Một số nhận xét về Escape XLT 2009

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em nghĩ nếu cụ chưa là lãnh đạo thì cũng đang trong diện cơ cấu rồi đấy.
Em bầu Cụ CU SỨT làm phó chủ tịt kiêm trưởng chi nhánh Sài thành Ếch hội! Cụ đừng từ chối nhé!
Cuối tuần này em sẽ lên dây cót cho hội Ếch Hanoi cố gắng làm chuyến xiên Vịt vào thăm cụ để cụ dẫn đi thăm Đông bằng sông Cửu Long luôn. Em ước mãi mà chưa đi được ĐBSCL, vào đến SG là nhậu tối ngày rồi ra luôn. Hiz

TruongphiESC

Xe đạp
Con lạy các cụ, em lạy các anh, cháu lạy các bác, lạy lấy lạy để...! Em chạy xe loại sang gần được 4 tháng rồi chẳng có gì để chê cả. Chê mỗi việc sao nó rẻ thế...!:))

quangloc

Xe tải
Em nghĩ nếu cụ chưa là lãnh đạo thì cũng đang trong diện cơ cấu rồi đấy.
Bọn em thấy gái Xinh Là Thịt ngay thì làm lãnh đạo sao đc, chỉ các cụ thấy gái Xinh Là Sợ thì mới đủ tư cách làm lãnh đạo thôi =))

road hog

Xe máy
Bọn em thấy gái Xinh Là Thịt ngay thì làm lãnh đạo sao đc, chỉ các cụ thấy gái Xinh Là Sợ thì mới đủ tư cách làm lãnh đạo thôi =))
Hic! Bây giờ mới hiểu. Ngẫm lại thấy mình thật thà quá!hic

Cu Sut

Xe buýt
Em bầu Cụ CU SỨT làm phó chủ tịt kiêm trưởng chi nhánh Sài thành Ếch hội! Cụ đừng từ chối nhé!
Cuối tuần này em sẽ lên dây cót cho hội Ếch Hanoi cố gắng làm chuyến xiên Vịt vào thăm cụ để cụ dẫn đi thăm Đông bằng sông Cửu Long luôn. Em ước mãi mà chưa đi được ĐBSCL, vào đến SG là nhậu tối ngày rồi ra luôn. Hiz
Em xin từ chối luôn.

Các cụ vào đây, em cũng làm chuyến ĐBSCL luôn (em mới đi xa nhất là tới Cần Thơ thôi)

KienNT71

Xe tải
Các cụ Ếch HN kô phân biệt Xinh Là Thịt / Xinh Là Sợ hôm nào kéo thê đội vào SG đê. Các địa danh trong nài thích đi đâu em đưa đi đấy. Du ngoạn, ngắm cảnh, thưởng thức sản vật địa phương, giao lưu hợp tác với đồng bào địa phương đều được cả

KienNT71

Xe tải
Em tâm sự với cụ thế này: Em đi Ếch thì thường phải khen lấy khen để mới phải đạo, nhưng cũng hơi ngượng! Đành nói thật vậy: Ếch nếu ở 70-90 cây chuối mà muốn vượt luôn và ngay một em Container thường em phải gí ga hai phát. Phát thứ nhất nó về số 3, thấy vẫn đuối gí thêm phát nữa nó về luôn số 2, máy lồng lên lúc này mới phóng được! Riêng cái việc về đến 2 số + bước số dài (Ếch chỉ có 4 số) đã tăng độ trễ đáng kể và xe rất giật!!! Tất cả những gì cụ nói là thuộc về em 3.0 V6 ngày xưa, cái loại uống xăng như anh em hội Ếch đi off uống bia thôi cụ ạ!
Chài ui, cụ thao tác sai rùi. muốn vượt luôn và ngay thì nhấn [OD Off] nhá, nhấn ga làm giề cho nó tốn xăng...

