[Funland] MU vs LIV 22h30 ngày 24/10: Điểm dừng chân cuối cùng của Solsa tại Old Trafford!?

Phục Quy

Xe tăng
Bác cứ phát biểu quan điểm của bác thoải mái, nhưng đừng gán ghép cho em những gì em không nói. Hoặc nếu thảo luận về những gì em đã nói thì đừng cắt xén.

Quan điểm của em ngay từ đầu mùa là Ro nên giải nghệ trên đỉnh vinh quang, rất khác với quan điểm giải nghệ khi ko còn đá được nữa. Bác đọc tới chỗ giải nghệ là ngừng rồi, quên mất cái vế rất quan trọng phía sau. Những quan điểm khác của em cũng lâm vào tình trạng tương tự.

Bác ko đồng ý khi em chê Ro chậm, rồi giải thích là đá cắm ko cần đua tốc độ. Vậy là rõ.

Ro khủng bố hậu vệ New hay Atalanta, đúng vậy, không sai tí nào. Nhưng hình như một số người, trong đó có em, cứ tưởng là MU mua Ro về để khủng bố hậu vệ Liv hay MC chứ ?
Em chẳng cắt xén cái gì của cụ cả ?
Tự nhiên cụ người ta giải nghệ trên đỉnh vinh quang là sao ? Sao không kêu Salah cũng giải nghệ luôn vì đang trên đỉnh vinh quang đấy ?
Em nghĩ là cụ không coi bóng đá , hoặc không coi bằng mắt điều đó chắc không sai tý nào ?
Em nói rõ cụ có coi MU đá với New chưa ? Để xem Ro nó nhanh hay chậm ?
Không lẽ giải NHA chỉ có Liv và MC thôi sao ? Mười mấy đội kia bỏ đi đâu , Ro chủ yếu ghi bàn vào những đội kia không được à ? MU chỉ đá với 2 đội đó thôi hả cụ ? MU thua Liv về điểm số không khác gì thua Leed vv .

tazan_90

Xe tăng
Tự nhiên cụ người ta giải nghệ trên đỉnh vinh quang là sao ? Sao không kêu Salah cũng giải nghệ luôn vì đang trên đỉnh vinh quang đấy ?
Em nghĩ là cụ không coi bóng đá , hoặc không coi bằng mắt điều đó chắc không sai tý nào ?
Không lẽ giải NHA chỉ có Liv và MC thôi sao ? Mười mấy đội kia bỏ đi đâu , Ro chủ yếu ghi bàn vào những đội kia không được à ? MU chỉ đá với 2 đội đó thôi hả cụ ? MU thua Liv về điểm số không khác gì thua Leed vv .
thôi cụ ạ,chắc ông fan đội Lờ bị ăn hành gần 20 năm giờ lên tí nên thế.

tazan_90

Xe tăng
MU tốn HLV quá. K biết nhà Glazer có bắt Ole cam kết nếu ở lại phải thay đổi cái đội hình ra sân k cụ nhỉ? 100 trận như 1 đến đứa mù bóng đá như e cũng ngán. E fan Ole ạ 😭.
Mà có khi nhà Glazer out thì tốt, chỉ quan tâm đến tiền, k quan tâm đến tầm vóc của đội bóng. Cứ cái đà này đội bóng xuống tầm mất 🥲
cụ có khi nào ăn xong 1 miếng thịt ngon xong lại ói ra rồi ăn lại ko?

Ryan848

Xe container
Anti CR7 với anti MU đông đảo như nhau mà cụ. Nhiều ông xem highlight rồi vào chém Ro cá nhân chứ từ khi anh ta về xem có mấy pha cá nhân? Rồi quả 3-2 vào lưới ATA còn đc troll là đêmj đầu cận thành 🤣🤣. Hôm trc CR7 có trả lời phỏng vấn là a ta đọc đc hết những gì anti nói về mình nhưng nó k ảnh hưởng gì đến a ta cả. Nên cụ chẳng cần phải nói nhiều với anti đâu cụ ạ. Đơn giản CR7 k cần phải chứng minh gì cả, còn anti thì k bao giờ thay đổi tư duy cụ ạ.
E fan anh 7 ạ
Mợ có chắc ko thế, cháu thấy lượng antifan fan mu mới đông chứ antifan mu thì mấy đâu =))
Cháu fan Liv vẫn thích xem quãng cuối sự nghiệp Sir Alex cầm và đánh giá rất cao gã Shrek 😎
Giờ mu toàn lũ hề, lấy đâu ra người lên công về thủ, chấp nhận hi sinh vị trí, làm bóng cho người khác???

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Mợ có chắc ko thế, cháu thấy lượng antifan fan mu mới đông chứ antifan mu thì mấy đâu =))
Cháu fan Liv vẫn thích xem quãng cuối sự nghiệp Sir Alex cầm và đánh giá rất cao gã Shrek 😎
Giờ mu toàn lũ hề, lấy đâu ra người lên công về thủ, chấp nhận hi sinh vị trí, làm bóng cho người khác???
Độ nào đông cũng được, thớt đông là đúng mục đích của em.

Khoadag1991

Xe tăng
Em fan ManU, nhưng Ole chưa out thì em cầu mong 3 trận tới ManU toàn thua...

