[Funland] Mua đồng hồ tặng vợ

thinhtd

Xe container
Em nghĩ nếu mợ nhà có nhu cầu dùng đồng hồ thì cũng bóng gió loại nào rồi. Như vợ em mấy năm trước bảo em mua cho con Apple watch 8 màu đỏ.

Còn nếu cụ muốn mua tặng vì nghĩ mợ ấy sẽ đeo thì em khuyên thôi. Vẫn con đồng hồ trên mua về vợ em vứt ngăn kéo tủ. Số lần đeo chắc chưa đến 10 lần, sạc còn chẳng sạc nữa. :))

Leanh65

Xe container
thấy nhiều bác tư vấn apple watch quá, chị em giờ thích dòng này lắm à bác, em trước giờ smart watch chỉ để ý mỗi garmin :v
Cũng tùy ce và tùy độ tuổi ạ. Trẻ trung thì để ý cái dây hơn cái đh. Giừ tý thì lại thích mặt hơn dây, tay thon tròn trắng thì thích thời trang cả dây lẫn mặt. Cái này chỉ cụ mới rõ. Như gấu em tay búp tre và giừ thì không thích dòng smat. Cứ phải cổ điển nhà anh thụy sỹ.

corolla antils

Xe buýt
Mua đồng hồ thời trang là chị em đeo thích, giá rẻ mua 3-5c thay đổi kiểu túi xách ;). Đồng hồ với đàn ông thì quan trọng hơn nhiều nên cần thật chất 1-2c nhưng chất. Đeo thiết bị sức khoẻ có chức năng xem giờ cũng ok, E thì nhiều thiết bị sức khoẻ nhưng chưa bao giờ coi nó là đồng hồ.

thanhlam171

Xe tăng
con này quá đẹp và pin trâu hơn apple watch nhiều ạ
Vâng, con này dáng đeo vừa tay nữ với có các màu đẹp. Màu xanh mint hoặc hồng nữ đeo đều ok. Đeo thường xuyên theo dõi sức khoẻ, chơi thể thao ko bị phô. Đeo tuần sạc 1 lần, đỡ kiểu apple ngày nào cũng sạc.