MSR - Núi Pháo sẽ làm lên kỳ tích khủng khiếp trong vài năm tới

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Mấu chốt để CP tăng giá mạnh và bền vẫn là doanh thu, lợi nhuận tốt, cổ tức cao như vậy mới lôi kéo được dòng tiền của thị trường và niềm tin của CĐT.
Có thể lợi nhuận đó 2-3 năm nữa mới được ghi nhận như VEF.
Còn CP chỉ lên do game và lái thì có thể các cụ vẫn ăn được nhiều nhưng không bền và chẳng có hậu theo luật nhân quả.
Cụ có thể kỳ vọng cao theo phân tích của cụ, nhưng cụ nên nhớ đấy chỉ là suy nghĩ chủ quan của cụ, chưa chắc ban lãnh đạo MSN đã nghĩ như thế.
Đúng vậy, hiện tại thì giới đầu tư đang kỳ vọng như Đk Cần đã nêu. Thực tế thì chu kỳ tăng giá của Tungsten đang bắt đầu, các lợi thế của NP, của các chính sách do TQ điều chỉnh cuộc chơi, nhu cầu về Tungsten cho các ngành sx công nghệ cao tăng mạnh nên lợi nhuận của NP sẽ tăng rất mạnh, ngoài ra việc suy nghĩ chủ quan kia cũng nằm trong tầm suy nghĩ của các ngài làm tài chính mà giới nhỏ lẻ khó mà hiểu được.

Việc em ôm khá nhiều MSN và MSR sau đó quay hết sang MSR là có lý do. Vừa rồi tập trung vào MSR mà không dám tham gia VEF lúc giá 12, không ngờ VEF chạy nhanh thế, giờ thì nhỏ lẻ đu bám không còn mấy cuộc chơi của VEF lên bao nhiêu là do các BB quyết định, MSR chắc cũng đi theo lộ trình này thôi cụ nhể? hehe

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
VEF sắp dơwn ròi đấy
điều chỉnh chút ít là chuyện bình thường, khả năng nó lên 10x rồi phát hành tăng vốn theo tỷ lệ 1:2 đấy cụ ạ.
Mà lên mạng chém gió cho vui thôi, vợ cho vài triệu đầu tư kiếm hộp sữa cho con thì cứ làm tý, hehe

Anh đây

Xe tăng
Đúng vậy, hiện tại thì giới đầu tư đang kỳ vọng như Đk Cần đã nêu. Thực tế thì chu kỳ tăng giá của Tungsten đang bắt đầu, các lợi thế của NP, của các chính sách do TQ điều chỉnh cuộc chơi, nhu cầu về Tungsten cho các ngành sx công nghệ cao tăng mạnh nên lợi nhuận của NP sẽ tăng rất mạnh, ngoài ra việc suy nghĩ chủ quan kia cũng nằm trong tầm suy nghĩ của các ngài làm tài chính mà giới nhỏ lẻ khó mà hiểu được.

Việc em ôm khá nhiều MSN và MSR sau đó quay hết sang MSR là có lý do. Vừa rồi tập trung vào MSR mà không dám tham gia VEF lúc giá 12, không ngờ VEF chạy nhanh thế, giờ thì nhỏ lẻ đu bám không còn mấy cuộc chơi của VEF lên bao nhiêu là do các BB quyết định, MSR chắc cũng đi theo lộ trình này thôi cụ nhể? hehe
VEF đang có dấu hiệu chuyển dòng tiền đầu ******* MSR . Cuộc chơi nào không biết nhưng MSR có vẻ đang nhiều tin tốt

Anh đây

Xe tăng
điều chỉnh chút ít là chuyện bình thường, khả năng nó lên 10x rồi phát hành tăng vốn theo tỷ lệ 1:2 đấy cụ ạ.
Mà lên mạng chém gió cho vui thôi, vợ cho vài triệu đầu tư kiếm hộp sữa cho con thì cứ làm tý, hehe
Em ạ cái từ khả năng của cụ, cụ cẩn thận đấy ! em thấy tầm này em cứ gom MSR cho đến khi đuổi kịp VEF

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
VEF đang có dấu hiệu chuyển dòng tiền đầu ******* MSR . Cuộc chơi nào không biết nhưng MSR có vẻ đang nhiều tin tốt
giới ôm VEF giờ chắc không còn dân T+ nữa đâu cụ, toàn dân đầu tư dài hạn cả đấy.
MSR vẫn đang lên và sẽ điều chỉnh để rũ tiếp các nhà đầu cơ, giữ lại các nhà đầu tư dài hạn giống VEF thôi

