Chi hội MSC Chi Hà Nội

Trần Hói

Xe hơi
Em biết vụ này nhờ 1 cao nhân đi Spark ngang qua, ghé vào chung vui cụ ạ!

Buồn lái khủng của cụ ấy, 2 vô lăng có thể tháo lắp linh hoạt, 1 đi trong phố, 2 đi đường trường

Ngó xe bác ấy thấy quả ipad to đùng. Cần số cần phanh volang như xe đua còn bao nhiêu cái nút bấm vs công tắc nữa

thiemnc

Xe buýt
Để em chuột bạch trước 1 cái xem chất lượng thế nào.. vì cùng 1 sản phẩm, giá 171k đến hơn 400k.. nếu dùng thấy oki em đặt tiếp cho cụ
Đúng đấy ạ. Các đơn vị trong nước bán từ 250k đến 600k, cũng chẳng biết có dùng đc không nhưng ít ra là còn được thử.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ngó xe bác ấy thấy quả ipad to đùng. Cần số cần phanh volang như xe đua còn bao nhiêu cái nút bấm vs công tắc nữa
Hợ hợ.. mà thấy cái gì bác ấy cũng can thiệp vào... giống kiểu người với xe là đôi bạn thân ấy cụ nhể!! Đấy mới gọi là chơi xe thực thụ!! Thèm vật vã

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đúng đấy ạ. Các đơn vị trong nước bán từ 250k đến 600k, cũng chẳng biết có dùng đc không nhưng ít ra là còn được thử.
Vâng, nhà em mua đồ Lazada mọi lần toàn dùng được trả tiền sau mua hàng, mỗi món OBD II này, em chọn sản phẩm cỡ giá nào cũng bắt thanh toán VISA do đây là sản phaarmndo đơn vị nước ngoài cung cấp... chắc của cfng hệ thống Alibaba cụ ạ

mrQuick8x

Xe điện
Hợ hợ.. mà thấy cái gì bác ấy cũng can thiệp vào... giống kiểu người với xe là đôi bạn thân ấy cụ nhể!! Đấy mới gọi là chơi xe thực thụ!! Thèm vật vã
Nhưng em thấy cụ ấy khoan đục ko được đẹp lắm nên trông ko đc max pro.

mrQuick8x

Xe điện
Vâng, nhà em mua đồ Lazada mọi lần toàn dùng được trả tiền sau mua hàng, mỗi món OBD II này, em chọn sản phẩm cỡ giá nào cũng bắt thanh toán VISA do đây là sản phaarmndo đơn vị nước ngoài cung cấp... chắc của cfng hệ thống Alibaba cụ ạ
Em chưa hiểu làm thẻ visa thế nào cụ nhỉ, hay cứ ra bank là làm thôi.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhưng em thấy cụ ấy khoan đục ko được đẹp lắm nên trông ko đc max pro.
À.. em nghĩ cụ ấy chơi theo phong cách frankenstein... ngày em chơi moto cũng vậy cụ ạ...
Nghĩa là có 2 kiểu độ, 1 là độ kiểu dân chơi đẹp, độc, lạ, đồng bộ
2 là độ kiểu thuần kỹ thuật, can thiệp chuyên sâu tối đa, ko cần quá chú trọng bề ngoài..vd cảm biến điều hòa cụ ấy để nguyên mạch thô, chứ ko tạo thành mảng nút điều khiển, thẩm mỹ

mrQuick8x

Xe điện
À.. em nghĩ cụ ấy chơi theo phong cách frankenstein... ngày em chơi moto cũng vậy cụ ạ...
Nghĩa là có 2 kiểu độ, 1 là độ kiểu dân chơi đẹp, độc, lạ, đồng bộ
2 là độ kiểu thuần kỹ thuật, can thiệp chuyên sâu tối đa, ko cần quá chú trọng bề ngoài..vd cảm biến điều hòa cụ ấy để nguyên mạch thô, chứ ko tạo thành mảng nút điều khiển, thẩm mỹ
Ah,em hiểu rồi. Thk cụ!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em chưa hiểu làm thẻ visa thế nào cụ nhỉ, hay cứ ra bank là làm thôi.
Vaanhg cụ, cứ ra ngân hàng làm thui ạ! Họ căn cứ theo mức lương, mức thu nhập hoặc tài sản cụ đứng tên để cấp mức cho vay tiêu dùng VISA, ví dụ mức phổ thông tầm 10tr là tối đa, cụ có thu nhập tầm 10tr/1 tháng (lương cứng có xác nhận cơ quan) hoặc công tác lâu năm tại cơ quan có tiếng, thì có thể là 25tr... v.v...

hoangtranspmt

Xe tải
thanks cụ tung_mad_man đã tổ chức off cho ae. tiếc là e về muộn quá k đc chiêm ngưỡng siêu xe. nhưng mà vui cụ ạ. lại còn đc quà mang về trình diện bà cả nữa. lần sau e sẽ dẫn bà cả và F1 đi cùng cho vui.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
thanks cụ tung_mad_man đã tổ chức off cho ae. tiếc là e về muộn quá k đc chiêm ngưỡng siêu xe. nhưng mà vui cụ ạ. lại còn đc quà mang về trình diện bà cả nữa. lần sau e sẽ dẫn bà cả và F1 đi cùng cho vui.
Hí hí! Vâng cụ... đi cả nhà cho đỡ mang tiếng bỏ vợ-con đi đàm đúm cụ nhể

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em vừa tìm đồ trong nhà, thấy dư ra bộ này! Cụ nào nhà ta hứng thú thì em xin tặng về nghịch ạ! Đèn sàn, cắm tẩu ạ

mrQuick8x

Xe điện
Em vừa tìm đồ trong nhà, thấy dư ra bộ này! Cụ nào nhà ta hứng thú thì em xin tặng về nghịch ạ! Đèn sàn, cắm tẩu ạ

cụ nà chiên da cám dỗ các cụ khác>:D< em thì có rất nhiều...sách English,cụ nào thích em tặng=))

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com