Một vài ý tưởng độ xe em mới vẽ, các bác xem thử :)

LEMIN

Xe tăng

LEMIN

Xe tăng
bác Lemin ơi xe camaro 318 của em xong chưa ạh ? em đang nôn quá đây....hìhì
Của bác đây ạh
Biên dạng đèn của bác là tròn nên ko thể làm đầu nhọn như camaro được vì sẽ bị gãy ở chỗ nối đèn với calang. nên em làm chỗ đó hơi hướng Mustang thì sẽ ổn hơn ạh :)

bmw 318 by pcters_5_and1, on Flickr

BMW_LeMin Tuning A by pcters_5_and1, on Flickr

BMW_LeMin Tuning B by pcters_5_and1, on Flickr

Chỉnh sửa cuối:

Toecafe

Xe đạp
Oạch !!! quá đẹp bác ạh,còn bên hông và đuôi xe thì sao hả bác ? em độ nguyên con nên rất cần sự cân đối (bản vẽ của bác phần đầu xe to hơn hẳn phần thân và đuôi ),bác design thật đúng ý em....nhìn ngầu thật,ko biết xe gì luôn !! làm phiền bác giúp cho trót em phần hông và đuôi bác nhé !! em đang theo dõi con Mỏning của bác đấy ạh ...hìhì....chọn mặt gửi vàng mà lị !!
À ảnh hơi tối nên các chi tiết ko rõ lắm bác ạh,bác cân chỉnh độ sáng giúp em nhé !!
Mẫu đây ạh :
-Xe em :

-Xe mẫu :

Chỉnh sửa cuối:

LEMIN

Xe tăng
Oạch !!! quá đẹp bác ạh,còn bên hông và đuôi xe thì sao hả bác ? em độ nguyên con nên rất cần sự cân đối (bản vẽ của bác phần đầu xe to hơn hẳn phần thân và đuôi ),bác design thật đúng ý em....nhìn ngầu thật,ko biết xe gì luôn !! làm phiền bác giúp cho trót em phần hông và đuôi bác nhé !! em đang theo dõi con Mỏning của bác đấy ạh ...hìhì....chọn mặt gửi vàng mà lị !!
À ảnh hơi tối nên các chi tiết ko rõ lắm bác ạh,bác cân chỉnh độ sáng giúp em nhé !!
Tại cơ bản là xe bác dáng nó đã sport sẵn rồi ạh :), em hẹn bác T6 có hình cho bác nhé :)

LEMIN

Xe tăng
em thank cụ, nhưng cụ ơi em coi tất cả các bản vẽ của cụ hình như em thấy cụ chỉ có thiết kế chung chung 1 kiểu đó là chắn gió cái nao cũng giống nhau , nói chung là dc nhưng em xin góp ý kiến 1 chut cụ thêm 1 số chí tiết về phần võ nhiin cho hầm hố như 1 chiếc xe thể thao manh mẽ lên cụ ah, sẳn cụ thiết kế thêm phần hai bên hông nữa và phần đuôi , em tính độ thêm 1 ống xã nựa ah. tính em hơi cầu kỳ và em đã độ là phải cho ra trò cụ ah, cụ làm song báo giá cho em , nếu cụ ở sg có điều kiện thì em xin hộ tống cụ lên BAN MÊ EM làm cho xe em luôn, chi phí ăn ở em lo. ko thì em xin cụ cho em cái lịch hẹn để em sắp xếp thời gian , vì ở đây em cũng hơi bận việc ạ.
Em sửa lại cho hầm hố hơn đây ạh :)

kia-cerato-hatchback_LeMin Tuning 2 by pcters_5_and1, on Flickr

mantrick2007

Xe máy
phải nói là tuyệt đẹp. Mình cứ hóng xem có chiếc nào độ xong thật đep thì mới mua xe và nhờ độ mới được. Đang chờ mấy ông Bộ GT xem thuế má thế nào cái đã. Phải công nhận bạn Lê Minh có tài thật đấy!

LEMIN

Xe tăng
phải nói là tuyệt đẹp. Mình cứ hóng xem có chiếc nào độ xong thật đep thì mới mua xe và nhờ độ mới được. Đang chờ mấy ông Bộ GT xem thuế má thế nào cái đã. Phải công nhận bạn Lê Minh có tài thật đấy!
Thanks cụ ạh, chúc cụ sớm mua được xe như ý :)

LEMIN

Xe tăng
Đuôi em nó đây ạh :)

BMW_BACK_LeMin Tuning A by pcters_5_and1, on Flickr

BMW_BACK_LeMin Tuning by pcters_5_and1, on Flickr

Toecafe

Xe đạp
Để em xem lại ý tưởng về phần đuôi,kiểu bác vẽ rất đẹp nhưng có vẻ ko hợp mông em nó lắm ,thanks bác ạh !!

