[Funland] MU vs Newcastle - 21h00 ngày 11/9 - Ronaldo ra mắt

hoangduc.sbr

Xe container
Cháu nghĩ nó sẽ được quy hoạch sang cánh phải thay ku gỗ nó đá đúng phong độ thì nó là thằng mu rất cần vì nó dạng dẻo qua người được h đang bắt đá trái chân nên chưa đánh giá được, thằng rát phò đá cánh trái, ku gỗ đá dự bị và trận cup nhỏ hoặc đá ss dạt cánh support cho ông ni quẩy hoặc đô đĩ. Năm nay mu với đội ngoại hạng chơi lớn, lực lượng ông nào cũng dày, đợi top6 bem nhau giai đoạn tháng 10 - 11 mới rõ mặt anh tài được. Nhưng cháu thấy MU rùa có đô đĩ với ni quẩy năm nay là sáng nước rồi, có 1 trong 2 chú này sẽ kéo thấp được hàng hậu vệ đội bạn xuống sát gôn hơn so với hàng tiền vệ nên tiền vệ mu có nhiều đất diễn hơn, nhiều bài hơn cụ để ý năm ngoái ông bruno có bao giờ có khoảng trống mà sút được như quả hôm qua đâu toàn bị 1 - 2 thằng nó kèm, hôm qua cánh phải có ku gỗ trái đô đĩ với shaw ú giữa bruno hội cung điện mới nó có dâng quá nửa sân đâu, chủ yếu phất cho 2 chú tiền đạo vít ga, thằng ku số 10 maximin công nhận nhanh với dẻo mỗi tội shoot kém nó mà luyện được shoot tốt hơn là cũng thuộc hàng ngon, hôm qua bọn new nó thiếu thằng wilson nên hàng công cũng hơi yếu đi tí, các cụ anti cứ chê thằng new này nó trung bình chứ mấy ông nhớn gặp nó rén phết đấy, trên 3 thằng chạy nhanh như điện, toàn dạng tự làm tự ăn, hở ra cái là vỡ mồm ngay
Sancho ko có cửa lấy suất của Gỗ xanh đâu cụ, tiềm năng lẫn khả năng đều thua đứt. Đá như hạch thì lên ghế dự bị khi Rav4 trở lại. Nói chung em ko thích mua thằng này vì quá đắt và đã hàng Bundes mà lại còn xuất thân từ lò Dortmund chuyên dớp hàng hớ overrated nữa thì xác suất mua hớ đã cao ngay từ khi mua về rồi.
Xem như bỏ gần 100tr chỉ để làm dày đh thôi chứ thể chất lẫn tốc độ thằng này như vậy thì ko đủ tuổi cạnh tranh suất với Gỗ xanh và Rav4.

Linh_Chi

Xe buýt
Sancho ko có cửa lấy suất của Gỗ xanh đâu cụ, tiềm năng lẫn khả năng đều thua đứt. Đá như hạch thì lên ghế dự bị khi Rav4 trở lại. Nói chung em ko thích mua thằng này vì quá đắt và đã hàng Bundes mà lại còn xuất thân từ lò Dortmund chuyên dớp hàng hớ overrated nữa thì xác suất mua hớ đã cao ngay từ khi mua về rồi.
Xem như bỏ gần 100tr chỉ để làm dày đh thôi chứ thể chất lẫn tốc độ thằng này như vậy thì ko đủ tuổi cạnh tranh suất với Gỗ xanh và Rav4.
nó là lò manc chứ cụ, :)) , em thì vẫn nghĩ nó là hàng ngon đấy, tốc độ kĩ thuật nó hơn ku gỗ là cái chắc, khả năng ông này không fail đâu vì nó người anh qua mxh em thấy cũng thân với đám rát phò shaw ú chứ không như ông em văn đình bích đá thấy lạc lõng quá, tất nhiên em đồng quan điểm với cụ là ko cần mua cu này nếu như xơi được đô đĩ nhưng giờ nói thì khác gì đoán đề sau 6h30, chắc đến mùa đông bán nốt thằng young' đi, càng ngày càng xuống, bán rẻ 30 củ cho juve cũng ổn :)), thay ku sán chó này bằng 1 ông dm ngon thì giờ mu cứ gọi là bá cháy, đội này đá pes là cũng vãi một số thứ rồi :((

