[Funland] Mua bộ điện tử 4 nút 500k và văn hoá ứng xử trên OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

cutit9999

Xe tăng
2 cụ vưỡn chưa giải quyết xong à, 500 k thui ko phải là nhiều, à mà em cũng có bộ 4 nút, máy đã hỏng, còn 2 tay chắc vẫn dùng đc, cụ nào lấy em tặng
Cụ còn tay ko cho en xin, em mua máy của 1 cụ mà tay rởm chơi như shi.t,

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Bác inbox em thông tin, em ship tận nhà tặng bác 1 bộ + 2 dây HDMI dài chục mét.
Mua đợt covid chưa 1 lần dùng
Em đặt gạch nếu chủ thớt không nhận.
Cam kết có tặng lại quà giao lưu.

cutit9999

Xe tăng
4 nút bây giờ nếu loại sx TQ tay chán đời lắm cụ ạ, chơi chống cháy thôi
Em mua bộ cũ taiwan hy vọng tay còn ok, thấy chụp ảnh thì có vẻ đc, mà mua về hóa ra lởm, chơi rất chán, dây thì có 1 đoạn ngắn tẹo. Máy cũ giờ tìm đc tay ngon hơi khó, vì lâu ngày hỏng hết bị toàn thay tay tàu

juve99

Xe cút kít
4 nút bây giờ nếu loại sx TQ tay chán đời lắm cụ ạ, chơi chống cháy thôi
Vẫn nhớ chưa phá đảo được Kage. Constra- xe Jeep - Nấm - Nấm chuối - Ninja rùa thì về rồi, sốt ruột nhất là bắn tăng, sau chuyển sang bắn ruồi, Pacman 😬

juve99

Xe cút kít
Em mua bộ cũ taiwan hy vọng tay còn ok, thấy chụp ảnh thì có vẻ đc, mà mua về hóa ra lởm, chơi rất chán, dây thì có 1 đoạn ngắn tẹo. Máy cũ giờ tìm đc tay ngon hơi khó, vì lâu ngày hỏng hết bị toàn thay tay tàu
Đầu mới bây giờ còn dùng băng to hơn bằng đài như xưa k cụ

phuongmit

Xe cút kít
Đầu mới bây giờ còn dùng băng to hơn bằng đài như xưa k cụ
Ko cu, máy mới nó tích hợp game vào bộ nhớ, ko cần băng
Nó có 2 loại đấy cụ ạ, bộ e mua cho 2 đứa nhà e có băng như hồi xưa và thẻ nhớ. Nhưng e thấy thẻ nhớ k bền, bên bán cũng nói thế nên e mua loại băng. Nhưng băng cũng lởm, nhẹ và xô xệch hơn băng ngày xưa rất nhiều. Dây thì đúng là ngắn tẹo, đung rất ghét, e phải mua dây hdmi 3m để ngồi xa chơi dc

phuongmit

Xe cút kít
Vẫn nhớ chưa phá đảo được Kage. Constra- xe Jeep - Nấm - Nấm chuối - Ninja rùa thì về rồi, sốt ruột nhất là bắn tăng, sau chuyển sang bắn ruồi, Pacman 😬
Hồi 93-95 thi thoảng e mới có tiền chơi dịch vụ ngoài Đường Thành, đối diện chả cá Thăng Long bây giờ, chơi chưa kịp sướng đã hết giờ rồi :)) ông anh họ dc mua cả bộ nên hnao nghỉ là lại mò sang chơi, may đội đấy với ông bác cũng quý e nên rủ suốt, sang còn dc cho tiền ra Ngõ Trạm mua kẹo nổ với mỳ Bình Tây, đúng là nhớ mãi :D

juve99

Xe cút kít
Hồi 93-95 thi thoảng e mới có tiền chơi dịch vụ ngoài Đường Thành, đối diện chả cá Thăng Long bây giờ, chơi chưa kịp sướng đã hết giờ rồi :)) ông anh họ dc mua cả bộ nên hnao nghỉ là lại mò sang chơi, may đội đấy với ông bác cũng quý e nên rủ suốt, sang còn dc cho tiền ra Ngõ Trạm mua kẹo nổ với mỳ Bình Tây, đúng là nhớ mãi :D
Hình như cái đầu ngày xưa của Nhật sao đó, thấy bền lắm, các tiệm kd và chơi ở nhà cứ bật hết năm này qua năm khác mà rất ít hỏng. Chơi cái này nó còn vui ở chỗ tranh nhau, cãi đánh nhau vì tranh máy, thua ra được vào. Chú nào non đánh Mario đợi mãi, vào vừa cầm tay vài s bị tèo lại phải ra ngoài, nhiều ô có tật, nấm nhảy như nào là vung tay uốn éo người theo vậy luôn =))

phuongmit

Xe cút kít
Hình như cái đầu ngày xưa của Nhật sao đó, thấy bền lắm, các tiệm kd và chơi ở nhà cứ bật hết năm này qua năm khác mà rất ít hỏng. Chơi cái này nó còn vui ở chỗ tranh nhau, cãi đánh nhau vì tranh máy, thua ra được vào. Chú nào non đánh Mario đợi mãi, vào vừa cầm tay vài s bị tèo lại phải ra ngoài, nhiều ô có tật, nấm nhảy như nào là vung tay uốn éo người theo vậy luôn =))
Máy Nhật, tv Nhật nội địa, hnao nồm ẩm chơi dc lúc tv lại tịt, chủ quán ra vỗ bồm bộp vào đít lại dc :)) team 4 ông trẻ con chung tiền vào, e k nhớ 200 hay 500 1h gì đó, xếp hàng thua ra đập vào, có ông chơi nhảy cầm cả tay nhảy luôn, ông nào chơi kém ngồi xem há hốc mồm xuýt xoa :)) ngồi quả ghế băng gỗ, lúc cao trào nhảy lên đổ cmn cả ghế í cụ. Sau này có Sega thì cao cấp hơn, chơi bằng đĩa, hình như tiếp đến là ps1. E chơi thôi chứ k giỏi nên đến giờ vẫn k nghiện game và k thích chơi game :D

Pumzen

Xe ba gác
F1 nhà cháu có cái PSP này, vứt trong kho cỡ chục năm nay. Đọc thớt này nhà cháu mới nhớ ra, lục tìm thấy, đem ra sạc thử vẫn thấy màn hình lên ngon lành. Giờ có được 5 lít không các cụ nhỉ? :D

juve99

Xe cút kít
Máy Nhật, tv Nhật nội địa, hnao nồm ẩm chơi dc lúc tv lại tịt, chủ quán ra vỗ bồm bộp vào đít lại dc :)) team 4 ông trẻ con chung tiền vào, e k nhớ 200 hay 500 1h gì đó, xếp hàng thua ra đập vào, có ông chơi nhảy cầm cả tay nhảy luôn, ông nào chơi kém ngồi xem há hốc mồm xuýt xoa :)) ngồi quả ghế băng gỗ, lúc cao trào nhảy lên đổ cmn cả ghế í cụ. Sau này có Sega thì cao cấp hơn, chơi bằng đĩa, hình như tiếp đến là ps1. E chơi thôi chứ k giỏi nên đến giờ vẫn k nghiện game và k thích chơi game :D
Tự dưng có thớt này lại hay, bao cảm xúc ùa về. Đúng là ham vui từ bé giờ già đầu vẫn thế ~X(

Trạng thái
Thớt đang đóng