LEMIN

Xe tăng
Để em xem lại ý tưởng về phần đuôi,kiểu bác vẽ rất đẹp nhưng có vẻ ko hợp mông em nó lắm ,thanks bác ạh !!
Bác cứ xem ko hợp chỗ nào, hay nghĩ ra ý gì hay thì pm em ạh :)

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Bim đẹp quá, Em nghĩ nên để bô kép tròn, 2 bên thì hay hơn pô kia (xe đẹp thế này mà không độ pô hịn thì phí quá) :P. Em bim này thiếu về chiều rộng nên nếu xử lý các đường ngang sẽ cho cảm giác đuôi xe bè ra trông sẽ có lỳ xe hơn. Khi chạy nhìn từ sau có cảm giác lư lừ bám vào mặt đường rất ngầu. Phần đầu bim sãn đã dài và rất đẹp, làm gồ thêm cái sống nắp capo nữa, hoặc làm hốc gió giả thì càng có càm giác về sức mạnh hơn. Như kiểu sư tử sắp chồm lên ý.
Cái mồm- lại hóng hớt nói leo các cụ nữa :))

Chỉnh sửa cuối:

LEMIN

Xe tăng
Bim đẹp quá, Em nghĩ nên để bô kép tròn, 2 bên thì hay hơn pô kia (xe đẹp thế này mà không độ pô hịn thì phí quá) :P. Em bim này thiếu về chiều rộng nên nếu xử lý các đường ngang sẽ cho cảm giác đuôi xe bè ra trông sẽ có lỳ xe hơn. Khi chạy nhìn từ sau có cảm giác lư lừ bám vào mặt đường rất ngầu. Phần đầu bim sãn đã dài và rất đẹp, làm gồ thêm cái sống nắp capo nữa, hoặc làm hốc gió giả thì càng có càm giác về sức mạnh hơn. Như kiểu sư tử sắp chồm lên ý.
Cái mồm- lại hóng hớt nói leo các cụ nữa :))
Cụ đúng là pro, kính cụ :D

caophuong

Xe đạp
Em Vios của bác Ngphuc,em mới độ lại dàn đầu thôi, bác ấy thích phong cách bentley và alston martin ạh :)
Xe gốc :

Toyota Vios Limo by pcters_5_and1, on Flickr

Em độ lại dàn đầu đã :

Toyota Vios_LeMin Tuning by pcters_5_and1, on Flickr

Toyota Vios_LeMin Tuning-1 by pcters_5_and1, on Flickr
Bác Lemin cho em hỏi. mấy con xe độ này có kéo dài được phần đầu ra không a? Kéo để dáng xe trông dài ra ấy?

LEMIN

Xe tăng
Bác Lemin cho em hỏi. mấy con xe độ này có kéo dài được phần đầu ra không a? Kéo để dáng xe trông dài ra ấy?
Dạ làm làm dài hơn được nhưng vừa phải thôi vì xe dài ra nhưng khoảng cách 2 trục bánh trước và sau vẫn giữ nguyên nên làm dài quá sẽ ko cân đối ạh :)

tomcar

Xe hơi
Chưa có mẫu con xe cỏ Mn 2005 của e hả cụ ơi

dh_nh0mai

Đi bộ
thật tuyệt, nhưng đã thực hiện đc chưa ? hay đây mới chỉ là í tưởng vậy, cho em địa chỉ em qua ...

3.5V8

Xe tải
Bac lemin ảnh hưởng của Bentley nhiều quá nhỉ ( các xe dòng theo kiểu lịch sự bác đều có hơi hướng của bentley hết )
E cũng đang theo dõi chiếc moning của bác đây. Khi nào chiếc Bim ở trên kia đi theo phong cách Camaro có khi em vào tận nơi chiêm ngưỡng :))

LEMIN

Xe tăng
Bac lemin ảnh hưởng của Bentley nhiều quá nhỉ ( các xe dòng theo kiểu lịch sự bác đều có hơi hướng của bentley hết )
E cũng đang theo dõi chiếc moning của bác đây. Khi nào chiếc Bim ở trên kia đi theo phong cách Camaro có khi em vào tận nơi chiêm ngưỡng :))
Dạ tại calang kiểu bentley dễ làm mà lại đẹp và sang nữa,lại tiết kiệm chi phí, nếu làm kiểu khác thì mất nhiều công và tốn kém hơn nên các bác ko yêu cầu đặc biệt gì thì calang kiểu bentley là đề nghị tối ưu của em ạh :D