[Funland] MU.OFC - nhà 103: Lấy lại phong độ, trở lại ngôi vị quen thuộc !

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nov_rain_gt

Xe điện
Mờ công nhận nhà mềnh mới kết nạp thêm thuồng luồng, ăn uống thế nào mà toàn bỏng miệng =))
nghe bẩu thuồng luồng thù mấy cụ cứ đến lúc bỏ 1 miếng vào miệng là lại phải hú lên vì cười và vì thọt vào họng nóng gần chết :((

gaumeo_24

Xe điện

Nov_rain_gt

Xe điện
Hợp thức hoá lý do bập môi vào thứ khác....=))

Đổ thừa cho nước lẩu là hợp lý nhất....=))

Tội nghiệp nước lẩu=))

Mày chả có tội gì nước lẩu ạ, ngoài việc có sườn cứng quá, làm NG rụng mất cái thìa ăn đu đủ=))
quanh quẩn là vẫn là chuyện răng môi và râu, cụ NG có rụng cái thìa nào đâu, em thấy cười vẫn đủ bộ đấy chứ, mắt cụ Tê né rồi :))

Nov_rain_gt

Xe điện
Đồ hiếm nên phải quý ợ =))

Em quên hiện đại là phải tàu ngầm mí bộ ba huyền ảo ;))
hôm nào chị em mình phải quắp cái bộ huyền ảo ấy nhỉ, đi đâu cứ mang theo cái bật lửa, chia tay là chia luôn tài sản, khỏi trả :))

T80

Xe điện
Dù sao thay mặt Hội đồng lâm thời nhà MUOFC, iem cám ơn mợ oăn đã biếu túi mực nhớn, theo lời NG mỏ nhọn là dễ đến nửa yến mực với đầy đủ râu, mai, chun buộc, tem hiệu...:))

Hy vọng mỗi lần mợ tới đâu cũng sẽ có quà cho các thành viên như hôm nay (lần sau mợ chia trước vào túi, mỗi người 1 cân, đừng để chung như hôm nay, mọi người ngại, không dám nói ạ=))=)) )

Mis@ki

Xe tăng
quanh quẩn là vẫn là chuyện răng môi và râu, cụ NG có rụng cái thìa nào đâu, em thấy cười vẫn đủ bộ đấy chứ, mắt cụ Tê né rồi :))
Mợ ơi, cái bồn tắm nhà mợ e thấy hỏng rồi, toàn chảy nước. Chắc mai phải gọi thợ vào sửa thôi.

Nov_rain_gt

Xe điện
Dù sao thay mặt Hội đồng lâm thời nhà MUOFC, iem cám ơn mợ oăn đã biếu túi mực nhớn, theo lời NG mỏ nhọn là dễ đến nửa yến mực với đầy đủ râu, mai, chun buộc, tem hiệu...:))

Hy vọng mỗi lần mợ tới đâu cũng sẽ có quà cho các thành viên như hôm nay (lần sau mợ chia trước vào túi, mỗi người 1 cân, đừng để chung như hôm nay, mọi người ngại, không dám nói ạ=))=)) )
haiz, iem ngại quá, nghe bẩu cụ nào cũng có...mực rồi nên em dự mang cho các mợ thôi, thế mà các cụ vẫn cứ lao vào chia chác, chả có nhẽ các cụ hết...mực, thôi lần sau iem chuẩn bị kỹ hơn mỗi cụ 1 túi dùng tẹt nhá khỏi tranh ;))

gaumeo_24

Xe điện
hôm nào chị em mình phải quắp cái bộ huyền ảo ấy nhỉ, đi đâu cứ mang theo cái bật lửa, chia tay là chia luôn tài sản, khỏi trả :))
Chuẩn chị ợ ;))

Anh viết thiếu roài kìa, phải là hội đồng lâm thời " hội phát cuồng vì mực 1 nắng MUOFC" chứ ợ ;;)

Trạng thái
Thớt đang đóng