[Funland] MU-MC: cuộc chiến không khoan nhượng !

Trạng thái
Thớt đang đóng

new_farmer

Xe container
Trong 1 mùa giải kéo dài thì bất kỳ đội bóng nào cũng có giai đoạn chùng xuống. Chỉ tiếc là MC lại chùng vào giai đoạn quyết định. :(
Comment này chứng tỏ cụ cũng không tin tưởng lắm vào cơ hội của MC. Nếu nói về chất lượng đội bóng thì ở PL giờ đây MC đang là nhất, khát khao cũng thuộc hàng nhất nhì. Chỉ có kinh nghiệp đu tranh đường dài và nước rút thì chưa có nhiều thôi.

BALTIC

Xe container
Trong 1 mùa giải kéo dài thì bất kỳ đội bóng nào cũng có giai đoạn chùng xuống. Chỉ tiếc là MC lại chùng vào giai đoạn quyết định. :(
Quan điểm rất thực tế, cụ là fan MC chân chính.

An_Vi

Xe điện
Comment này chứng tỏ cụ cũng không tin tưởng lắm vào cơ hội của MC. Nếu nói về chất lượng đội bóng thì ở PL giờ đây MC đang là nhất, khát khao cũng thuộc hàng nhất nhì. Chỉ có kinh nghiệp đu tranh đường dài và nước rút thì chưa có nhiều thôi.
Tâm trạng của e lúc này cũng giống như các cụ khi MC đang xếp trên thui mờ. Em thì chỉ nghĩ MU đang hơn MC có 2 điểm thôi nhé!

lovelyreddevil

Xe buýt
Tâm trạng của e lúc này cũng giống như các cụ khi MC đang xếp trên thui mờ. Em thì chỉ nghĩ MU đang hơn MC có 2 điểm thôi nhé!
Vào nhà, e đọc một loạt comment. Thích thật đấy. Có cụ là Fan của Mờ Xê vào chém cùng, vui hẳn lên. K còn nỗi cô đơn chém gió độc cô cầu bại nữa rồi.

Tung

Xe hơi

Tung

Xe hơi

Frech

Xe điện
Nếu may mắn thì chức vô địch đã nằm trong túi của Mancini ròi cụ nhé!
Thôi, em đi bắt rùa đây! :))
Nếu chỉ có may mắn thì Nottingham Forest đã trở lại và tiếp tục thống trị xứ sở sương mù.
Ôi! em yêu Nott biết bao? Nhưng tiếc là chẳng ai mua bản quyền giải đấu mà đội bóng này đang thi đấu ~X(

An_Vi

Xe điện
Nếu chỉ có may mắn thì Nottingham Forest đã trở lại và tiếp tục thống trị xứ sở sương mù.
Ôi! em yêu Nott biết bao? Nhưng tiếc là chẳng ai mua bản quyền giải đấu mà đội bóng này đang thi đấu ~X(
Em nói có cơ sở mà. Chả phải MC đã đứng số 1 trong 2/3 mùa giải đó sao! Khi đó không ít fan MU bi quan vè 1 mùa giải trắng tay của MU! :))

BALTIC

Xe container
Em nói có cơ sở mà. Chả phải MC đã đứng số 1 trong 2/3 mùa giải đó sao! Khi đó không ít fan MU bi quan vè 1 mùa giải trắng tay của MU! :))
Đắng cấp thể hiện đúng thời điểm, MU chi tăng tốc khi chạy nước rút thôi, xem lại mấy mùa gần đây thấy rõ điều đó.

vauhoi

Xe container
An_Vi viết
Nếu may mắn thì chức vô địch đã nằm trong túi của Mancini ròi cụ nhé!
Thôi, em đi bắt rùa đây! :))
Nghe giọng quen quen, hay là mấy lão hàng xóm (bị cô lập) thấy MC khá lên tí nên lập nhà MC để chiến với nhà MU nhờ. ???

T80

Xe điện
Nghe giọng quen quen, hay là mấy lão hàng xóm (bị cô lập) thấy MC khá lên tí nên lập nhà MC để chiến với nhà MU nhờ. ???
Bộ phận công nghệ thông tin xác nhận rồi mà, chủ tịch chưa đọc báo cáo à=))

Emgaicodon

Xe hơi
Em chào cả nhà ạ! Cho em hỏi có phải cụ Quốc Việt là thành viên nhà mình không ạ? Nếu ai có số đt của cụ ấy thì làm ơn PM cho em với, em tìm cụ ấy có chút việc ạ!

BALTIC

Xe container
Em chào cả nhà ạ! Cho em hỏi có phải cụ Quốc Việt là thành viên nhà mình không ạ? Nếu ai có số đt của cụ ấy thì làm ơn PM cho em với, em tìm cụ ấy có chút việc ạ!
Em gái cô đơn đi tìm Việt thì ắt có biến rồi %-(

Frech

Xe điện
Hãy nhìn vào BLĐ của CLB!
Dù có những thất vọng nhưng chưa bao giờ có một tuyên bố nào nói lên sự "buông xuôi".
Dù còn một tia hy vọng thì nhà Man vẫn chiến đấu. Đơn giản vì đó là Quỷ Đỏ. :))

Đã có rất nhiều đội bóng tuyên bố bỏ cuộc (dù là để làm đối phương sao nhãng), nhưng đó không phải là cách của MU.

2/3 mùa giải dẫn đầu là một thành tích tuyệt vời mà MC đạt được...sau gần 1/2 thế kỷ mong ước!
Vào trong 1/3 thời gian trong cái khoảng trống mênh mông ấy, việc tìm kiếm 1 điểm trước MU cũng là một giấc mơ!

Hiện tại, dù có thắng cả 2 trận derby thì việc lên ngôi vương cũng bị 1 MU què quặt và già cỗi biến thành... ác mộng! =))

Túm lại, Em luôn tự hào về Nottingham vì đây là đội bóng Anh đã bảo vệ thành công chức vô dịch UEFA CL và được vinh danh bằng 1 ngôi sao trên chiếc cúp bạc (chỉ có 8 ngôi). Dù đội bóng này có phá sản hay đang ngụp lặn ở giải hạng nhất thì nó cũng vẫn là một biểu tượng.
Mu cũng đã trở thành một biểu tượng của làng bóng đá thế giới. Vì thế em càng yêu quý hơn (bởi bóng đá hiện đại ngày càng khốc liệt).

Nếu MC từ "HIỆN TƯỢNG" trở thành "BIỂU TƯỢNG" thì chắc là em có cơ sở để ngưỡng mộ!
CỐ LÊN NHÉ! ;))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng