Một ngày không có anh...!!!

Songlinh007

Xe tải
I
Thế là quý rồi mợ ạ. Giữa cái nhân gian chẳng hiểu đang ở trong cái trạng thái gì, lòng người đang nghĩ gì, lộn xộn như mớ bòng bong, phù du hơn mọi thứ phù du như bây giờ, mà lòng còn tĩnh lại để còn biết nhớ nhau...thế là quý lắm rồi.
Iêm k những nhớ mà còn bị đắm đuối con cá chuối người đc nhớ cụ ợ... Giờ đã là vợ chồng mà còn lại nhớ hơn cụ ợ... ;))

phdNguyenQAnh

Xe buýt
Phương bắc có giai nhân
Tuyệt thế, khó sánh phần
Hồng nhan, thế gian hiếm
Chỉ mỗi tội tuổi Dần, hề hề

Songlinh007

Xe tải
Buồn thật mà, em đang phải đối mặt với khó khăn như vậy đấy mợ ạ.
Cũng may là mợ [@Songlinh007;362659] lúc nào cũng ủng hộ, động viên em.

Vì cụ là của mợ mờ luỵ... TỤt.... Tụttt... Hý.. Hý...

Bigisbest

Xe container
I

Iêm k những nhớ mà còn bị đắm đuối con cá chuối người đc nhớ cụ ợ... Giờ đã là vợ chồng mà còn lại nhớ hơn cụ ợ... ;))
Vừng chúc mừng mợ. Iêm biết mợ nhớ gì òi...=))
Iêm thì lại nhớ...chim sáo ngày xưa mí sợ.

Songlinh007

Xe tải
Phương bắc có giai nhân
Tuyệt thế, khó sánh phần
Hồng nhan, thế gian hiếm
Chỉ mỗi tội tuổi Dần, hề hề
-----------------------------------------

Tốt nhất cụ khai hớt ra đuê.. Nếu cụ k muốn bị sứt mẻ giề trên người

Chuột vàng không ở đồng làng
Lang thang phố xá ngắm hàng xe qua
Một hôm thoả chí xa nhà
Dừng chân đồng ấy thiết tha cô Dần..

P/s: Tụt... Tụttttt

phdNguyenQAnh

Xe buýt
-----------------------------------------

Tốt nhất cụ khai hớt ra đuê.. Nếu cụ k muốn bị sứt mẻ giề trên người

Chuột vàng không ở đồng làng
Lang thang phố xá ngắm hàng xe qua
Một hôm thoả chí xa nhà
Dừng chân đồng ấy thiết tha cô Dần..

P/s: Tụt... Tụttttt
Ều.

Bị úp thìa à mợ ?????

Bigisbest

Xe container
Thế quan cụ không dám đồng ý với nhận định của iêm ạ? =))
Còn chim sáo ngày xưa...cụ đừng hỏi, em ko lói đâu. Chẳng có thì cũng phải vẽ ra để mà nhớ, kẻo lại mang tiếng chằng có chi để nhớ...hắc hắc...

Bigisbest

Xe container
Cụ đúng là nhân tài hiếm coá nhoá... Cái chi chi cũng biết nhoá.
Bẩm mợ iêm cũng chỉ mơ ước mọi thứ bình thường thôi.
Iêm nhìn chữ ký của mợ...iêm cứ sờ sợ...ló làm iêm liên tưởng đến...cung bọ cạp.
Từ hôm đận đến giờ cứ lìn thấy chữ "cung", chữ "bọ" em lại giật hết cả nảy...:D.

phdNguyenQAnh

Xe buýt
Thế quan cụ không dám đồng ý với nhận định của iêm ạ? =))
Còn chim sáo ngày xưa...cụ đừng hỏi, em ko lói đâu. Chẳng có thì cũng phải vẽ ra để mà nhớ, kẻo lại mang tiếng chằng có chi để nhớ...hắc hắc...
Khú khú.....

Chỉ tại cái anh ghế đôn
Làm ta ngơ ngẩn, hóc môn tăng dần, hề hề

Songlinh007

Xe tải
Bẩm mợ iêm cũng chỉ mơ ước mọi thứ bình thường thôi.
Iêm nhìn chữ ký của mợ...iêm cứ sờ sợ...ló làm iêm liên tưởng đến...cung bọ cạp.
Từ hôm đận đến giờ cứ lìn thấy chữ "cung", chữ "bọ" em lại giật hết cả nảy...:D.
Iêm hỏi ngu tí cụ ới ? Nàm thao mọi người giờ động tí hay nhắc cung bọ cạp thế nhể ? Iêm dạo này đang vùi đầu vào sự ngây thơ tong tắng nên iêm hôn bớt giề á ????

