[Funland] MU vs LIV 22h30 ngày 24/10: Điểm dừng chân cuối cùng của Solsa tại Old Trafford!?

gauto181

Xe tải
Không biết nếu tình huống đầu trận bruno sút vào thì trận đấu có đi theo hướng khác không nhỉ :D

quochiep

Xe tăng
Em nghĩ là không phải vỡ đâu, vỡ thì có mà mười trứng.
Nửa cuối H2 Liver nó đá giữ chân thôi , cứ chuyền qua chuyền lại có tấn công ào ạt như h1 đâu nếu ko phải 6,7 trái là ít ! Hơn người , đối thủ thì xuống tinh thần mà Liver ko có mấy cơ hội dứt điểm , trái lại MU lại có mấy cơ hội nên có thể thấy là sau chấn thương của Keita Liverpool chỉ đá cầm chừng đợi hết giờ thôi !

gauto181

Xe tải
Nửa cuối H2 Liver nó đá giữ chân thôi , cứ chuyền qua chuyền lại có tấn công ào ạt như h1 đâu nếu ko phải 6,7 trái là ít ! Hơn người , đối thủ thì xuống tinh thần mà Liver ko có mấy cơ hội dứt điểm , trái lại MU lại có mấy cơ hội nên có thể thấy là sau chấn thương của Keita Liverpool chỉ đá cầm chừng đợi hết giờ thôi !
Thế nên đó cũng là 1 chiến thuật mà nhiều đội vẫn dùng, gặp đối đá thăng hoa thì nên sớm phạm lỗi thật rát giảm hưng phấn của nó lại. Ramos, pepe rất giỏi khoản này.

Lux.Queen178

[Tịch thu bằng lái]
rõ là thế còn gì, Liv ban bật chơi đùa, có thèm lên bóng đâu, đã giữ chân sau quả của Keita rồi. Nếu đá hết mình như mọi khi thì tầm 3-4 trái nữa là ít.

IP man

Xe lăn
Đã mơ thì mơ lớn luôn. Nếu đá sòng phẳng thì Liv sút 20 quả và ăn 6 bàn cho nó sánh vai với bọn Gà sống & Shitty ;))
Nhưng đá trên sân đấu nhà thổ chúng nó cũng lắm trò bẩn phết.
Hôm trước khách sạn của Atalanta nghỉ, chuông báo cháy làm sao mà kêu liên tọi, cầu thủ không ngủ được.
Chán cho anh tài Taylor, thổi còi sớm quá. Tí nữa thì em ăn quả Bingo ngang với Vietllot ;))

IP man

Xe lăn
Thế nên đó cũng là 1 chiến thuật mà nhiều đội vẫn dùng, gặp đối đá thăng hoa thì nên sớm phạm lỗi thật rát giảm hưng phấn của nó lại. Ramos, pepe rất giỏi khoản này.
Giảm hưng phấn bằng cách đi hứng phân hở cụ ;))
Phạm lỗi thì cũng phải biết cách chứ có phải hùng hục lao vào như thằng mất não đâu.
Đáng lẽ có 2 thẻ đỏ của thằng Rô đĩ và Mắc hài từ trước rồi.

Au79 Dragon

Xe điện
Cứ xúc nguyên đội hình và HLV Brenford về là ổn ngay. Giá trị bằng mấy thằng mua hớ chứ mấy. Còn giờ không ai dám vào cầm quân đâu, Solsa có lẽ vẫn phải tiếp tục thôi. Muốn cải thiện trước hết phải cho ba ông trợ lý nghỉ và tuyển trợ lý giỏi về kỹ chiến thuật, đặc biệt là phòng ngự, sau là thay đổi đội hình thi đấu kết hợp thay đổi vị trú cầu thủ phù hợp. Chưa thấy một HLV nào bảo thủ như Solsa.

nhuataiche

Xe container
Đầu mùa em đã bảo rồi, Ronaldo nên giải nghệ trên đỉnh vinh quang là hơn. Già rồi, cố làm gì để thằng nhóc Curtis Jones nó coi thường !

