[VHGT] Một ngày đen đủi

gunner_hp

Xe tăng
Các cụ ơi, cái đèn của em, các cụ xem video nó chỉ chiếu đến mông người ta, có chói mắt gì đâu.
Đoạn này không có đèn đường, em tắt đi thì tối thui (đây cũng là lý do chúng nó vào đây ôm nhau mà).
Theo em cụ ko có lý do gì phải tắt đèn,trời tối đi xe bật đèn là đúng.Còn chỗ cửa nhà cụ chứ có phải cái chỗ ...xyz@#$... quái đâu mà cứ đứng thế.Nhà cụ ở đấy thì tối ăn cơm xong, làm ấm trà vác ghế ra lan can ngồi thì hóng khối pha hay ho cụ nhở...
Mà cũng khó hiểu ghê,giờ nhà nghỉ KS đầy...cứ thích đứng trước cửa nhà người ta ;)) đoạn này là giống kiểu em hay thắc mắc với gấu nhà khi hồi trước ở trước cửa nhà em cũng có 1,2 đôi như vầy.Cụ chắc mua BH xe toàn bộ rồi ạ ? Thế thì chắc gọi BH làm cho nhanh thôi ạ.Tụi trẻ SV, cụ đối nhân xử thế như vậy là quá đẹp rồi ạ.

hungna-1979

Xe hơi
Quá nhọ cho đội xóc lọ.
Sorry, câu trên là em đi mượn nhé.

JrFox

Xe hơi
Thế mà em vưỡn bị bà xã chửi là xử lý kém các cụ à. Lý do là không việc gì phải nhân đạo với những đứa sai nhưng không biết đường mở mồm xin lỗi, phải cho chúng nó nhớ lấy bài học, anh có phải là bố mẹ chúng nó đâu mà dạy bảo một lúc rồi cho đi.
Em thấy cũng hợp lý, nhiều lúc cũng hoang mang chẳng biết xử lý thế nào là đúng nữa.

gunner_hp

Xe tăng
Thế mà em vưỡn bị bà xã chửi là xử lý kém các cụ à. Lý do là không việc gì phải nhân đạo với những đứa sai nhưng không biết đường mở mồm xin lỗi, phải cho chúng nó nhớ lấy bài học, anh có phải là bố mẹ chúng nó đâu mà dạy bảo một lúc rồi cho đi.
Em thấy cũng hợp lý, nhiều lúc cũng hoang mang chẳng biết xử lý thế nào là đúng nữa.
Gấu nhà cụ ghê thật đấy...nhưng mà thôi,tụi nó SV cũng khó, cụ chờ được vạ thì má đã sưng,đi làm BH cho nhanh chuyến cụ ạ.
Mà em cũng có 1 ngày đen đủi y như cụ...chán...Mai đem V2 qua KIA HP xì pa cái cho nó hết vía đen...

Chỉnh sửa cuối:

vietpt87

Xe hơi
Bữa trước, em đi đổ xăng ở cây xăng gần sân Mỹ Đình, lúc đổ xong thì vào xe thì tự dưng rầm 1 cái, xem nhảy dựng lên, em tưởng xe mình bị sao, nhìn qua gương chiếu hậu thì 1 cụ Lếc xù húc thẳng vào mít xe em ( mặc dù cụ ấy xếp hàng sau em mãi đấy chứ), húc xong cụ ấy xuống xem rồi lí nhí kêu : " xước có tí thôi mà, tí thôi mà", nói xong chuồn thẳng vào nhà WC của cây xăng trốn để vợ ra nc vs em, bực mình vs thái độ đó nhưng mà lại bận đưa mẫu hậu về quê gấp nên em chả đôi co vs chả bắt đền làm j, chỉ thêm mang tức vào người... Coi như dẫm phải **** thôi...

JrFox

Xe hơi
Dân ta tiết kiệm lời xin lỗi quá các cụ nhỉ.
Thôi thì cứ coi như lái ông mất ngựa cho nhẹ nhàng. Ví như bác vietpt87, may lúc đó bác vào xe rồi, chứ nó chồm lên húc vào bác thì toi. Coi như xe gánh hộ đòn cho mình. Những lúc như thế em lại vỗ xe và cảm ơn nó.

bộ hành

Xe buýt
nhìn cái cờ níp thứ 2 buồn cười cụ chủ ah. chắc cụ chủ làm e ấy mất tinh thần :))

dreamwater

Xe điện
Clip 2 chết cười.
Cả cụ cả e í đều đen, sao ko cùng đi giải đen nhỉ

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
ko chết người thì vẫn ổn