Bigisbest

Xe container
Iêm hỏi ngu tí cụ ới ? Nàm thao mọi người giờ động tí hay nhắc cung bọ cạp thế nhể ? Iêm dạo này đang vùi đầu vào sự ngây thơ tong tắng nên iêm hôn bớt giề á ????
Ngoắc,
Thế là làm thao? Cả cái xứ này đang sôi lên với sự hót của chủ đề cam bọ cục...tức cung bọ cạp, dzị mà mợ chủ vỡn ra riết nhớ ông chủ thớt đến mức thế là ra làm thao? Mợ gúc giùm em cụm từ: "cô giáo cung bọ cạp" và chiêm ngưỡng đủ cả "công dung ngôn hạnh" của cô ráo này ná.
Chưa hết, để tô điểm thêm, làm rõ thêm tính cách nhân vật, Óp đã iu ái dành hẳn một thớt dày nhất trong các loại thớt đang bán trên thị trường, trong đó đủ cả hỉ nộ ái ố, kính mợ: http://www.otofun.net/threads/giao-vien-tieng-anh-chui-hoc-vien-vo-hoc.914807/
Mợ đừng đọc hết mà tẩu hỏa nhập ma, đọc vài còm thôi, sau đó là cái lập luận theo trường phái siêu dị đó cứ lặp đi lặp lại, chẳng ai theo dõi hết nên cứ vài cái vốn cùn đó diễn với một ngữ khí lành lạnh, khoắng lẫn chút "thông thái" "thạo tin", nên rất khó ngửi...em cũng tham da tham lông một tí ở đây ạ: http://www.otofun.net/threads/giao-vien-tieng-anh-chui-hoc-vien-vo-hoc.914807/page-76#post-24359410

Chỉnh sửa cuối:

phdNguyenQAnh

Xe buýt
Ngoắc,
Thế là làm thao? Cả cái xứ này đang sôi lên với sự hót của chủ đề cam bọ cục...tức cung bọ cạp, dzị mà mợ chủ vỡn ra riết nhớ ông chủ thớt đến mức thế là ra làm thao? Mợ gúc giùm em cụm từ: "cô giáo cung bọ cạp" và chiêm ngưỡng đủ cả "công dung ngôn hạnh" của cô ráo này ná.
Chưa hết, để tô điểm thêm, làm rõ thêm tính cách nhân vật, Óp đã iu ái dành hẳn một thớt dày nhất trong các loại thớt đang bán trên thị trường, trong đó đủ cả hỉ nộ ái ố, kính mợ: http://www.otofun.net/threads/giao-vien-tieng-anh-chui-hoc-vien-vo-hoc.914807/
Mợ đừng đọc hết mà tẩu hỏa nhập ma, đọc vài còm thôi, sau đó là cái lập luận theo trường phái siêu dị đó cứ lặp đi lặp lại, chẳng ai theo dõi hết nên cứ vài cái vốn cùn đó diễn với một ngữ khí lành lạnh, khoắng lẫn chút "thông thái" "thạo tin", nên rất khó ngửi...em cũng tham da tham lông một tí ở đây ạ: http://www.otofun.net/threads/giao-vien-tieng-anh-chui-hoc-vien-vo-hoc.914807/page-76#post-24359410
Ôi. Cụ lại đẩy vợ em vào sâu bít ồi.

Bigisbest

Xe container
Ôi. Cụ lại đẩy vợ em vào sâu bít ồi.
Đâu có, vì mợ chủ mết cụ chủ quá, nói là ko biết gì, nên em tìm giúp, ngó qua xem thế sự ra sao, chứ nào dám đẩy sâu bít sâu bịt gì đâu...

Songlinh007

Xe tải
Đâu có, vì mợ chủ mết cụ chủ quá, nói là ko biết gì, nên em tìm giúp, ngó qua xem thế sự ra sao, chứ nào dám đẩy sâu bít sâu bịt gì đâu...
Nghe cụ kể cho iêm kẹo iêm cũng chệu

nhaquelaioto

Xe tăng
Nhoảy bọp vào phát vọc thơ
Loanh quanh nhí nhoáy cạp vơ tơ tình