IP man

Xe lăn
Bác cứ phát biểu quan điểm của bác thoải mái, nhưng đừng gán ghép cho em những gì em không nói. Hoặc nếu thảo luận về những gì em đã nói thì đừng cắt xén.

Quan điểm của em ngay từ đầu mùa là Ro nên giải nghệ trên đỉnh vinh quang, rất khác với quan điểm giải nghệ khi ko còn đá được nữa. Bác đọc tới chỗ giải nghệ là ngừng rồi, quên mất cái vế rất quan trọng phía sau. Những quan điểm khác của em cũng lâm vào tình trạng tương tự.

Bác ko đồng ý khi em chê Ro chậm, rồi giải thích là đá cắm ko cần đua tốc độ. Vậy là rõ.

Ro khủng bố hậu vệ New hay Atalanta, đúng vậy, không sai tí nào. Nhưng hình như một số người, trong đó có em, cứ tưởng là MU mua Ro về để khủng bố hậu vệ Liv hay MC chứ ?
Hé hé, thôi cụ đừng trêu nữa, Mân tộc đáng thương tội nghiệp lắm.
Giới chủ nó thoát hàng từ ngày 19/10 rồi mà bây giờ vẫn còn ù ù cạc cạc ;))
Chém mồm thì hay chứ bây giờ hết xèng, muốn thay lọ bán chai bảo fan góp tiền vào xem có dám góp không :))
Nhìn cảnh này vui thiệc đó ;))

Muxala

[Tịch thu bằng lái]
Hiện tại em với cụ hay với các OFer cũng có ai biết rõ ràng họ đang làm gì với nhau đâu?
Có người coi đó là một thảm họa, cũng có người coi đó như một trận thua trong một giải bóng đá quốc gia cấp CLB, đơn giản thế thôi. MU thua trận rồi là kết quả của cả một quá trình kia mà.
Mỗi người đều mong sự việc diễn ra theo suy nghĩ, tính toán của mình mà thôi.
Tính toán gì đâu
Gáy mấy ông vô đối với nhuộm đỏ cho vui
Giải trí mà
Gáy trên mạng ảo thôi, ra ngoài gáy thế bọn nó xiên chết
Ahjhj
Chúc mừng các clb tôp 6, solskjaer đã tại vị
Vui lên chelsea

Ryan848

Xe container
E cũng k rõ. Bạn e fan LIV nhìu lắm, nhưng k thấy ai anti em. Haha. Nhưng bọn nó anti MU là có thật. Tuy nhiên trận hôm trc hầu như đều bảo thắng mà k vui mấy cụ ạ.
Thời Sir đúng là thời huy hoàng, tất cả sống chết vì đội bóng k phải mỗi Rooney cụ ạ. Đâu phải như hội anh em thích việc nhẹ lương cao như giờ. Buồn thực sự 🥲
Cái bạn mợ nói là đúng rồi. Kể cả các trận Liv thắng Atletico, hòa MC cháu nghĩ đều có phần may mắn. Mong sau nhiều trận may mắn vậy Liv ko ngủ quên trên chiến thắng.
Trận này mu tự thua chứ Liv có thắng đâu :))

Muxala

[Tịch thu bằng lái]
Hé hé, thôi cụ đừng trêu nữa, Mân tộc đáng thương tội nghiệp lắm.
Giới chủ nó thoát hàng từ ngày 19/10 rồi mà bây giờ vẫn còn ù ù cạc cạc ;))
Chém mồm thì hay chứ bây giờ hết xèng, muốn thay lọ bán chai bảo fan góp tiền vào xem có dám góp không :))
Nhìn cảnh này vui thiệc đó ;))

Bọn nó thoát 1 mớ cổ phiếu từ hồi 22, giờ về 16 đang ôm hàng rồi

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Tính toán gì đâu
Gáy mấy ông vô đối với nhuộm đỏ cho vui
Giải trí mà
Gáy trên mạng ảo thôi, ra ngoài gáy thế bọn nó xiên chết
Ahjhj
Chúc mừng các clb tôp 6, solskjaer đã tại vị
Vui lên chelsea
Update nhanh nhỉ? Có chắc chắn không cụ?

IP man

Xe lăn
Cái bạn mợ nói là đúng rồi. Kể cả các trận Liv thắng Atletico, hòa MC cháu nghĩ đều có phần may mắn. Mong sau nhiều trận may mắn vậy Liv ko ngủ quên trên chiến thắng.
Trận này mu tự thua chứ Liv có thắng đâu :))
Nhưng mà nó vui :))
Mình sướng, nó khổ thì gọi là “niềm vui nhân đôi” :))

Muxala

[Tịch thu bằng lái]
Update nhanh nhỉ? Có chắc chắn không cụ?
Chắc rồi
Fabrio romano vừa đăng tin, tay này tin về mu khá chính xác
Ferguson và bld đồng ý cho solskjaer cơ hội, trận Tottenham
Không nói ra nhưng mà Ferguson không ủng hộ tuyển dụng conte

Langthang_Mercedes

Xe container
Bảo thủ quá, Ro bây giờ đá với Top 4 (trừ luôn MU) không có khả năng ghi bàn, có được bàn nào là do may mắn, nói vậy cho nhanh. Thời gian còn đó, cụ nghiệm đi.