[Funland] MU-MC: cuộc chiến không khoan nhượng !

Trạng thái
Thớt đang đóng

BALTIC

Xe container
Ai cũng có thể thắng thua, trận tới là trận sinh tử 50/50 có lẽ không phụ thuộc vào kết quả các trận đấu trước, có đội có thể thua Wigan nhưng lại thắng được Bác Xa như thế xem lại hấp dẫn.

Frech

Xe điện
Nhìn nhận khách quan thì hiện nay MC đang nắm lợi thế!
Nhìn vào phong độ, cách triển khai trận đấu thì mấy trận gần đây MC hơn hẳn MU. Trận thư hùng MC đá sân nhà, đầy đủ các hảo thủ. Với phong độ hàng thủ của MU như mấy trận gần đây thì việc ghi bàn đối với các tiền đạo MC không khó. :P
Fan MU khôgn khỏi lo lắng cho 1 mùa giải trắng tay. Điều đó là hiện thực trước mắt nhé! :))
Chẳng lẽ em lại nói cụ "chuẩn" thì cái nhà này nó lặng gió đi! Nhưng công bằng mà nói thì cụ nhận định hợp lý quá!

Chỉ tiếc là ở đời lại chẳng mấy công bằng ;))
Mà cái lý của nhà Mu thì đôi khi lại là "giả chết bắt quạ", đôi khi cũng "giả quạ rồi chết" =))

Đúng là chẳng biết đường nào mà lần! :))

An_Vi

Xe điện
Cụ nói chuẩn, nhưng mà chưa hết 90p thì chưa biết được điều gì ạ:D
Thì e có nói là MC thắng đâu. Cơ mà MC nắm nhiều lợi thế hơn trong trận này nhé. :)

Ai cũng có thể thắng thua, trận tới là trận sinh tử 50/50 có lẽ không phụ thuộc vào kết quả các trận đấu trước, có đội có thể thua Wigan nhưng lại thắng được Bác Xa như thế xem lại hấp dẫn.
Tất nhiên, đó mới là bóng đá! Nhưng e đang nói về lợi thế, MU đã tự tay trao lợi thế cho MC trong vòng vừa rồi! =))

An_Vi

Xe điện
Chẳng lẽ em lại nói cụ "chuẩn" thì cái nhà này nó lặng gió đi! Nhưng công bằng mà nói thì cụ nhận định hợp lý quá!

Chỉ tiếc là ở đời lại chẳng mấy công bằng ;))
Mà cái lý của nhà Mu thì đôi khi lại là "giả chết bắt quạ", đôi khi cũng "giả quạ rồi chết" =))

Đúng là chẳng biết đường nào mà lần! :))
Cụ thấy Mancini mới là người đang giả chết bắt quạ đới nhé!
"Tuy đã rút ngắn khoảng cách còn 3 điểm, nhưng lợi thế vẫn đang thuộc vào MU" - Đó là câu nói của Mancini sau trận đấu đêm qua cụ ợ. :))

vauhoi

Xe container
"Tuy đã rút ngắn khoảng cách còn 3 điểm, nhưng lợi thế vẫn đang thuộc vào MU" - Đó là câu nói của Mancini sau trận đấu đêm qua cụ ợ. :))
Thôi vòng sau giải quyết vậy, cụ về chuẩn bị cho MC đi.

Frech

Xe điện
Người nhà cụ nên em không tiện phỉ báng. Nhưng Mancini cũng chỉ giả chết được đến hết mùa này thôi!
Mùa giả mới là làm quạ rồi!

Chao Roberto!

BALTIC

Xe container
Thì e có nói là MC thắng đâu. Cơ mà MC nắm nhiều lợi thế hơn trong trận này nhé. :)

Tất nhiên, đó mới là bóng đá! Nhưng e đang nói về lợi thế, MU đã tự tay trao lợi thế cho MC trong vòng vừa rồi! =))
Đúng rồi, MC đang lợi hơn về tâm lý, trận vừa rồi MU tự bắn vào chân do hàng hậu vệ quá chán, cuộc đua càng kịch tính.

vauhoi

Xe container
Vậy là kịch tính cuộc đua được đẩy lên cao, thế mới hấp dẫn.

An_Vi

Xe điện
Người nhà cụ nên em không tiện phỉ báng. Nhưng Mancini cũng chỉ giả chết được đến hết mùa này thôi!
Mùa giả mới là làm quạ rồi!

Chao Roberto!
Thực ra Mancini không hề non tay, đòn tâm lý chiến cũng không hề lạ gì cả. Đó là 1 phần tất yếu của bóng đá mà cụ ơi! :))

Còn 3 vòng, em nghĩ 1 trong 2 sẽ xẩy chân
Sẩy chân là điều mà tất cả các đội bóng ở giải PL này đều đã và đang nếm trải rùi cụ ợ!
Nếu không thì ....................MC đã vô địch rồi! =))

Trạng thái
Thớt đang đóng