[Funland] Mou giờ đi đâu nhỉ các cụ?

tuongbminh

Xe buýt
Báo k bịa, đúng là Mourinho có nói thế.
em vừa xem lại, đúng là có đoạn trận đấu cởi mở, đối thủ mệt nhưng ko có đoạn chúng tôi tự giành lấy cơ hội chiến thắng cũng như chúng tôi biết chắc sẽ có 3 điểm
báo nhét chữ vào mồm Mou

“But then we had the difficult part of the game and it was very important to deal with that part of the game. When I saw Dier hit the post I had the feeling, ‘if we don’t score it now, we are going to suffer’, and we did.

“We arrived at the end of the game in a condition to do what we did. When everyone was a little bit down and the intensity was going down, when both teams are trying to win and not playing for the draw, so the game was open.

“We had a fantastic service by Christian (Eriksen) on the cross and a very good header by Jan (Vertonghen). It’s three very important points for us.”

Ruan pham

Xe tăng
em vừa xem lại, đúng là có đoạn trận đấu cởi mở, đối thủ mệt nhưng ko có đoạn chúng tôi tự giành lấy cơ hội chiến thắng cũng như chúng tôi biết chắc sẽ có 3 điểm
báo nhét chữ vào mồm Mou
Trong cái phỏng vấn nhanh sau trận đấu Mourinho trả lời thế cụ ạ, cái cụ xem là lúc họp báo rồi. Cụ tìm cái video mà Mou nói Fantastic game, fantatstic fan...ấy.

tuongbminh

Xe buýt
Trong cái phỏng vấn nhanh sau trận đấu Mourinho trả lời thế cụ ạ, cái cụ xem là lúc họp báo rồi. Cụ tìm cái video mà Mou nói Fantastic game, fantatstic fan...ấy.
Làm gì có vụ nào pv nhanh hả cụ. PL phóng viên chỉ được phép tiếp cận trả lời phỏng vấn trong phòng thôi. Hết trận vào đường hầm rồi nhanh ở đâu.
Báo VN thì suốt ngày nhét chữ vào mồm ông Mou để gây ồn ào thôi chứ em xem gần như tất các pv của ông ấy trên youtube em thấy bình thường

Ruan pham

Xe tăng
Đây cụ: fantastic game, fantastic players, fantastic feferees, fantastic staffs, fantastic Nuno and his staffs and I don’t want to say fantastic Mourinho...

YouTube gio nhiều lúc k cho xem, nhưng em cứ đưa link.

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Làm gì có vụ nào pv nhanh hả cụ. PL phóng viên chỉ được phép tiếp cận trả lời phỏng vấn trong phòng thôi. Hết trận vào đường hầm rồi nhanh ở đâu.
Báo VN thì suốt ngày nhét chữ vào mồm ông Mou để gây ồn ào thôi chứ em xem gần như tất các pv của ông ấy trên youtube em thấy bình thường
FP câu lạc bộ đắng đấy cụ, ko phải lều báo nào đâu,

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

wunomint

Xe tải
Hôm qua Spurs gặp đối thủ đang lên chân may k thua, trời xui thế nào thay Ericksen đúng quả biên để tạt vào cho Jan ghi bàn. Tháng trước có vụ đồn Jan lằng nhằng bạn gái Ericksen bị đấm tím mắt k bt đg k? Mourinho sau trận ca ngợi từ người lao công, cầu thủ đến ban lãnh đạo Spurs ‘fantastic’ và nói mỗi ông k tuyệt vời thôi ghi đc thêm bàn thắng đẹp vào lòng rất nhiều fan của Pochettino trước kia. Spurs đúng là đang yếu tuyến giữa vì Ericksen đang bị mất phong độ và muốn ra đi, Eric Dier thì nặng nề quá cũng mất phong độ nặng. Vụ tới bắt buộc phải chi tiền rồi. Adama Traore đá hay quá cầu thủ bóng đá gì mà người chắc nịch như Rugby.
Tot có vẻ sợ các mẫu cầu thủ kiểu chắc khoẻ như amada. Cứ dúi thẳng vào trung vệ là toang

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Tot có vẻ sợ các mẫu cầu thủ kiểu chắc khoẻ như amada. Cứ dúi thẳng vào trung vệ là toang
Chắc cụ quên Wolves úp sọt MC ngay tại Etihad, gặp Top 6 em vẫn thường cổ vũ ông Sói này, Moutinho-Joda-Amada, xem hấp dẫn cụ ạ! :D
P/s: em không phải fan của kiểu đá thêu hoa dệt gấm gây buồn ngủ!

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Không nhẹ mấy đâu cụ ơi.. Mấy năm nay nó cũng là đại ca ở Bundesliga rồi đấy!
Trong đám này là nhẹ nhất rồi cụ, ra C1 nó là kinh nghiệm, bản lĩnh, đến MC đầu gấu chục năm nay ở PL giờ vẫn coi như chưa có bản lĩnh C1 kìa,
Cụ xem trước bốc thăm có khả năng gặp đám này là rõ,

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tôt gặp leipzig là cửa sáng nhất có thể rồi, khéo lại vào được chung kết nữa thì ngon. Mấy ông vô dịch C1 hay kiểu có mệnh đế vương trên đường vào ck toàn gặp nhẹ cân tầm bán kết mới có trận căng thẳng.

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Để xem có cùng đi tới trận chung kết nào không?
Nhìn ảnh này thì dự chắc là sẽ có! Trông vui phơi phới thế kia...
Em chỉ thấy 1 điểm thay đổi lớn, không rõ tốt hay ít tốt, là Mou trở thành một trong số họ, không còn là một-riêng-duy nhất nữa!

hauyenhd

Xe container
Trong đám này là nhẹ nhất rồi cụ, ra C1 nó là kinh nghiệm, bản lĩnh, đến MC đầu gấu chục năm nay ở PL giờ vẫn coi như chưa có bản lĩnh C1 kìa,
Cụ xem trước bốc thăm có khả năng gặp đám này là rõ,

E quan điểm như cụ. C1 kinh nghiệm là cái không thể thiếu. MC bao năm mất bao tiền mua cầu thủ nhưng thực ra những cầu thủ đã từng đc đá CK C1 chắc đếm trên đầu ngón tay chứ đừng nói đã VĐ C1. E k nhầm thì đội hình bây giờ đã từng nâng cúp có mỗi tay TM hết thời Bravo mà cái năm Barca VĐ lại k được bắt trận nào, ngoài ra có Guendogan thì thất bại trong trận gặp BM. Bảo sao toàn bị loại ở vòng knock out.