[Funland] MU.OFC - Nhà số 117: Tương lai tươi sáng

Pet_HUT

Xe container
Dậy khởi động thôi cả nhà!

Chidiudiu

Xe điện
đêm nay MU trút rận ở đâu hả các cụ mợ...

rabbit

Xe tải
Bằng kinh nghiệm soi hồ sơ của nhiều đối tượng, em đồng ý với ý kiến của lão thỏ béo nhưng khẳng định mấy con tôm này đã đc chuyển về VN vì....giấy lót ở dưới đầy quảng cáo rao vặt tiếng Việt ạ:))
Sau khi dùng kính lúp để soi thì em phát hiện ra đó là báo Mỹ ở quận Cam - Cali cơ ạ he he...

trungnc

Xe điện
Hiện nay em đang tham gia cùng nhà TTH tiến hành chương trình Tặng quà và khám sức khỏe cho các em học sinh xã Tân Việt và xã Thạch Lâm, huyện Bảo Lâm, Cao Bằng vào ngày 26-27-28-29/04/2013, trân trọng kính mời các cụ mợ tham gia chương trình cùng chúng em để chương trình được triển khai thành công, mang những món quà ý nghĩa, thiết thực đến với từng em học sinh miền núi sâu và xa của đất nước.

Đây là link của chương trình:

http://www.otofun.net/threads/493058...o-lam-cao-bang

Rất mong gia đình MU.OFC sẽ đồng hành với em và chi hội TTH :D

subi

Xe buýt
Em cũng buồn , thật sự là trong mấy ngày vừa qua khi có việc ở trong thớt 116, em thấy buồn quá, mặc dù đã nhiều cụ , mợ nói chuyện và giải thích cho em rồi nhưng thực sự là cảm xúc của em lẫn lộn mỗi khi vào nhà MU, em vui vì một số cụ, mợ sau một thời gian bận việc, đã quay trở về đóng góp xây dựng nhà MU, nhưng em cũng thấy rất buồn vì những việc vừa qua. Với tiêu chí Fun, mọi người vô tư vui vẻ chơi, chém gió ,giúp đỡ nhau xả stress,vậy mà chuyện không hay vẫn xảy ra.
Đúng là cuộc sống, mang lại cho ta nhiều điều thú vị mới mẻ luôn cần ta khám phá, nhưng cũng có những điều để lại cho ta những nỗi buồn.

Pet_HUT

Xe container
Em cũng buồn , thật sự là trong mấy ngày vừa qua khi có việc ở trong thớt 116, em thấy buồn quá, mặc dù đã nhiều cụ , mợ nói chuyện và giải thích cho em rồi nhưng thực sự là cảm xúc của em lẫn lộn mỗi khi vào nhà MU, em vui vì một số cụ, mợ sau một thời gian bận việc, đã quay trở về đóng góp xây dựng nhà MU, nhưng em cũng thấy rất buồn vì những việc vừa qua. Với tiêu chí Fun, mọi người vô tư vui vẻ chơi, chém gió ,giúp đỡ nhau xả stress,vậy mà chuyện không hay vẫn xảy ra.
Đúng là cuộc sống, mang lại cho ta nhiều điều thú vị mới mẻ luôn cần ta khám phá, nhưng cũng có những điều để lại cho ta những nỗi buồn.
OF cũng giống 1 xã hội thu nhỏ mà cụ.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Em ngờ ngợ là khoảng cách giữa nhà mình và phần còn lại EPL sau hôm nay là 18 điểm, cô đơnn nhỉ!

nguyen_nhatminh

Xe tăng
Ngày nghỉ có khác, nhà m đi chơi hết, có mình e ở nhà. sợ ma quá :((