[Funland] MU.OFC nhà số 106: vững ngôi đầu chờ noel, mừng năm mới

new_farmer

Xe container
iem dự đền cái túi đựng, cái túi hư lắm, dám ghi là mực khô, giờ iem sẽ đền cái túi ghi mực...chưa khô, thế có được ko anh Nông :">
Tùy tâm thôi... Nếu thấy lương tâm thanh thản thì cứ thế mờ làm :D

T80

Xe điện
Vừa tầm với điều kiện mình đi đông cùng đại gia đình " Bao gồm cả gấu, F1" hoặc vụ lớn kỷ niêm sinh nhật nhà MU. Nhưng đây chỉ là ọp định kỳ hàng tháng, mình nên tạo điều kiện cho tất cả mọi người trong nhà MU tham gia " Dù sao nhà mình còn nhiều memb sinh viên, còn nhiều những thành viên nhiệt huyết nhưng khả năng kinh tế có hạn " Vậy mình cũng không nên làm gì quá sức những người kia!
Chốt về Cọ Xanh rùi anh nhé, chi phí khoảng thấp hơn vé sinh nhật MU 1 tuổi

Aries204

Xe điện
nhà cháu vừa cong mít độp hồ tây về đây, ko thấy cụ Nông, cơ mà có thấy cái dáng lốp non non đứng mí cái mợ mà hai tay mợ í đeo 10 cái nhẫn vàng chóe, lóa cả mắt cháu tí ngã sấp mặt =))
:(( mềnh đã nấp kỹ thế rồi mà vẫn bị phát hiện ra. Thôi để e hối lộ mợ bản lão T 10 phút full HD, âm thanh hifi stereo trung thực nhá.

Nov_rain_gt

Xe điện
Độp từ 18 giờ đến 23 giờ thì ko phải hồ tây mà chắc độp ở hồ bảy mẫu òi.
khồng, iem đi ăn phở cuốn xong mí độp, độp xong trên đường về iem lại ăn phở...thái nên giờ mí về chứ :-<

Nov_rain_gt

Xe điện
:(( mềnh đã nấp kỹ thế rồi mà vẫn bị phát hiện ra. Thôi để e hối lộ mợ bản lão T 10 phút full HD, âm thanh hifi stereo trung thực nhá.
cụ ko phải hối nộ nhà cháu, cụ xem cụ Tê kia kìa, cụ ấy mới múa rìu, sắp xong òy đấy :))