Mua bảo hiểm oto

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bình VNI

Xe máy
Các cụ sale cho em báo giá bảo hiểm vào inbox với ạ. Xe em Nissan Sunny MT 2013, đi 2,4 vạn. Em dân vp, dùng xe đi làm là chính, mua bảo hiểm mấy năm nay cũng ít dùng nên ưu tiên ngon bổ rẻ ạ. Thanks các cụ!
Mời cụ check ib ạ, giá cực yêu luôn rồi ạ :x

Tùng VT

Xe tải

victory911

Xe tải
Về việc mẹ của cụ đứng tên mua bảo hiểm mà cụ đưa xe đến thì phải có giấy là đúng quy định rồi ạ, lần sau cụ thêm cái giấy chuyển quyền thụ hưởng hoặc ủy quyền. Nếu không mọi thủ tục giấy tờ cụ mang về cho mẹ của cụ ký là ok :D Em chưa thấy bác bảo hiểm nào dám cho người không liên quan đến GCN và hợp đồng làm bảo hiểm xe cả :D
Còn Nếu cụ muốn làm lại xước xát toàn bộ xe thì phải chia vụ để tránh chế tài. Nếu không sẽ bị chế tài 10%, cái này là quy trình rồi, bác bảo hiểm Lyberty không có khoản này nên nghe đồn là đang lỗ thì phải :))
Cụ à, e ko quan tâm đến thằng nào lỗ mà cái e quan tâm là dịch vụ của bên bảo hiểm. Đã uỷ quyền còn bắt e lên xã phường để xác nhận thì hơi quan liêu đấy. E đã chìa ra hộ khẩu nhà em mà bên pjico vẫn không chịu. còn chuyện xước thì có tý mà cụ bảo e gọi điện lên tổng đài để họ cử người đến thì e cũnh lạy bên cụ. Hix

quanghuy217

Xe hơi
Cụ à, e ko quan tâm đến thằng nào lỗ mà cái e quan tâm là dịch vụ của bên bảo hiểm. Đã uỷ quyền còn bắt e lên xã phường để xác nhận thì hơi quan liêu đấy. E đã chìa ra hộ khẩu nhà em mà bên pjico vẫn không chịu. còn chuyện xước thì có tý mà cụ bảo e gọi điện lên tổng đài để họ cử người đến thì e cũnh lạy bên cụ. Hix
Vấn đề là để tránh trục lợi bảo hiểm thôi cụ ạ, có nhiều trường hợp cán bộ bên em chịu trách nhiệm vì khách hàng trục lợi rồi nên cũng không dám lơi tay trong khoản giấy tờ hồ sơ :))

Henrypham

Xe tải
Em đang đi Altis 2003. Các cụ inbox cho em giá ngon, bổ, rẻ nhé. Xe em đang đký tên công ty nên các cụ tư vấn thủ tục luôn giúp em nhé. Số cầm tay của em 0904 259 246

phí bảo hiểm tnds chuẩn bị tăng 30%
cụ nào có nhu cầu mua trước để tiết kiệm chi phí alo 0915 699 568 cho e nhé
e sẽ giao miễn phí tận nơi cho các cụ ạh

Lai-Lua

Xe tăng

Ndt.bon

Xe hơi
Từ 1/4/2016 phí TNDS xe dưới 5 chỗ tăng rồi nhé các cụ , Mua nhanh để hưởng mức phí cũ nhé :D

htnguyenquang

Xe máy
e vote cho PTI vì đang dùng loại nè thấy ok.Chắc sau này sẽ lại mua tiếp ạ

dttanh

Xe tải
Các cụ báo giá bảo hiểm giúp em con mazda CX5 - 2WD - 2013 với ạ

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]

Whitedove

Xe đạp
Có cụ nào dùng bảo hiểm bưu điện chưa ?
em dùng của bên này, đợt vừa rồi xe bị xước sát không lớn lắm, gọi cho bên đó thì hướng dẫn thủ tục cũng đơn giản, nhưng mang qua cái gara ở Mỹ Đình họ làm thì có vẻ ko ổn lắm, cụ thể:
Đến lúc làm xong thì phát hiện ra 2 vết xước nhỏ mới xuất hiện ở gần đèn phụ trước, 3 vết bong sơn (1 bằng đầu ngon chân, 2 vết bằng đầu đũa) ở cửa lái,
em bực mình gọi quản lý ra thì bảo là do vết nổ sơn em ko biết nổ sơn là ntn nhưng mà đi bao lâu *** nổ sơn mà đúng cái hôm mang vào gara lại nổ sơn là sao, bực nhưng mà ko muốn đôi co nên thôi mang xe về bữa sau có gì mang đi làm lại, chứ mà giờ lại làm tiêp thì chờ lâu lắm.

Bình VNI

Xe máy
em dùng của bên này, đợt vừa rồi xe bị xước sát không lớn lắm, gọi cho bên đó thì hướng dẫn thủ tục cũng đơn giản, nhưng mang qua cái gara ở Mỹ Đình họ làm thì có vẻ ko ổn lắm, cụ thể:
Đến lúc làm xong thì phát hiện ra 2 vết xước nhỏ mới xuất hiện ở gần đèn phụ trước, 3 vết bong sơn (1 bằng đầu ngon chân, 2 vết bằng đầu đũa) ở cửa lái,
em bực mình gọi quản lý ra thì bảo là do vết nổ sơn em ko biết nổ sơn là ntn nhưng mà đi bao lâu *** nổ sơn mà đúng cái hôm mang vào gara lại nổ sơn là sao, bực nhưng mà ko muốn đôi co nên thôi mang xe về bữa sau có gì mang đi làm lại, chứ mà giờ lại làm tiêp thì chờ lâu lắm.
Do gara làm ăn ko cẩn thận, nếu cụ mua có điều khoản bổ sung lựa chọn gara thì lần sau cụ bảo bên PTI cho vào gara chính hãng hoặc gara nào cụ quen sửa làm cho cẩn thận ạ :)

Hunter_tc37

Xe máy
cụ thử sùng UIC xem.ngon, bổ, rẻ.

Trạng thái
Thớt đang đóng