[Funland] Mùa hoa bưởi, tôi lại nhớ em

huongsac80

Xe container
Khó phết đới ;)) Phải thử thách nằm cạnh nhau nói chuyện mà ko đứa nào khều khều đứa kia cơ :> Hỏi chị mà xem :P
Bao ng hứa ngoan rồi đến lúc đó bẩu nọ bẩu kia :( :(
Chắc giống bài này :))
Súng bên súng, đầu gác bên đầu
Đêm rét chung chăn thành đối tri kỉ :))

Để em đi mua súng :))

Trang điểm Tử thi

Xe container

Trang điểm Tử thi

Xe container

BAYFUN

Xe tăng
Cụ chủ ơi em cá tính mà cũng thích mùi hương hoa bưởi đây :D ko hiểu sao cái mùi ấy nó rất dễ là quyến rũ lòng người nhé, mùi thơm thanh khiết, thoang thoảng, mà đặc biệt được ngửi mùi hương của hoa vào buổi sáng sớm thì càng tuyệt vời :)

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Bốn năm bên nhau, cuối cùng em và cô ấy cũng rời xa. Hôm nay đi làm về, tự nhiên rảnh tay vào facebook rồi vào trang cá nhân của cô ấy, đã thấy tung ảnh cưới với anh bạn đồng nghiệp.
Đã 3 năm từ ngày chia tay, ngỡ đã hết tình cảm mà vẫn thấy chạnh lòng. Ngày ấy yêu nhau, hoa bưởi là loài hoa đầu tiên em tặng cô ấy.

Em có còn nhớ, hoa bưởi ngày ấy
Anh gói tặng em, vào một chiều mưa
Giản dị là vậy, mà em chẳng trách
Đôi tay nhỏ nhắn, nâng niu những cánh hoa
Môi nở nụ cười, thật duyên em thủ thỉ
Cảm ơn anh, em yêu loài hoa này...

Em thấy thớt hôm qua rồi nhưng chả vào, giờ rảnh vào xem hoa bưởi hóa ra hoa bưởi thật.

Em hết tuổi mộng mơ rồi nên hoa bưởi hay hoa cứ.t lợn nó cũng như nhau, em thật :)

Thớt cũng nên đừng ủy mị nữa, cho em ý ra khỏi đầu đi, nó đi lấy cmn chồng rồi vẫn còn ngồi mà bưởi với bòng.

Mà em cá em nó giờ đ.éo quan tâm đến hoa bưởi của thớt nữa đâu, đấy là ngày xưa mộng mơ thôi, giờ nó chuyển sang yêu hoa đồng tiền rồi :)

Tỉnh ngủ đi thớt :)

ngocmai227

Xe lăn
Em thấy thớt hôm qua rồi nhưng chả vào, giờ rảnh vào xem hoa bưởi hóa ra hoa bưởi thật.

Em hết tuổi mộng mơ rồi nên hoa bưởi hay hoa cứ.t lợn nó cũng như nhau, em thật :)

Thớt cũng nên đừng ủy mị nữa, cho em ý ra khỏi đầu đi, nó đi lấy cmn chồng rồi vẫn còn ngồi mà bưởi với bòng.

Mà em cá nó em nó giờ đ.éo quan tâm đến hoa bưởi của thớt nữa đâu, đấy là ngày xưa mộng mơ thôi, giờ nó chuyển sang yêu hoa đồng tiền rồi :)

Tỉnh ngủ đi thớt :)
Lão có thấy giờ ai êu nhao mà lại đi tặng hoa bưởi không, éo phải hoa súng thì cũng là hoa đồng tiền nhá. Vậy mà cũng tin =))