mới tính đến máy dầu do hiệu quả kinh tế
các cụ cứ tính mà xem, mai mốt bán GLK máy dầu lỗ hơn máy xăng độ 50 triệu đến 100 triệu thì số tiền này tha hồ các cụ mua nhiên liệu:D

lehuyanh

Xe máy
Em chốt mua máy xăng rồi ah, vì máy xăng rẻ hơn máy dầu :). Bây h chỉ ngồi đợi đến t8 lấy xe ah

ngotuyet

Xe hơi
Em bên bảo hiểm Liberty. Các cụ có nhu cầu bảo hiểm xe thì ới em nhé! Bảo đảm dịch vụ và giá tốt nhất ah.

Bốn Bánh BMW

Xe đạp
em cũng xin lỗi cụ là máy dầu nhà e đang nằm đầy kho đấy ạ. cụ nào thích máy dầu thì qua lấy xe ngay nhé, chỉ có máy xăng là cháy hàng thôi
ai cũng biết dầu và xăng có ưu điểm riêng , nhưng e cứ tính biểu quyết cụ ah, tỷ lệ khuyên lấy máy xăng luôn áp đảo
chứ máy dầu đang có xe tại sao sâu bọn e không tư vấn lấy máy dầu !!
có bản GLK 250 AMG ko cụ ơi ?? cho em hởi luôn dòng CLA 45 AMG và E 250 AMG tất cả màu trắng nhé.Loại nào đang có hàng và loại nào ko có,nếu đặt gạch thì bao giờ có xe.

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
có bản GLK 250 AMG ko cụ ơi ?? cho em hởi luôn dòng CLA 45 AMG và E 250 AMG tất cả màu trắng nhé.Loại nào đang có hàng và loại nào ko có,nếu đặt gạch thì bao giờ có xe.
GLK 250 AMG trắng và CLA 45 trắng hết hạng ạ ! rất tiếc là chưa có thông tin gì mới , bây giờ cụ đặt thì cũng chưa biết chính xác khi nào có xe, vì toàn bộ đơn hàng nhà máy gửi ra đến tháng 8 đã xếp kín , còn từ tháng 9 trở đi thì chưa có thông tin gì chính xác
E250 ở việt nam là bản thường ạ , không có bản E250 AMG , chỉ có bản E400 AMG
E400 AMG màu trắng có hàng giao ngay cho cụ, nhà máy mới xuất xưởng 1 lô E400 AMG trắng
Nếu nói về E400 AMG trắng thì em thấy ngon choét từ option cho tới máy móc và âm thanh ( loa Harman Kardon logic 7 )
hay cụ quyết con này đi , vừa có hàng sớm mà xe này cũng thể thao phù hợp phong cách của cụ

Chỉnh sửa cuối:

lehuyanh

Xe máy
em thấy xe đăng ký kín, nhưng có vẻ khách bỏ cũng khá nhiều. Con này hót nên thi nhau đăng ký mua và đến lúc lấy lại k xoay đủ tiền. Theo em cụ cứ đăng ký, ký hđ, chắc sớm có xe

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
em thấy xe đăng ký kín, nhưng có vẻ khách bỏ cũng khá nhiều. Con này hót nên thi nhau đăng ký mua và đến lúc lấy lại k xoay đủ tiền. Theo em cụ cứ đăng ký, ký hđ, chắc sớm có xe
Cũng có kh bỏ dở vì lý do nào đó ! Nhưng không nhiều đâu ạ, tỷ lệ bỏ chỉ khoảng 10% .danh sách chờ Glk bên e tầm 40 xe ạ , nên các cụ muốn lấy thì nên đặt hàng sớm, có gì còn sắp xếp được , chứ các cụ cứ đứng ngoài chờ thì khó lắm, có cụ nào bỏ thì cũng ưu tiên cho kh chờ phía sau lấy trước, :D

luxury235

Xe buýt
Đúng là tình hinh xe g rất hot. Tuỳ dòng. Chứ g các cụ lấy dòng A thì giao ngay và luôn!

