[Funland] MU đã bem Mou

F_175.46

Xe tăng
Trừ Inter và Porto ra,những cầu thủ của các clb mà Mou dẫn dắt luôn có ý định "làm phản". Và lần này cũng không ngoại lệ. Tiếc cho Mou
Em là fan chelsea a, Mou bị làm phản là có ly do. Cách huấn luyện của Mou hơi áp đặt và yêu cầu ky luật nặng, đội hình ít xoay tua nên luôn có vấn đề ở phòng thay đồ, bắt đầu từ thời Real

Aone

Xe hơi
Chơi bài giỏi nhưng bài trên tay xấu cũng phải chịu. Thời hoàng kim của Mou đều gắn chặt với những đội bóng có nhân sự rất mạnh như Porto Chelsea và Inter. Mu mà Alex
để lại là 1 team làng nhàng.
Cụ nên nhìn sang As
Chơi bài giỏi nhưng bài trên
tay xấu cũng phải chịu. Thời hoàng kim của Mou đều gắn chặt với những đội bóng có nhân sự rất mạnh như Porto Chelsea và Inter. Mu mà Alex để lại là 1 team làng nhàng.
Cụ nhìn sang Arsenal hoặc Liverpool, team đấy có bằng MU sau khi Van Gaal ra đi không nhé, vấn đề MU giờ chơi ko bản sắc,còn Sir Alex cầu thủ làng nhàng đá bao fan mê nhé.

danglq

Xe tăng
Website
shopmen.com.vn
hay quá, thua thì thua, nhưng thua bạc nhược thì out là phải thôi!

dangduong

Xe điện
Em hơi thất vọng, và dự đoán MU sẽ đi vào cuộc khủng hoảng mới.
Trước, em vẫn hy vọng MU dưới tay Mourinho sẽ dần dần vươn lên đỉnh, như đã từng dưới tay cụ Fergouson, bởi Mourinho có tài thực sự.
Kiểu này MU sẽ còn lâu mới tìm được một HLV có tài và phù hợp.

Giờ ở MU ai làm hlv cũng vậy thôi nếu còn những thằng như Pog 3 và Matial

Streamline

Xe điện
E chẳng rõ vui hay buồn với tin này. Là fan của MU từ thời Cantona đá. Luôn theo dõi hàng tuần. Mou là hlv giỏi và có cá tính. Có thể chỉ là Mou ko hợp với MU.
Giờ tìm đc ông nào thay cũng nan giải phết.

Dr.Trau

Xe máy
Mou đá bể nồi cơm của người thầy Val Gal thì lúc đó đã nhìn thấy sau này có về Man cũng Ko ra gì rồi

bebibo

Xe tải
Vui chứ Cụ! Xem MU mùa này đá ức chế quá! Quá hèn với lối chơi này! BLĐ MU quá kiên nhẫn với ông ấy! Thời cuộc thay đổi nhưng ông này không theo kịp! Bán luôn thèng Pog3 đi nữa! Chấp nhận bỏ mùa giải năm nay Cụ Gangnam nhỉ? :D
Trận đá với Liv mà cứ ngỡ Timo Leste vs VIỆT NAM. Giờ Sỉmeone hoặc Pochetino về thì ngon các cụ nhể.

Ngonghinh

Xe tăng
Em là fan chelsea a, Mou bị làm phản là có ly do. Cách huấn luyện của Mou hơi áp đặt và yêu cầu ky luật nặng, đội hình ít xoay tua nên luôn có vấn đề ở phòng thay đồ, bắt đầu từ thời Real
Nhà cháu cũng nghĩ như cụ ạ

lai thue

Xe điện
Củi lửa gì ko các cụ ơi, hình như anh Mo vi phạm nguyên tắc tập trung dân chủ hay sao ý, quả này nó cho vô lò rồi :))

Tướng cướp

Xe điện
Lịt mẹ mấy thằng Mỹ, đáng nhẽ lên tống cổ thằng đóc 3 trước, thì lại tiếc tiền, giờ ai về cũng thế thôi, chưa thể thay đổi đc gì ở MU.

quochiep

Xe tăng
Dàn cầu thủ này e nghĩ ai lên làm hlv thì kết quả cũng vậy thôi :))
Sai nhé , cầu thủ MU có thể ko chất lượng bằng MC và Liver nhưng ngang Chelsea với Tot chứ nó có đến nỗi nào lắm đâu mà đứng tận thứ 8 . Chưa kể lối chơi co cụm hèn nhát ko khác gì Stock City , mà phòng ngự mà thắng thì đi một nhẽ đằng này co cụm mà vẫn bị quần cho tơi tả . Mà 3 năm vứt ra 400t , có tiền có thời gian vẫn ko xây dựng đc CLB có lối chơi ổn định thì ra đi thôi . Ngay từ những ngày đầu Mou đến MU tôi đã nói Mou ko hợp MU rồi , từ lối chơi đến tính cách , cách sử dụng cầu thủ đều ko phù hợp với MU ( Mou đá phòng ngự MU đá tấn công , Mou hiếu chiến hay gây sự với báo chí Alex lại có quan hệ khá tốt , Mou chỉ thích dùng cầu thủ đã thành danh Mu thì hay sử dụng cầu thủ trẻ của CLB ) . Giờ thích MU trao quyền cho HLV của Ajack hoặc một HLV trẻ có lối chơi tấn công thì tốt . Gigg có lẽ ko đc vì nếu đc thì MU đã kí trc khi kí với Mou rồi .

belo

Xe điện
Ông Mou này làm em không xem và quan tâm tới MU mấy năm nay. Hoa đỏ giờ nhiều tuổi rồi hướng nội. Mong HLV mới về phát huy nội lực của đội bóng hơn là suốt ngày mua với bán. Nhất không nhất được thì cũng phải có bản sắc.

GamCaoMayLanh

Xe container
Em chưa thấy một đội bóng thành phố cảng nào ưa thích lối chơi phòng thủ cả, ấy là chưa nói kê xe bus trước khung thành. Đó hẳn đã là một sai Lầm khủng khiếp.
P/s: Nhân tiện nhờ Chã Lồm sửa lại tiêu đề giúp thớt chủ.

tienttnd

Xe máy
Mou đi là đúng rồi triết lý lỗi thời quá, nhiều cầu thủ giỏi về tấn công nhưng toàn chơi phản công. Lối chơi của PEP và KLOP sẽ ngày càng được các đội bóng và khán giả yêu thích