Mù Cang Chải, sao em cứ mê mải?

Liz

Xe buýt
Dư lày là kụ Canh đồng ý với nhời giải thích của mợ Dím rùi ợ ! Ái chà, bị lừa cú ngoạn mục thật! Bảo sao cháu cứ thắc mắc mãi, đối xứng gì mà chuẩn thế chứ! hức... Tổn thương nghiêm trọng !

vungocanhxd

Xe tăng
Dư lày là kụ Canh đồng ý với nhời giải thích của mợ Dím rùi ợ ! Ái chà, bị lừa cú ngoạn mục thật! Bảo sao cháu cứ thắc mắc mãi, đối xứng gì mà chuẩn thế chứ! hức... Tổn thương nghiêm trọng !
Hị hị em đã cố tình phọt hai tấm liền nhau mà các cụ không nhận ra. Xin lỗi mợ nhá mợ tổn thương chỗ nào để em đền nhá
Đây không hề PS (thực ra trình PS của em rất còi ảnh thực nó thế nào nó vưỡn thế có chăng chỉ là khử lớp sương mù đi thôi) mà mợ Dím em không biết PS đâu cái đó là em mirror Addsee đấy.

Chỉnh sửa cuối:

Liz

Xe buýt
Hị hị em đã cố tình phọt hai tấm liền nhau mà các cụ không nhận ra. Xin lỗi mợ nhá mợ tổn thương chỗ nào để em đền nhá
Hờ hờ...tổn thương trái tim non nớt kụ ợ ! ọc ọc... :))
Dòm lại cháu mới thấy đúng là thế, kụ cũng để cái comment cho những bức sau ở dưới cơ mờ. Chẹp chep...tự chui đầu vào 1 cái bẫy quá ngọt! :D
Rút kinh nghiệm, rút kinh nghiệm!

vungocanhxd

Xe tăng
Chỗ này cũng đẹp lắm

vungocanhxd

Xe tăng
Hờ hờ...tổn thương trái tim non nớt kụ ợ ! ọc ọc... :))
Dòm lại cháu mới thấy đúng là thế, kụ cũng để cái comment cho những bức sau ở dưới cơ mờ. Chẹp chep...tự chui đầu vào 1 cái bẫy quá ngọt! :D
Rút kinh nghiệm, rút kinh nghiệm!
Nhưng mà em vẫn thích để như thế mợ à tuy là không thực tế nhưng họa sỹ có quyền vẽ tranh theo ý riêng của họ thì em chụp ảnh cũng có quyền sắp đặt theo ý riêng của em chớ

Liz

Xe buýt
Chẹp chẹp thía là em đánh mất niềm tin rùi ạ! Làm thía lào để lấy lại đây
Lần này cháu nhận ra 2 ảnh trên là cùng một chỗ! :D Một mảnh ruộng màu xanh nằm thật đúng chỗ.
Mợ Dím thấy cái tình trong ảnh của kụ, nhà cháu thì chưa thấy được nhìu lém nhưng trong mấy tấm gần đây xem ảnh kụ cháu lại nghĩ về một cậu bé xì tin đang muốn nổi loạn! :D

vungocanhxd

Xe tăng
Lần này cháu nhận ra 2 ảnh trên là cùng một chỗ! :D Một mảnh ruộng màu xanh nằm thật đúng chỗ.
Mợ Dím thấy cái tình trong ảnh của kụ, nhà cháu thì chưa thấy được nhìu lém nhưng trong mấy tấm gần đây xem ảnh kụ cháu lại nghĩ về một cậu bé xì tin đang muốn nổi loạn! :D
Hay quá ta tự dưng qua ảnh mà mình trẻ lại đến gần hai mươi cái xuân xanh, hóa phép tài tình! Cảm ơn mợ. Mợ cứ đi ra ngoài đường thấy thằng nhóc nào râu ria xồm xoàm đầu nhuộm tóc xanh tóc đỏ cưỡi con racing đang đua ngoài đường đích thị là em đới=))

Chỉnh sửa cuối:

Liz

Xe buýt
Hay quá ta tự dưng qua ảnh mà mình trẻ lại đến gần hai mươi cái xuân xanh, hóa phép tài tình! Cảm ơn mợ. Mợ cứ đi ra ngoài đường thấy thằng nhóc nào râu ria xồm xoàm đầu nhuộm tóc xanh tóc đỏ cưỡi con racing đang đua ngoài đường đích thị là em đới=))
Hờ hờ....thì mỗi ng đều có một đứa trẻ trong tâm hồn mừ kụ! :D
Từ nay ra đường cháu sẽ để ý ah. Kụ quăng ảnh nữa đi kụ!

vungocanhxd

Xe tăng
Cảnh đẹp lắm cũng tình lắm cơ mà thợ chụp thì tệ quá

vungocanhxd

Xe tăng
Cứu mãi cũng chỉ như thế này có ai cứu giúp em không

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Cụ thấy không, thêm chút nắng ảnh khác ngay. Và chịu khó chút nữa sáng sớm ảnh mềm hơn hản phải không cụ?

Có bao nhiêu chỗ đẹp cụ chụp hết rồi! Em nghỉ thôi không pót lên nữa nhé!

70-200 cụ cắt lát, thái miếng cho em như này này

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Như này nữa cụ này, sao cụ kêu 70-200 không chụp được?

Dây điện không cần cắt, em nhá tuốt!

vungocanhxd

Xe tăng
Hị hị phục sát đất rồi không còn gì để nói chẳng gì bằng nhìn tận mắt thế ra hôm đó mình đi trời chưa sang thu mà lại ngủ muộn nên lỗi rồi.
Chuyến này đi cố cứu vãn xem có cứu được bằng số lẻ cũng đã là may mắn lắm rồi, cảm ơn mợ lắm lắm

Liz

Xe buýt
Lườn lờ ở cái thớt này mãi thì em cugnx đến mê mải theo mợ Dím mất thôi ! hức