[Funland] MU.OFC nhà số 87 - Du đấu, chuẩn bị lực lượng cho mùa giải mới.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Pet_HUT

Xe container
Em nghĩ sinh nhật của rất nhiều người quan trọng vào tháng bảy nên ta cũng tổ chức cho đàng hoàng và vui một chút. Điều này phụ thuộc vào sự nhiệt tình của các thành viên nhà Man và công tác tổ chức bài bản chu đáo. Em đề xuất hai phương án:

PÁ 1: Tổ chức vào buổi chiều thứ sáu. Sớm một chút rồi rủ nhau đi hát hò cho vui vẻ và tổ chức sinh nhật tại chỗ hát. Lần trước nhiều ca sỹ chuyên nghiệp quá nên mọi người không ai được thể hiện tài năng cả (phí)

PÁ 2: tổ chức vào thứ bẩy hoặc chủ nhật: Kéo nhau sang Cọ Xanh câu cá rồi ăn uống sinh nhật luôn. Chú ý: có thi thố đánh bài và chụp ảnh lưu niệm.

Lưu ý quan trọng: Chỉ tổ chức nội bộ nhà mình và những bạn hữu thân thiết.

Rất mong chủ tịch, các PCT và các thành viên nhà Man góp ý để cuộc vui mau chóng được tiến hành
Cả 2 PA đều ổn cả. Em thì máu phương án 2 hơn. :P Lần trước nhà mình cũng đã tổ chức rất vui bên đó rồi/
Em nghĩ không đến mức cắt cổ như vậy đâu! Mình có thể mang đồ ăn phụ đi như hoa quả bánh trái... thoải mái. Giá cả ở đó cũng không đến nỗi.

T91

Xe container
Em nghĩ không đến mức cắt cổ như vậy đâu! Mình có thể mang đồ ăn phụ đi như hoa quả bánh trái... thoải mái. Giá cả ở đó cũng không đến nỗi.
Em cũng xem ảnh rồi, thấy cũng hay... Em chưa đi bao rờ nên chưa biết
Có món câu cá là em khoái

Ôi, vụ này mà giao vào tay PCT phụ trách ăn chơi là chuẩn ngay, khỏi chỉnh ;))

new_farmer

Xe container
Phần lớn úng hộ phương án hai nhỉ. Đợi Chủ tịch vào xem ý kiến thế nào cái nhỉ?

T80

Xe điện
Ai kiu tui đó...:P

T91

Xe container
đây ạ
Em nghĩ sinh nhật của rất nhiều người quan trọng vào tháng bảy nên ta cũng tổ chức cho đàng hoàng và vui một chút. Điều này phụ thuộc vào sự nhiệt tình của các thành viên nhà Man và công tác tổ chức bài bản chu đáo. Em đề xuất hai phương án:

PÁ 1: Tổ chức vào buổi chiều thứ sáu. Sớm một chút rồi rủ nhau đi hát hò cho vui vẻ và tổ chức sinh nhật tại chỗ hát. Lần trước nhiều ca sỹ chuyên nghiệp quá nên mọi người không ai được thể hiện tài năng cả (phí)

PÁ 2: tổ chức vào thứ bẩy hoặc chủ nhật: Kéo nhau sang Cọ Xanh câu cá rồi ăn uống sinh nhật luôn. Chú ý: có thi thố đánh bài và chụp ảnh lưu niệm.

Lưu ý quan trọng: Chỉ tổ chức nội bộ nhà mình và những bạn hữu thân thiết.

Rất mong chủ tịch, các PCT và các thành viên nhà Man góp ý để cuộc vui mau chóng được tiến hành
Mời cụ tích xem xét và ký duyệt ạ...
100% chọn P/a 2 roài

Trạng thái
Thớt đang đóng