spartacus88

Xe tăng
Cháu nghĩ nó sẽ được quy hoạch sang cánh phải thay ku gỗ nó đá đúng phong độ thì nó là thằng mu rất cần vì nó dạng dẻo qua người được h đang bắt đá trái chân nên chưa đánh giá được, thằng rát phò đá cánh trái, ku gỗ đá dự bị và trận cup nhỏ hoặc đá ss dạt cánh support cho ông ni quẩy hoặc đô đĩ. Năm nay mu với đội ngoại hạng chơi lớn, lực lượng ông nào cũng dày, đợi top6 bem nhau giai đoạn tháng 10 - 11 mới rõ mặt anh tài được. Nhưng cháu thấy MU rùa có đô đĩ với ni quẩy năm nay là sáng nước rồi, có 1 trong 2 chú này sẽ kéo thấp được hàng hậu vệ đội bạn xuống sát gôn hơn so với hàng tiền vệ nên tiền vệ mu có nhiều đất diễn hơn, nhiều bài hơn cụ để ý năm ngoái ông bruno có bao giờ có khoảng trống mà sút được như quả hôm qua đâu toàn bị 1 - 2 thằng nó kèm, hôm qua cánh phải có ku gỗ trái đô đĩ với shaw ú giữa bruno hội cung điện mới nó có dâng quá nửa sân đâu, chủ yếu phất cho 2 chú tiền đạo vít ga, thằng ku số 10 maximin công nhận nhanh với dẻo mỗi tội shoot kém nó mà luyện được shoot tốt hơn là cũng thuộc hàng ngon, hôm qua bọn new nó thiếu thằng wilson nên hàng công cũng hơi yếu đi tí, các cụ anti cứ chê thằng new này nó trung bình chứ mấy ông nhớn gặp nó rén phết đấy, trên 3 thằng chạy nhanh như điện, toàn dạng tự làm tự ăn, hở ra cái là vỡ mồm ngay
Green Wood mà bắt thằng e nó dự bị nhiều quá thì lãng phí tài năng, cả Lingard nữa. Cháu nghĩ mùa giải khắc nghiệt, Ole nên tận dụng cả VDB, Lingard, Martian, Dalot để tránh quá tải. Đừng trận nào cũng CR7, B18, P6, Mctominay, Maguire, Shaw ú, Bisaka nữa. Nên cho cả hàng dự bị được tham chiến để đỡ cùn. Ko nhỡ lúc cần dùng mà dự bị lâu quá mất hết cảm giác bóng

mocmit

Xe tải
Cụ gọi là Mộc Thanh hay là Mộc Văn Thanh, em của Mộc Uyển Thanh cho sang. Cứ gỗ với gạch làm gì😀
Em fun tý

From Deep

Xe máy
Chúc mừng các manucians
1 đội bóng giá trị nhất thế giới bóng đá mà phải cậy nhờ 1 siêu sao 36 tuổi để tìm kiếm niềm tin và hy vọng thì biết đội bóng ấy tương lai phải thi đấu giải tầm cỡ vũ trụ rồi
cụ thâm thúy quá hahaa
MU giai đoạn này vẫn khó xếp vào đội mạnh kiểu big 4, nhưng nhân tố như CR7 là rất cần thiết, hy vọng MU sớm chuyển mình để chúng ta đc xem giải PL hấp dẫn hơn

Linh_Chi

Xe buýt
Green Wood mà bắt thằng e nó dự bị nhiều quá thì lãng phí tài năng, cả Lingard nữa. Cháu nghĩ mùa giải khắc nghiệt, Ole nên tận dụng cả VDB, Lingard, Martian, Dalot để tránh quá tải. Đừng trận nào cũng CR7, B18, P6, Mctominay, Maguire, Shaw ú, Bisaka nữa. Nên cho cả hàng dự bị được tham chiến để đỡ cùn. Ko nhỡ lúc cần dùng mà dự bị lâu quá mất hết cảm giác bóng
Cụ yên chế, để em gửi email bảo anh ole làm theo sự chỉ đạo của cụ, trận rồi phút 80 thay bruno ra là cả sự tiến bộ lớn của anh zai rồi cụ ạ

TRINHNX72

Xe tải
CR7 cần những thằng bơm bóng ngon ở giữa kiểu Mordic, Kroos, 2 cánh kiểu Marcelo, 1 chú đá cặp kéo giãn hàng phòng ngự như Ben ú. Hiện MU ở giữa có P3, Bruno tạm ổn. Không huy vọng gì nhiều ở R4, Lingard, Sancho, nên rất khó để CR7 ghi được nhiều bàn, dự là ghi được tầm 20-23 bàn ở NHA thôi :)) :)) :))

SIGNUS

Xe container
Người OF
Đọc thớt này và vài thớt khác em thấy vui ghê... MU còn hấp dẫn lắm, không chỉ riêng fan mà cả anti fan vẫn phải bấm follow, không thả đc cái còm bỉ bôi thì ăn không ngon :)). Mà cũng lạ, sao fan các đội khác không mở thớt khi đội của họ đá để fan MU vào chém với nhỉ?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Đọc thớt này và vài thớt khác em thấy vui ghê... MU còn hấp dẫn lắm, không chỉ riêng fan mà cả anti fan vẫn phải bấm follow, không thả đc cái còm bỉ bôi thì ăn không ngon :)). Mà cũng lạ, sao fan các đội khác không mở thớt khi đội của họ đá để fan MU vào chém với nhỉ?
Mấy thành phần trẻ trâu ấy đọc còm cho có số rồi cười tủm bấm next cho nhanh cụ ạ.

taplaioto

Xe điện
Cảm giác trận hôm qua khác cảm giác hôm trc thắng 1-0 cụ nhỉ ! :D

congngo

Xe điện
Có vẻ MU khá có duyên với mấy ông già, năm 2005 chiêu mộ Van der sar về ( lúc đấy 35 tuổi) em cứ nghĩ già thế rồi về bắt được mấy năm. Thế mà ông chơi đỉnh cao với kỷ lục 1311 phút không thủng lưới ở Anh. Đến tận năm 2011 ( tròn 41 tuổi) do chấn thương ở tay hai lần mới giải nghệ khi mùa bóng 2010-2011 đi được 1/2.