KienNT71

Xe tải
Xe Loại Sang chạy cũng nhanh phết. Trong history của cái máy GPS của em gắn trên xe, max speed là 159kmh đấy (chắc chủ cũ chạy, còn của em thì chỉ là 138kmh thoai)

Escave

Xe buýt
Con lạy các cụ, em lạy các anh, cháu lạy các bác, lạy lấy lạy để...! Em chạy xe loại sang gần được 4 tháng rồi chẳng có gì để chê cả. Chê mỗi việc sao nó rẻ thế...!:))
đúng rồi đới cụ ,nhược điểm lớn nhất của thịt Ếch là giá rẻ!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chài ui, cụ thao tác sai rùi. muốn vượt luôn và ngay thì nhấn [OD Off] nhá, nhấn ga làm giề cho nó tốn xăng...
Dạ vì em sợ không dám bỏ tay phải ra khỏi vô lăng, một bên là dải phân cách một bên là Hung Thần mà! Xăng thì em thấy cũng chẳng tốn hơn dùng O/D off đâu cụ, nhồi chân ga sâu một phát là xe đã về số ngay rồi chứ máy chưa kịp rú lên đâu!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Xe Loại Sang chạy cũng nhanh phết. Trong history của cái máy GPS của em gắn trên xe, max speed là 159kmh đấy (chắc chủ cũ chạy, còn của em thì chỉ là 138kmh thoai)
Cụ phải giữ bí mật để lúc muốn bán lại xe còn có người mua chứ!=))

khoat_gia

Xe buýt
Chẹp, các cụ dìm hàng nhà iem quá.
@ Cụ Tuấn Nguyễn: "chị" của cụ chưa chịu gật đầu à?

Maybach Tàu

Xe container
Các cụ Ếch HN kô phân biệt Xinh Là Thịt / Xinh Là Sợ hôm nào kéo thê đội vào SG đê. Các địa danh trong nài thích đi đâu em đưa đi đấy. Du ngoạn, ngắm cảnh, thưởng thức sản vật địa phương, giao lưu hợp tác với đồng bào địa phương đều được cả
Em chỉ có khả năng Xểnh Là Sờ thôi, nhưng trọng bụng lại thích Xểnh Là Thịt cơ:D

Em SG miết đó cụ Kien ui

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em chỉ có khả năng Xểnh Là Sờ thôi, nhưng trọng bụng lại thích Xểnh Là Thịt cơ:D

Em SG miết đó cụ Kien ui
Em cũng SG xoành xoạch. Bay nhiều đến mức có thẻ Vàng VNA luôn! Hôm rồi vào gọi được mỗi cụ Cu Sut, gọi cụ Kiên thì bận! Cụ đi lúc nào thì PM phát nếu gặp thì (b) với anh em trong đó nhé!

Escaper_hk

Đi bộ
Các bác vui quá, nếu được khi nào tổ chức offline ở Hà Nội, các bác cho tôi tham gia với nhé.

linhsan

Xe hơi
Các cụ vui thật, em đang cố làm 1 em Xem Là Sướng.

Tuan nguyen

Xe buýt
@khoat_gia: đến lúc này thì "chị" gật lia lịa rồi, nhưng bọn em đang bận quá nên chưa tiến hành thủ tục thăng cấp cho "chị" lên chức Gấu được. Haizzz, ghen tị với các cụ quá đi.

KienNT71

Xe tải
Em cũng SG xoành xoạch. Bay nhiều đến mức có thẻ Vàng VNA luôn! Hôm rồi vào gọi được mỗi cụ Cu Sut, gọi cụ Kiên thì bận! Cụ đi lúc nào thì PM phát nếu gặp thì (b) với anh em trong đó nhé!
Chủ nhật em hay bận: caravan, chụp hình, hoặc cho trẻ con về nhà ông bà. Nếu cụ báo trước khi bay vào thì em sắp xếp vô tư thôi. Gì chứ nhậu ở SG thì vô biên chỗ... Mà nếu cụ vào dịp 28-30/5 này thì em mời cụ đi Caravan Cù Lao Câu (Bình Thuận), ngủ lều luôn... Hiện đoàn đã có 25 xe.

Maybach Tàu

Xe container
Oài, thía mà không bít. Em mỗi tháng 1 lần, mỗi lần độ 1 tuần. Cuối tháng này em có mẹt tầm 28-5 đến 06/06. Cụ mà ở đó hú tí nhé, trong này có 1 chi hội OF em cũng hay tụ bạ:D