Mua bảo hiểm online, thanh toán bằng hình thức nào đơn giản nhất?

KUKKU

Xe tăng
trường hợp xe cũ (đã đi khoảng 1-2 năm) bị xước xát móp mép nhiều
mua online, thanh toán chuyển khoản xong gọi giám định li bơ ti đến giải quyết mấy cái xước xát móp mép ngay thì dư lào nhể?

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em thấy các cụ trong này nói chuyện cứ như 1 người tâm sự 1 mình ý .........:)
Chắc phải có 2 cu, 1 cụ tung, 1 cụ hứng, thì nó mới rôm ạ, mà đáng ra 1 trong 2 cụ, mã lực phải mạnh tí, thì mới oai, $-)
Nhà cháu cũng sắp đến lúc phải mua rồi, mà đang lăn tăn, năm ngoái đã định mua của lir, làm thủ tục okie, chú giám định đến chụp ảnh phát, vì xe có vài vết xước, chú ấy cũng chả nói gì lúc đó, hôm sau có 1 em a nhô đến, em ý bẩu anh phải mang xe vào gara để sơn lại vết lày, thì bên em mới bánh ... Em ý bẩu hết khoảng tầm 1 tr, nhà cháu lười nên chơi phát BH hàng không luôn, chạ giám định giề =))
Đi 1 năm, tổng hợp linh tinh cả vài vết xước, đi làm luôn thể, cũng nhanh, gọn, chỉ việc oánh xe vào gara là xong, keke

LibertyOnline

Đi bộ
Tầng 15, toà nhà Kumho Asiana Plaza Saigon, 39
Website
www.LibertyInsurance.com.vn
trường hợp xe cũ (đã đi khoảng 1-2 năm) bị xước xát móp mép nhiều
mua online, thanh toán chuyển khoản xong gọi giám định li bơ ti đến giải quyết mấy cái xước xát móp mép ngay thì dư lào nhể?
Bạn KUKKU thân mến,

Trong TH này, phí bảo hiểm online được xem là phí tạm tính. Vì phải đợi giám định xe.

Nếu xe có xướt xát móp méo ngay từ trước, mà chưa được tu sửa thì sẽ có áp dụng mức miễn thường đấy bác à.

Chúc bác lái xe vui vẻ,

LibertyOnline

KUKKU

Xe tăng
ô, thế online lại thành ọp lai roài =)) =)) =))

gặp phải ông lào khó tính như e thì, nếu sửa thì mua, không sửa thì để tôi gọi thèng khác =))