Ledung17

Xe tải
MU đá thì như gà mắc tóc, phòng ngự lỏng lẻo, hỗn loạn, thua toàn diện về mọi phương diện thế mà có thằng còn ra cái điều khen thế lọ thế chai, kiểu đểu đểu, bla ... lại còn Save Ole. Đúng ngoài đời chắc sống không bằng con giả cầy.

daibo888

Xe tải
Không biết nếu tình huống đầu trận bruno sút vào thì trận đấu có đi theo hướng khác không nhỉ :D
Em phải công nhận cụ là Fan MU có khác. Mơ mộng kinh =))))))). Hậu vệ với tiền vệ đá như diễn hài thế có vào trước cũng 5-1 thôi =))))). E k fan đội nào. Trận này MU kém Liv toàn diện ko có tí cửa nào. Có sút vào đc cũng chỉ may mắn. Mà may mắn chỉ đc 1 hoặc cùng lắm là 2 lần thôi :D.
Mà cụ đừng mở như Chelsea mùa trước. Chel mùa trc phập phù nhưng cũng ko bết bát như MU mùa này. MU đặt mục tiêu lọt vào tứ kết C1 với đc vào top 4 là ngang với ăn cú đúp rồi :D

gauto181

Xe tải
Mà cụ đừng mở như Chelsea mùa trước. Chel mùa trc phập phù nhưng cũng ko bết bát như MU mùa này. MU đặt mục tiêu lọt vào tứ kết C1 với đc vào top 4 là ngang với ăn cú đúp rồi :D
Em cứ mơ thôi :)) không ai cấm mơ cả =))
Chè xanh năm ngoái cũng bết phết đấy cụ, thứ 9 cơ, Mù U nay mới thứ 8 :))

daibo888

Xe tải
Em cứ mơ thôi :)) không ai cấm mơ cả =))
Chè xanh năm ngoái cũng bết phết đấy cụ, thứ 9 cơ, Mù U nay mới thứ 8 :))
hài. Bóng đá mà suy luận logic thế xong mơ có mà đau tim chết :D. Xem MU đá chả có tí chắc chắn nào. Mấy đội làng nhàng ko tên tuổi cũng có thể ghi bàn đc. Ko biết thay HLV mới có khá lên ko chứ cứ đá đấm thế này dần dần MU lọt xuống cùng top với Tot, Everton, Leicester thì chả còn Derby nước Anh để mà xem :D.

IP man

Xe lăn
hài. Bóng đá mà suy luận logic thế xong mơ có mà đau tim chết :D. Xem MU đá chả có tí chắc chắn nào. Mấy đội làng nhàng ko tên tuổi cũng có thể ghi bàn đc. Ko biết thay HLV mới có khá lên ko chứ cứ đá đấm thế này dần dần MU lọt xuống cùng top với Tot, Everton, Leicester thì chả còn Derby nước Anh để mà xem :D.
Derby nước Anh bây giờ là Liverpool và MC thôi cụ.
Chứ ai lại derby với cái đội đá chỉ mong từ hoà đến thua ;))
Đến như fan MU chưa đá đã lập thớt cầu thua thì nó ô uế cho cái chữ đờ by lắm :D
Liverpool đá với MU bây giờ còn dễ hơn gặp thằng hàng xóm Everton ý chứ.

IP man

Xe lăn
Đầu mùa em đã bảo rồi, Ronaldo nên giải nghệ trên đỉnh vinh quang là hơn. Già rồi, cố làm gì để thằng nhóc Curtis Jones nó coi thường !
Cụ sắp thắng cược rồi mà đối tác lặn lâu quá nhỉ.
Em là em lo cho cụ lắm ;))

Arizona

Xe tăng
Nhìn vào mặt tích cực thì dù thua MU cũng vẫn bằng điểm Arsenal đấy thôi :D