Batma123

Xe đạp
Tình hình GLK hot thế nhỉ? Mua xe xếp hàng dài quá

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có nhiều xe GLK giao ngay mà cụ. Cụ chưa tìm hiểu kĩ thông tin rồi
Em dự sau tháng 9 nhiều cụ tìm mua GLK se rất khó khăn.
Sang năm mới có tiếp xe các cụ ạ
Tình hình GLK hot thế nhỉ? Mua xe xếp hàng dài quá

luxury235

Xe buýt
Các cụ sale cho e hỏi cái, sao e k thể kết nối ip5 với xe vậy ạ?
E bật blu tút của ip rồi mà xe k nhận là sao ạ? Còn Blackberry và HTC, Sam thì nhận ra nhưng phải chỉnh sâu vào blu tút còn với ip chỉ có bật tắt nên e k chỉnh dc gì cả? Chả lẽ xe k nhận ip????? Trước đi Bim nhận ầm ầm sau 3 giây. Chứ cái cáp theo xe là chân ip4-4S thôi, lại dây rợ lằng nhằng nữa, chứ k chả lẽ e phải đi mua cái đầu chuyển từ chân ip cũ sang chân bé của ip5 ????

Mercedes24h

Xe điện
Website
mercedesmydinh.com
E bật blu tút của ip rồi mà xe k nhận là sao ạ? Còn Blackberry và HTC, Sam thì nhận ra nhưng phải chỉnh sâu vào blu tút còn với ip chỉ có bật tắt nên e k chỉnh dc gì cả? Chả lẽ xe k nhận ip????? Trước đi Bim nhận ầm ầm sau 3 giây. Chứ cái cáp theo xe là chân ip4-4S thôi, lại dây rợ lằng nhằng nữa, chứ k chả lẽ e phải đi mua cái đầu chuyển từ chân ip cũ sang chân bé của ip5 ????
dễ lắm cụ nhé ! với iphone thì cụ vào setting ở trên điện thoại , bật blutooth on , sau đó để nguyên cái điện thoại ở đó , cụ mà thoát ra màn hình chính là nó quên lệnh luôn, nó không tìm thấy blutooth của xe đâu. sau đó cụ vào phần tel trên xe , chọn search, sau khi tìm thấy điện thoại thì cụ cứ chọn yes, yes , ghép đôi ... là ok

luxury235

Xe buýt
dễ lắm cụ nhé ! với iphone thì cụ vào setting ở trên điện thoại , bật blutooth on , sau đó để nguyên cái điện thoại ở đó , cụ mà thoát ra màn hình chính là nó quên lệnh luôn, nó không tìm thấy blutooth của xe đâu. sau đó cụ vào phần tel trên xe , chọn search, sau khi tìm thấy điện thoại thì cụ cứ chọn yes, yes , ghép đôi ... là ok
Vâng. Lát e thử xem sao ợ

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ đánh ra Ngô Quyền em kết nối cho.
Hôm nọ nhìn thấy cụ đưa xe qua Ngô Quyền, nhìn bỉm em nhận ra ngay. :D

luxury235

Xe buýt
Cụ đánh ra Ngô Quyền em kết nối cho.
Hôm nọ nhìn thấy cụ đưa xe qua Ngô Quyền, nhìn bỉm em nhận ra ngay. :D
Hề hề e làm xong rùi ợ, hóa ra phải chỉnh ở cái màn hình chính mới nhận, g nghe nhạc qua blu tút ngon choét,hậu quả là g máy ip e hết sạch pin, may còn ipad hix

lehuyanh

Xe máy
Nghe qua Bluetooth chất lượng âm thanh có giảm ko cụ?

Hề hề e làm xong rùi ợ, hóa ra phải chỉnh ở cái màn hình chính mới nhận, g nghe nhạc qua blu tút ngon choét,hậu quả là g máy ip e hết sạch pin, may còn ipad hix

mr.blackstone

Xe hơi
Nghe qua Bluetooth chất lượng âm thanh có giảm ko cụ?
Em nghĩ là không khác j đâu ạ, nếu bác di chuyển khỏi vùng kết nối thì mất hẳn thôi chứ ngồi trong xe thì thoải mái ạ