[Funland] MU.OFC: (2016-2017) - DÈ DẶT VỚI NHÂN TỐ MỚI

SIGNUS

Xe container
Người OF
Khi mua về Mou luôn nói Miki là siêu tiền vệ nên mới thả cho đá trận vs Man city, tiếc là trận đó cóng toàn tập, chạm bóng 7 phát hỏng cả
Một trận nói lên điều gì đâu cụ? Nếu vì lỗi ấy thì phải cho IB9 và P6 dự bị dài dài rồi..

Hoàng tử đỏ

Xe container
Schweini thì không đá tiền vệ ở EPL được vì quá tuổi rồi cụ ah, chậm chạp nữa.. Thực ra phí nhất là vị trí của Miki, kg rõ vì sao Mou mua anh này về rồi lại hắt hủi. Tất nhiên là 1 cầu thủ từ đầu mùa mới được đá tổng cộng chưa tròn 1 trận thì kg thể đòi hỏi anh ta đá hay được. Bản thân Miki là cầu thủ rất khéo và sáng tạo, thế mà trong những trận đấu MU bế tắc, P6 và R10 mất tích thì Mou vẫn kg cho Miki vào sân.. Cái tôi vớ vẩn là ở chỗ đó..
Schweiteiger vẫn trẻ hơn Carick và Scholes giai đoạn cuối đá cho Mu. Giggs lúc từ giã Mu cũng đá tiền vệ trung tâm cụ nhỉ???

doanphucgt

Xe điện
Thôi, hnay thắng chắc rồi. Em đi ngủ trước để mai đi làm cho khoẻ ợ. Không biết do đối thủ hôm nay kém hay sao mà em thấy đá sáng sủa hơn nhiều rồi.

bsphongnb

Xe container
Một trận nói lên điều gì đâu cụ? Nếu vì lỗi ấy thì phải cho IB9 và P6 dự bị dài dài rồi..
I9 quá đẳng cấp và ko có cạnh tranh cho vị trí tiền đạo cắm.
P6 là cầu thủ đắt giá nhất, ko thể đá dự bị đc.
Tuyến giữa MU chật chội, ông nào hớ phát là dưh bị ngay.

SIGNUS

Xe container
Người OF
thým Nhô có bao giờ đá đẹp đâu mà bàn hả cụ???
Chắc các cụ nhớ Mou là người đầu tiên mang thứ bóng đá đầy toan tính về EPL với triết lý muốn thắng thì không được thủng lưới chứ trước đây EPL chỉ có lối đá Anh truyền thống. Nếu đội bóng nào muốn đá đẹp thì đừng có mời Mou :)

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
vâng, cụ thông cảm e, vùng sâu vùng xa đến cái tv còn chả có ạ :((
Dạ dạ, có gì mong cụ đại xá, tại em thấy cụ hỏi nhiều câu nó ở thì quá khứ hơi xa, mà cụ thì lại ko bị sức ép đủ km vào chợ ạ, :P

duc_anh

Xe tải
Dạ dạ, có gì mong cụ đại xá, tại em thấy cụ hỏi nhiều câu nó ở thì quá khứ hơi xa, mà cụ thì lại ko bị sức ép đủ km vào chợ ạ, :P
à, em yếu nên ko dám ra gió, nên em chả dám vào chợ bao giờ cả :D
Có gì ko phải, cụ bảo em mới nhoé :D

thanh040506

Xe trâu
Thật ra em chỉ quan tâm đến danh hiệu đạt đc. Đẹp mà như Ácxenan em cũng ko ham :D
Nhô có cái đẹp của Nhô. Nhưng ngoại trừ Real (nền tảng và chất lượng cầu thủ k cho phép), các đội bóng Nhô dẫn dắt đều xây dựng trên phong cách phòng ngự.

bsphongnb

Xe container
Schweiteiger vẫn trẻ hơn Carick và Scholes giai đoạn cuối đá cho Mu. Giggs lúc từ giã Mu cũng đá tiền vệ trung tâm cụ nhỉ???
Ko so sánh như thế đc cụ ơi.
Schole và Giggs là công thần và trong giai đoạn thiếu người, hiện nay phần lớn là cầu thủ mua về mà cụ.
Carick hơn Scheiteiger 1 tuổi nhưng phong độ ổn định hơn và đóng góp nhiều hơn mà cụ, đá cho MU cũng 7-8 mùa rồi (hình như lâu hơn)

Stormyman

Xe tăng
Người OF
Cụ so sánh thế thì khập khiễng quá.. Schweini có mùa đầu tiên đá ở giải đấu giàu thể lực như EPL khi tuổi đã cao, làm sao so với Scholes và Giggs đã chinh chiến ở EPL cả sự nghiệp được? Hai người đó đã quá quen với lối đá ở Anh cũng như tự họ phải rèn luyện thể lực để tồn tại. Ngoài ra thì tính cạnh tranh ở giải Đức không thể so với giải Anh được cụ ah..

bsphongnb

Xe container
Chắc các cụ nhớ Mou là người đầu tiên mang thứ bóng đá đầy toan tính về EPL với triết lý muốn thắng thì không được thủng lưới chứ trước đây EPL chỉ có lối đá Anh truyền thống. Nếu đội bóng nào muốn đá đẹp thì đừng có mời Mou :)
Xét về chất thép thì Simeone hiện nay cứng và cá tính hơn Mou.
Trong thời đđỉm hiện tại thì ủng hộ Mou nhưng lâu dài em vẫn thèm 1 hlv cá tính và cống hiến kiểu Klopp

Becgie

Xe điện
Nhô có cái đẹp của Nhô. Nhưng ngoại trừ Real (nền tảng và chất lượng cầu thủ k cho phép), các đội bóng Nhô dẫn dắt đều xây dựng trên phong cách phòng ngự.
MU mời Nhô về rất nhiều CĐV của MU sẽ ko thích vì Nhô ko hợp với phong cách MU nhưng em nghĩ BLĐ MU tin tưởng Nhô sẽ mang đến danh hiệu sớm nhất cho MU nên vẫn quyết.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Đá đến phút 67 mới có quả phạt góc á!

bsphongnb

Xe container
Hiện nay MU đang khát khao danh hiệu và trở lại vinh quang xưa nên Mou là giải pháp tình thế và ăn xổi.
Chiến lược phát triển lâu dài cho clb của Mou hầu như ko có ở bất cứ clb nào.

bsphongnb

Xe container
MU mời Nhô về rất nhiều CĐV của MU sẽ ko thích vì Nhô ko hợp với phong cách MU nhưng em nghĩ BLĐ MU tin tưởng Nhô sẽ mang đến danh hiệu sớm nhất cho MU nên vẫn quyết.
Em cũng nghĩ như cụ