Anh đây

Xe tăng
giới ôm VEF giờ chắc không còn dân T+ nữa đâu cụ, toàn dân đầu tư dài hạn cả đấy.
MSR vẫn đang lên và sẽ điều chỉnh để rũ tiếp các nhà đầu cơ, giữ lại các nhà đầu tư dài hạn giống VEF thôi
cần phải loại bỏ những nhà đầu cơ và các nhà đầu tư cứ giữ mãi cả đời sao được rồi sẽ tự hóa mình thành đầu cơ, thế ai mua của các cụ đầu tư thì gọi là anh đầu tư chắc cụ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em ạ cái từ khả năng của cụ, cụ cẩn thận đấy ! em thấy tầm này em cứ gom MSR cho đến khi đuổi kịp VEF
Hôm nay cụ đã múc được tý nào chưa, đang giật trần và dư mua khoảng 260k cp đó

Anh đây

Xe tăng
em xúc vỉa gần 100.000 ngàn cổ cụ nhé, cảm ơn cụ.
Cụ định om đến bao nhiêu thì sell

Anh đây

Xe tăng
Con VEF tầm 4x mình lại gom vào, tầm này gom hơi căng traderdoclap chắc đang tâm tư lắm

traderdoclap

Xe tăng
VEF sắp dơwn ròi đấy
Kệ!
Em múc TB có 14 thôi có về 20-30 em cũng chả xoắn.
Đơn giản vì em nhìn thấy cái đích 300k sau chia tách sau 2 năm nữa.
Mà nói thật với vol này mà e ra thì sập sàn ngay, đợi khi nào có dư CE 500k-1tr em mới ra nổi hề.
Bên F319 cả 1 đống cao thủ chim lợn sừng sỏ nhất còn chả chim nổi VEF thì cụ tự biết rồi đấy.

Anh đây

Xe tăng
Kệ!
Em múc TB có 14 thôi có về 20-30 em cũng chả xoắn.
Đơn giản vì em nhìn thấy cái đích 300k sau chia tách sau 2 năm nữa.
Mà nói thật với vol này mà e ra thì sập sàn ngay, đợi khi nào có dư CE 500k-1tr em mới ra nổi hề.
Bên F319 cả 1 đống cao thủ chim lợn sừng sỏ nhất còn chả chim nổi VEF thì cụ tự biết rồi đấy.
F319 mấy đệ tử Lối cũ, Lananhvd, xlight đệ tử em hết mà cụ
VEF hôm nay đỏ rồi cụ cứ an tâm em đợi MSR cán mốc 3 chữ số em quay lại cứu cụ

traderdoclap

Xe tăng

Nói thật là 2 năm nữa khi em chốt xong VEF.
Con đầu tiên em nghĩ sẽ mua là MSR đấy, kể cả lúc đó giá 60-70k.
Làm xong MSR cũng là hết bong bóng chứng khoán, rút 1 cục tiền ra làm mấy dự án lớn mà em ấp ủ từ lâu.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Giờ toàn Cầu, hết Cung rồi. Không biết nó tím được mấy phiên nữa thì điều chỉnh tìm thêm khách lên tàu?

Anh đây

Xe tăng
Nói thật là 2 năm nữa khi em chốt xong VEF.
Con đầu tiên em nghĩ sẽ mua là MSR đấy, kể cả lúc đó giá 60-70k.
Làm xong MSR cũng là hết bong bóng chứng khoán, rút 1 cục tiền ra làm mấy dự án lớn mà em ấp ủ từ lâu.
Em cũng nghĩ như cụ nhưng cảm ơn cụ nhé hôm nay chia buồn với cụ con VEF .
MSR giờ cụ đua lệnh làm gì còn cổ phiếu mà bán, nó lên 100 vẫn dư trần nhỏ giọt.
Cơ hội cũng đã qua

traderdoclap

Xe tăng
Lối cũ thì có thể.
Chứ Xlight thì cụ chém hơi ác.
Xlight giờ giác ngộ rồi, chú ý đi theo con đường khác.

Anh đây

Xe tăng
Lối cũ thì có thể.
Chứ Xlight thì cụ chém hơi ác.
Xlight giờ giác ngộ rồi, chú ý đi theo con đường khác.
X light trước đi con Audi 0388 còn nhờ em mấy việc, con đường nào rồi cũng ko thể quên được những kỷ niệm mùa hè năm ấy !

traderdoclap

Xe tăng
X light trước đi con Audi 0388 còn nhờ em mấy việc, con đường nào rồi cũng ko thể quên được những kỷ niệm mùa hè năm ấy !
Nếu cụ có duyên với xlight thì nên học chú ấy, sẽ sớm thành chính quả.
Em không nặng nợ với ta bà này thì cũng theo xlight rồi.