[Funland] MU.OFC - nhà số 99: Thắng không kiêu - Bại không nản - Chung sức - Chung lòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

T80

Xe điện
Hiệp định có hiệu lực đến bao giờ hở cụ T ;;)
Có hiệu lực cho đến khi một trong các bên, hoặc tất cả các bên, hoặc không phụ thuộc các điều khoản loại trừ, bất khả kháng của bất kỳ bên thứ 3 nào; hay bị chi phối bởi tác động của việc thay đổi chính sách luật pháp của nước sở tại nơi hiệp định ký kết; được đơn phương ràng buộc thực hiện bởi các điều ước quốc tế mà mỗi bên tự nguyện tham gia; chấm dứt theo các điều khoản mà các bên đã thoả thuận bởi 1 bị vong lục bất kỳ ký kết sau khi hiệp định có hiệu lực....=))=))=))

T80

Xe điện

19 thành viên đăng kí rồi cơ à? Thế có thành viên nào khó khăn trong việc ra ngân hàng chuyển khoản, thì em giúp mang tiền đến cho Tú Phương cho ạ (T80 phụ trách đón em đi đến cầm tiền hộ mọi người nhé)
.:D
Anh bị hiệp định ký với mấy cụ ràng buộc trách nhiệm mất rồi:))

new_farmer

Xe container

19 thành viên đăng kí rồi cơ à? Thế có thành viên nào khó khăn trong việc ra ngân hàng chuyển khoản, thì em giúp mang tiền đến cho Tú Phương cho ạ (T80 phụ trách đón em đi đến cầm tiền hộ mọi người nhé)
.:D
A đang ở tâm Bão Thái Bình, e đến thu tiền hộ anh cái :))

Có hiệu lực cho đến khi một trong các bên, hoặc tất cả các bên, hoặc không phụ thuộc các điều khoản loại trừ, bất khả kháng của bất kỳ bên thứ 3 nào; hay bị chi phối bởi tác động của việc thay đổi chính sách luật pháp của nước sở tại nơi hiệp định ký kết; được đơn phương ràng buộc thực hiện bởi các điều ước quốc tế mà mỗi bên tự nguyện tham gia; chấm dứt theo các điều khoản mà các bên đã thoả thuận bởi 1 bị vong lục bất kỳ ký kết sau khi hiệp định có hiệu lực....=))=))=))
Ôi zờii ơi, đã đau đầu thì chớ 8-}@-)

beck_vn

Xe tăng
Em nông dân chả biết giao dịch chuyển khoản, cho em xin phép nộp theo đường xe máy qua anh cuốc việt nhé mợ mẹc xì ;))

gaumeo_24

Xe điện
Vưa mí gúc gờ ra đới à anh êi :P

rabbit

Xe tải
Cho em credit nhé, cơ quan em phải đến mùng 10 mới có lương ạ...

Aries204

Xe điện
Nhà T80, Nước Giặt, TS đăng báo xem mợ Xì Tin dạo này đâu mà quên hết việc nhà việc nước thế nhỉ?
VN chuẩn bị mua 6 tàu ngầm của Nga nên mợ ý đang đi học lặn, chuẩn bị xung phong ra bảo vệ biển đảo anh ạ.
Bước qua xác em nhá=))
ANH TRAI =)) =)) =))
Cụ muốn chuyển khoản vào tk của em hay để mợ mecghi đến nhà thu nào :))
Em như cụ Su là e yêu cầu đến nhà thu lúc 11h đêm ;))
Riêng anh Nông phải để em >:)
Kiểu này anh Nông chết bẹp rồi =))

Trạng thái
Thớt đang đóng