[Funland] MU.OFC-nhà 104: Giữ vững phong độ, nới rộng cách biệt !

Trạng thái
Thớt đang đóng

new_farmer

Xe container
Để phục vụ cho một số công tác nghiệp vụ, chuẩn bị cho ọp cuối năm của nhà MUOFC, e có một đề nghị nho nhỏ... rất mong các cụ mợ (nhất là các mợ) hưởng ứng.
Đề nghị các cụ mợ bình chọn giúp em xem ai (tương ứng với số mấy) đẹp trai nhất ạ:

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

Còn tiếp .......................
nhà cháu vừa về chưa kịp thở đã gặp ngay quả bình chọn=)), nhà cháu xin dựa cột, cụ lào cũng 10 fân vẹn cục thế này biết chọn ai :((
Cụ lào nhà mềnh cũng ĐẸP GIAI hết thế lày em hem dám ho he gì đâu ợ, em theo chị Đạo để cho chị 11 có con mắt tinh tường đánh giá ạ :P
Số 1 hồn nhiên, chong xáng; số 2 dày dạn từng trải; số 3 lạnh lùng tự tin, số 4 nhiệt huyết; số 5 chẻ chung; số 6 chất nghệ; số 7 chất chơi, số 8 đa đoan rực rỡ :D...
Khó chọn khiếp lên được.

P/s: loạt số 2 sẽ được úp lên trong thời gian tới.
Nhìn qua thì cũng đẹp, nhưng mờ chưa biết được ... :-"
Tóm tắt đơi :D

T80

Xe điện
Em ạ các cụ, các mợ...=))=))

cụ việt cần em xử hộ lão nông mí ng hem=))=))

T80

Xe điện
em bỏ phiếu cho cụ Tê rồi, cả làng bảo cụ ĐẸP ZAI, riêng em bảo Không! cụ Tê CỰC KỲ ĐẸP ZAI 8->
E đọc toét mắt mà không thấy thấy cmt đấy đâu. Nếu có em mời mợ đi ,,,,trà chanh =))

Nov_rain_gt

Xe điện
Đến ngày thứ ba thì rên to to lên nhắc em, tổ chức không đi thăm thì em đi... nhân tiện ăn Phở Gà Mỹ Đình nuôn cho nó được một công đôi việc.
Đang xúc tiến thành lập :D
cháu còn con gà quê trong tủ lạnh, hôm đấy cháu ném bom lũ phở gà đằng Mỹ Đình sập tiệm hết, cụ có lòng nhà cháu mời cụ Phở gà quê, nhớ mang theo độ dăm chục cân phở nhá cụ, loại bánh thái bằng tay ấy:D

T80

Xe điện
T ui, T có muốn được cả nhà bầu chọn là ĐẸP GIAI nhất nhà ko? Có phần thưởng đấy nhá.
Hệ hệ, em cũng làm bộ ảnh cho cả nhà bềnh chọn nhoé=))

Bộ ảnh các mợ nhà mềnh cho phải đạo=))=))

new_farmer

Xe container
Em ạ các cụ, các mợ...=))=))

cụ việt cần em xử hộ lão nông mí ng hem=))=))
Lão Việt Kính đang đứng đầu ranh xách các mợ hâm mộ đới. Đã thành lập Hội những mợ phát cuồng vì má đỏ môi son của Quốc Việt. Chú lo chạy dần đi mới kịp.

Nov_rain_gt

Xe điện
E đọc toét mắt mà không thấy thấy cmt đấy đâu. Nếu có em mời mợ đi ,,,,trà chanh =))
hội cháu ọp chui bình luận mà, cụ mời nhà cháu sinh tố đi, nhà cháu đảm bảo vốt cụ giải NAM VƯƠNG, vận động đàn bà trẻ em cụ già vào vốt cụ tới tấp luôn ;))

Aries204

Xe điện
Hệ hệ, em cũng làm bộ ảnh cho cả nhà bềnh chọn nhoé=))

Bộ ảnh các mợ nhà mềnh cho phải đạo=))=))
KO được, đây đang bầu ĐẸP GIAI, chưa đến lượt các mợ. Riêng em, e tự nhận e XẤU GIAI nhất nhà :))

Trạng thái
Thớt đang đóng