newmtc

Xe tăng
Bóng đá hiện đại cầu thủ, hlv đều giỏi hơn xưa.. nhưng cái thiếu của nó là "truyền thống".
Chị 7 tái hôn MU thành công hay không chưa biết.. nhưng "mục tiêu kép" bước đầu đã đi đúng hướng !
HLV và cầu thủ đầu tàu hiện tại đều là 1 phần lịch sử của clb trước đây.. h mà vận hành tốt thì sẽ rất rất nhiều fan ! :D
Mu gần như là clb hiếm hoi bộ sậu HLV đều là cựu cầu thủ Mu.

newmtc

Xe tăng
Mou về để nửa năm quay ra đấm nhau với mấy thằng cá tính mạnh như Cr7, Bruno, Pog3 hả cụ? Bị phốt 1 lần rồi còn đâm đầu lại làm j nữa.
Conte thì tính nết ương ương khó chiều lắm, hở ra cái là >< với thượng tầng rồi dỗi hờn này nọ. Nói chung giống Mou ở điểm là mẫu hlv khó trụ lại lâu dài ở 1 clb.
Nói chung sau mấy vụ thay Gaal, Mou mà vẫn nát thì giờ Mu cũng chột với các hlv tiếng tăm rồi.
Mou dù có danh hiệu nhưng không xây dựng được lối đá tinh thần Mu, giờ nếu thay chỉ có Klop là hợp nhất! Tuy nhiên hàng ngon không phải có tiền là tuyển dc! phải đúng người, đúng thời điểm !

cỏ và mây

Xe điện
Nói thật là Mu muốn lên chuyện là phải thay thăng HLV
Chả có vẹo bài gì cả
Nói năm nay vẫn trắng tay lại sợ các cụ tự ái
Nên chuyện k phải “lên chuyện” cụ ạ 😅😅
Ai nói gì thì nói, e nghĩ còn rất nhiều người yêu quý Solsa như e. Vía Solsa cũng rất hợp với MU nữa. Năm nay MU nhuộm đỏ trời Âu nha các cụ 🤣🤣

Masilev

Xe hơi
cụ thâm thúy quá hahaa
MU giai đoạn này vẫn khó xếp vào đội mạnh kiểu big 4, nhưng nhân tố như CR7 là rất cần thiết, hy vọng MU sớm chuyển mình để chúng ta đc xem giải PL hấp dẫn hơn
Em hay có kiểu nói vu vơ vậy đó anh
Phải thừa nhận, khả năng kết thúc 1 chạm vòng cấm của rô điệu top cmnl

Chauthanh11

Xe điện
Sancho có vẻ vẫn ngợp với tốc độ ở Anh .
Em thấy ông này không hơn gì James cả , kỹ năng đều bình thường .
MU yếu ở 2 cánh , Shaw có lẽ chỉ tròn vai khó có khả năng bùng nổ .
Bisaka thì chỉ hợp với những đội nửa cuối bảng xh . Khả năng tấn công của ông này gần như số 0 .
Nói chung MU vẫn còn khá nhiều vị trí cần bổ sung .

Masilev

Xe hơi
Nên chuyện k phải “lên chuyện” cụ ạ 😅😅
Ai nói gì thì nói, e nghĩ còn rất nhiều người yêu quý Solsa như e. Vía Solsa cũng rất hợp với MU nữa. Năm nay MU nhuộm đỏ trời Âu nha các cụ 🤣🤣
Nể khả năng bán thuốc nhuộm của mu luôn

cỏ và mây

Xe điện
Bisaka thì chỉ hợp với những đội nửa cuối bảng xh . Khả năng tấn công của ông này gần như số 0 .
Sancho còn trẻ mà cụ. E nghĩ nên cho e ý thêm thời gian dù sao cũng mới có 4 trận thui. Đợt này trên khắp các diễn đàn mọi người chê bai e í nhiều quá. Sợ xuống tinh thần lại thành bom xịt mất

spartacus88

Xe tăng
Shaw là hậu vệ cánh hay nhất TG hiện tại mà cụ còn chê thì tiêu chuẩn của cụ cao quá? Cụ thích AA66 của Liver? Tay đấy công hay thủ thì quá dở

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Sancho còn trẻ mà cụ. E nghĩ nên cho e ý thêm thời gian dù sao cũng mới có 4 trận thui. Đợt này trên khắp các diễn đàn mọi người chê bai e í nhiều quá. Sợ xuống tinh thần lại thành bom xịt mất
Bỏ qua mấy thứ nhuộm đỏ nhuộm điếc kiểu trẻ trâu vẫn cào phím cãi nhau đi, nhưng cơ mà dăm ba cái comment trên diễn đàn này mà cũng ảnh hưởng đến tâm lý cấu thủ bóng đá cơ á người đẹp 🤔🤣😍