MSR - Núi Pháo sẽ làm lên kỳ tích khủng khiếp trong vài năm tới

Meovang007

Xe buýt
Từ hôm lâu em đã bảo các cụ là nên bán hết đi mà các cụ không nghe. Giờ các cụ nên nghe em, bán hết đi mà mua HKP, giá dầu mà cứ lên xuống loanh quanh thế này thì con HKP dạo này làm ăn hơi bị ngon, nó sẽ là BMP hay AAA thứ hai đấy. Tin mà ra HKP tăng trần 5 phiên thì các cụ kiếm được 1 mớ
Cụ đừng đụng vào nỗi đau của các cụ đang bị kẹp hàng nữa

Sent from my SM-A710F using Tapatalk

Hakipack

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đừng đụng vào nỗi đau của các cụ đang bị kẹp hàng nữa

Sent from my SM-A710F using Tapatalk
Nhiều cụ kẹp MSR vì các cụ ấy ảo tưởng và tham lam kiểu liều lĩnh, công ty khoáng sản chưa đi vào sản xuất ổn định đủ 5 năm thì em chẳng bao giờ mua

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Nhiều cụ kẹp MSR vì các cụ ấy ảo tưởng và tham lam kiểu liều lĩnh, công ty khoáng sản chưa đi vào sản xuất ổn định đủ 5 năm thì em chẳng bao giờ mua
mua dài hạn thì kệ nó cụ ạ, vấn đề xác định mình đầu tư giá trị hay lướt sóng ăn ngay để học cách đánh hợp lý

tqttn2007

Xe điện
Đang đỏ 200 đồng! MSN đỏ 2500 đồng! Đỏ dần đều!

buivanthuan

Xe tải

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
http://s.cafef.vn/msr-194673/gia-vonfram-o-muc-thap-loi-nhuan-masan-resources-giam-manh.chn
Thông tin cho các cụ vẫn nắm MSR nhé (giảm từ 36 về 12 rồi đấy), đầu tư 3 tỷ còn 1 tỷ, muốn hòa vốn cần ôm đc em khác ăn 300% mới hòa vốn, em vẫn chưa hiểu đầu tư giá trị kiểu gì X_X
Giá vonfram vẫn còn ngủ rất sâu dưới đáy đại dương.
Giá bác xem ở đây xem ở sâu bao nhiêu nhé http://www.asianmetal.com/FerrotungstenPrice/Ferrotungsten.html đã đủ tăng khá cao chưa cụ?
Những người đầu tư giá trị thường mua ở mức giá thấp chứ không đợi có sóng ầm ầm mới hò nhau vào mua đâu ạ, cứ bình tĩnh đợi giá hợp lý họ mới vào. Các bác mua 2x 3x phần nhiều là lướt sóng, chứ như bọn em mua từ năm ngoái giờ vẫn gần về giá vốn thôi, mình cũng không lướt lát nên kệ

buivanthuan

Xe tải
Em mua dần từ 9.3 - 20.2, giá bq có 15.1 thôi. Giờ full toàn MSR, dù hơi tiếc do nó chạy sớm quá trở tay không kịp.
Giá bác xem ở đây xem ở sâu bao nhiêu nhé http://www.asianmetal.com/FerrotungstenPrice/Ferrotungsten.html đã đủ tăng khá cao chưa cụ?
Những người đầu tư giá trị thường mua ở mức giá thấp chứ không đợi có sóng ầm ầm mới hò nhau vào mua đâu ạ, cứ bình tĩnh đợi giá hợp lý họ mới vào. Các bác mua 2x 3x phần nhiều là lướt sóng, chứ như bọn em mua từ năm ngoái giờ vẫn gần về giá vốn thôi, mình cũng không lướt lát nên kệ
Em mới mò lại trang 1 thôi chưa cần đọc hết các trang đã thấy giá vốn của cụ là 15.1 rồi, chưa kể cụ hô từ giá 20 thì sẽ còn mua lên nữa vì lúc đó nó đang tăng điên lên đến tận 36, niềm tin rất mạnh mẽ.
Em cũng ko muốn nói sâu về TK của cụ, lãi hay lỗ thì cụ hưởng chứ em cũng có đc cái gì. Quan trọng là em thấy cụ đang đầu tư giá trị ngược, chọn sai cổ như thế này còn đi nặng hơn cả đầu cơ. Thà đầu cơ cắt lỗ có khi còn bớt đau xót hơn.
Ngoài ra cũng cảnh tỉnh các cụ nào ham hố thôi (em cảnh tỉnh từ giá 22-24 nhé - đấy là trên OF lúc đấy em mới vô tình đọc đc chứ em biết nó là hàng bơm thổi từ lâu rồi, ham hố chết lúc nào ko hay, chứ ko phải giờ mới nói vuốt đuôi).

