[Funland] MU.OFC - Nhà số 120: The return of THE KING - Làm từ thiện

Roobeo

Xe tải
Website
hopdongtuonglai.vn
Bao nhiều thăng trầm thế, ko bị bệnh tim mới là lạ. Em còn nghe nói Sir bị parkinson nữa mà
Ông cụ có lần nói bóng gió đến chuyện này, hy vọng về hưu ông cụ sẽ khỏe lên, thọ trăm tuổi để tiếp tục cố vấn cho MU :D

T91

Xe container
Hôm nay là ngày em và P quyết định trước mặt bố mẹ. Cả nhà uống với em 1 ly nhé. (b)(b)(b)(b)(b)(b)

T91

Xe container
Cả ô ép chắc mỗi chú là oách nhất, ra mắt bố mẹ vợ mà cả ô ép biết nhờ :D
hihi. Gì đâu anh, đấu tranh tư tưởng mãi, quyết định sớm thôi... em còn quá trẻ và chưa đủ va vấp để có quyết định nên cần sự tư vấn của các anh chị đi trước.. góp ý rất quý để em lựa chọn đúng đắn, chứ dai dẳng mãi chỉ làm khổ nhau... và cả sự lo nắng của phụ huynh. Tks anh nhé.

Chỉnh sửa cuối:
hihi. gì đâu anh, đấu tranh tư tưởng mãi, quyết định sớm thôi... em còn quá trẻ và chưa đủ va vấp để có quyết định nên cần sự tư vấn của các anh chị đi trước.. góp ý rất quý để em lựa chọn đúng đắn, chứ dai dẳng mãi chỉ làm khổ nhau. tks anh nhé.
Cứ mạnh dạn nên, lần đầu ông nào chả giống ông nào. Vài lần là có kinh nghiệm ngay thôi :)

T91

Xe container
Cứ mạnh dạn nên, lần đầu ông nào chả giống ông nào. Vài lần là có kinh nghiệm ngay thôi :)
Vâng, bố mẹ cũng biết nhưng hôm nay hai đứa quyết tâm chia sẻ hết với bố mẹ... Để bố mẹ cũng yên tâm và vạch đường chỉ lối cho ạ.. Bố mẹ cũng không hẳn là đồng ý cho hai đứa vì khoảng cách KT giữa hai gia đình là lớn.. Nhưng hôm nay chúng em quyết định cùng chia sẻ với bố mẹ bạn gái em.
Em mong lần đầu và là lần cuối thôi sếp ạ.

Chỉnh sửa cuối: