[Funland] Một xe có dán được 2 thẻ không CC?

samm21

Xe hơi
Em đi qua trạm, toàn cố cách xa xe trước 1 khoảng bằng 1-2 thân xe. Nếu mà gần quá, thì em thường đến khi đọc được biển xe mình trên biển báo thu xèng mới đi. Em bị kiểu tự kỷ ám thị là cái barie nó lỗi, nó phang vào nóc xe. :)))
kk cụ giống em, đèn xanh kéo lên rồi vẫn phải đọc hết số mới vít qua

gocart

Xe cút kít
Lần nào em đi qua cũng phải liếc xem cái bảng điện tử nó hiện biển xe mình chưa. Hiện lên thì em mới phóng. Nhỡ nó hạ phát đè vào kính lái thì vỡ mồm. Mất thời gian thôi, thẻ em lúc nào chả mấy chục tỏi :D
Các cụ đừng chửi lái xe vội, nghe nó nói cứ loằng ngoằng kiểu gì ấy, "hệ thống không có lỗi gì xe lại đi qua", thế là 1 trong 2 thẻ hết tiền hay cả 2?
Dán 2 thẻ nhưng vô hiệu cái thẻ có tiền, máy chỉ đọc đc cái thẻ ko tiền. Xảy cơ sự thì cãi tại máy.

theanh212

Xe điện
Em đi qua trạm, toàn cố cách xa xe trước 1 khoảng bằng 1-2 thân xe. Nếu mà gần quá, thì em thường đến khi đọc được biển xe mình trên biển báo thu xèng mới đi. Em bị kiểu tự kỷ ám thị là cái barie nó lỗi, nó phang vào nóc xe. :)))
Em cũng toàn vậy, chỉ sợ cái barie nó hạ vào mũi xe mình thôi :))

Chuẩn, cứ tinh thần lái phòng thủ cho chắc, giả định nó lỗi chứ không nên giả định nó luôn ổn >:D<
Chỗ nào không có barrier thì có thể đỡ rén hơn kk :D