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em mới mò lại trang 1 thôi chưa cần đọc hết các trang đã thấy giá vốn của cụ là 15.1 rồi, chưa kể cụ hô từ giá 20 thì sẽ còn mua lên nữa vì lúc đó nó đang tăng điên lên đến tận 36, niềm tin rất mạnh mẽ.
Em cũng ko muốn nói sâu về TK của cụ, lãi hay lỗ thì cụ hưởng chứ em cũng có đc cái gì. Quan trọng là em thấy cụ đang đầu tư giá trị ngược, chọn sai cổ như thế này còn đi nặng hơn cả đầu cơ. Thà đầu cơ cắt lỗ có khi còn bớt đau xót hơn.
Ngoài ra cũng cảnh tỉnh các cụ nào ham hố thôi (em cảnh tỉnh từ giá 22-24 nhé - đấy là trên OF lúc đấy em mới vô tình đọc đc chứ em biết nó là hàng bơm thổi từ lâu rồi, ham hố chết lúc nào ko hay, chứ ko phải giờ mới nói vuốt đuôi).
Phần mua giá rẻ em vẫn giữ nguyên cụ ạ, chỉ có phần mua cao thì em cứ mua đi bán lại ở MSR và sang mua bán ở vài CP khác khi MSR đi xuống.
Thực sự là các cụ mua giá cao nếu bán là lỗ thật, còn để lại dài hạn thì chưa có lỗ. Cảm ơn cụ đã cảnh báo, em vẫn lưu ý và đọc thường xuyên ạ!

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
http://s.cafef.vn/msr-194673/gia-vonfram-o-muc-thap-loi-nhuan-masan-resources-giam-manh.chn
Thông tin cho các cụ vẫn nắm MSR nhé (giảm từ 36 về 12 rồi đấy), đầu tư 3 tỷ còn 1 tỷ, muốn hòa vốn cần ôm đc em khác ăn 300% mới hòa vốn, em vẫn chưa hiểu đầu tư giá trị kiểu gì X_X
Giá vonfram vẫn còn ngủ rất sâu dưới đáy đại dương.
Thế theo Cụ nó giảm về đến bao nhiêu là hợp lý....

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em không đầu tư cổ phiếu ko có thiên thời sáng, cái này mới là tối quan trọng. MSR nó không có thiên thời nên giá nào em cũng ko mua.
MSR mới đang có địa lợi, đợi Nhân hoà khi các ngài bên trên thực hiện phép chia xong, còn đợi Thiên thời nữa là ổn cụ nhể:D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ phải đợi nhiều thế thì MSR nó xuống đến 0.5 mất. Dân đầu tư giá trị chẳng ai dại đầu tư MSR bây giờ đâu cụ ạ. Em chân tình khuyên cụ nên cắt để mà chuyển sang con khác an toàn hơn. Em chơi chứng chưa lâu nhưng em nghĩ là MSR không có cửa lên trong thời gian tới
Dạ, cảm ơn cụ góp ý, em xin lĩnh hội ý kiến của cụ để nghiên cứu ạ!

Dr.Chen

[Tịch thu bằng lái]
Website
johnchenvn.wordpress.com
MSR xuống sâu quá, các cụ nhìn hãi không ai dám vào. Đáy ở đâu đó quanh đây rồi :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
MSR xuống sâu quá, các cụ nhìn hãi không ai dám vào. Đáy ở đâu đó quanh đây rồi :D
để dài hạn thì dò đáy, hồi trước em mua được ở giá 9.1 đấy, khủng ra phết

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Sáng nay cụ làm gì em nó thế, mấy hôm trước xuống dần đều, cụ có múc thêm được nhiều ko ? :)
Có múc thêm được 1 ít bác ạ. Thượng tầng đã thoả thuận xong, thanh tra chỉ là cái cớ để tăng sức ép khi đàm phán. Giờ MSR sẽ về với giá trị thực của nó

duyen khoi

Xe tăng
Có múc thêm được 1 ít bác ạ. Thượng tầng đã thoả thuận xong, thanh tra chỉ là cái cớ để tăng sức ép khi đàm phán. Giờ MSR sẽ về với giá trị thực của nó
Chúc mừng cụ, em đợi về mệnh giá để tham lam tí mà không về.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn