[Thảo luận] Một ngày 3 lần bị CSGT thổi mà không bị phạt.

xephaoma...tot

Xe buýt
Ngày hôm qua em có việc phải đi Tuyên Quang, Yên Bái nên phải dậy sớm đến Trần Quý Đức đón người nhà. Vừa rẽ ra Nguyễn Trãi thì bị 1 chú xxx trẻ măng thổi và kt tra giấy tờ. Em đủ tất, chú ấy bảo em rẽ khi có tín hiệu đèn đỏ, em nghi ngờ là không có đèn đỏ nên chạy lại xem có hay không ( Có cả chú này đi theo) khi ra xem lai thi đúng là có cột đèn thật nhưng đèn thì không sáng. Tẽn tò nhưng vẫn phải cho em đi.
Hơn 9h sáng vừa vào địa phận TQ em lại bị mấy chú có xe nhấp nháy thổi. Xem xong giấy tờ chú xxx hỏi giấy tờ mua bán xe đâu ( xe em mua ko sang tên), chợt nhớ đã có cụ chia sẻ kinh nghiệm, nên trả lời luôn là xe mượn, thằng này nói mượn cũng phải có hợp đồng chứ. Em bảo mượn 1 ngày thì đâu cần HD, nó thấy xe em cũ ( Toy 1990 ) nên nhảy vào trong xe đòi kt phanh tay. Không thấy cần phanh tay đâu ( xe em AT nên fanh tay lại dùng chân) em bảo xe này ko thấy có fanh tay =P~ nhìn nhìn một lúc thằng này hỏi xe này số tự động à? em tl vâng, quay ra ngó lốp của em xong rồi trả lại giấy tờ chả nói câu nào.

15h30 chưa ra khỏi tp YB em lại bị thổi phát nữa, chột dạ hay mình chạy quá tốc độ, hay mình đè vạch chỗ nào! Chào hỏi xong em lại trình giấy tờ lần này thằng cha thiếu tá trung tuổi chả nói một câu nào ngoài mấy từ " mời anh đi ". Thở phào em buông vài câu:Chả hiểu hôm nay tôi làm sao mà bị thổi đến 3 lần, cha kia nói anh thông cảm đang tháng an toàn GT mà.

Lên xe trở về HN mà lòng vẫn lo ngay ngáy ko biết mình có bị hỏi nữa ko nhưng thật may ko có bị thêm lần nào và ko bị mất...........xu nào cho xxx nhờ sự chia xẻ kinh nghiệm của mọi người trên OF >:/

tazzan_man

Xe tăng
em dự là xe cụ nằm trong danh sách kiểm tra của xxx phòng chống ma túy rồi, chứ bình thường xxx đã thổi thì chả cho cụ đi dễ thế đâu...

SốtVirút

Xe tăng
đi từ mấy giờ mà 9h đã lên đến TQ?????????? mà nếu đi sớm tờ mờ sáng mà gặp xxx dứng đường thì công nhận xxx quá mẫn cán=))

mylove8110

Xì hơi lốp
9h cụ đã ở tuyên quang thì em dự cụ đi từ 5h, mà giờ đấy xxx bắt lỗi cụ chắc là mấy xxx cơ động đi tuần đêm về gặp cụ hỏi chơi thôi chứ táo giao thông giờ đấy vẫn ngủ với VD hehehe

Ti_Teo

Xe buýt
6h đi 9h đã có thể ở TQ rồi, nhà em ở TQ ạ. Ko quen đường em + thêm 30' thôi. Quen đường thì 2h30', em đi bt 3h, người ko quen 3h30'.

LuckyCar

Xe container
Em hỏi các cụ, thế xxx có quyền nhảy vào xe kiểm tra phanh tay à (coi như bỏ qua chuyện phải thông báo lỗi mới được kiểm tra giấy tờ). Thế kiểm tra xong em bẩu em mất tiền thì làm thế nào nhở.

Huỳnh Tùng

Xe buýt
xxx đểu, đồng hồ của cụ chủ thớt cũng đểu

gameover1107

Xe tăng
Trần Quý đức - Phố mới hả CỤ
Chắc họ xa xa với nguyễn quý đức :D

toanthangcs

Xe điện
XXX có kiểu kiểm tra xe nếu không thể bắt bẻ được gì thì: kéo phanh tay, để số 1, rồ ga lớn nếu xe vẫn đi được (đương nhiên vẫn đi được, vì phanh tay đâu phải để phanh khi đi đường mà để hãm xe lúc dừng đỗ), và phạt: ta có cãi được không, các Cụ?

dapvocaydan

Xe điện
XXX có kiểu kiểm tra xe nếu không thể bắt bẻ được gì thì: kéo phanh tay, để số 1, rồ ga lớn nếu xe vẫn đi được (đương nhiên vẫn đi được, vì phanh tay đâu phải để phanh khi đi đường mà để hãm xe lúc dừng đỗ), và phạt: ta có cãi được không, các Cụ?
Cụ đạp kịch sàn à

CuTiVoDich

Xe điện
Nếu trường hợp này cụ cứ thẳng tay vả vào mặt xxx vì 2 tội:
1. Phá hoại tài sản công dân(xe của cụ là ts công dân còn gì:D)
2. Dốt, vì phanh tay là để hãm khi dừng đỗ xe thôi.

Camry_so1bacson

Xe máy
vậy chúc mừng cụ,số cụ quá hên

nguyenducduy

Xe điện
Thế là cụ đỏ rồi, lần đầu tiên em gặp trường hợp của cụ xxx tóm 3 lần trong ngày đới, mà lại không mất củ nào mới lại càng hay, hay là xe cụ quá tuổi rồi nên xxx nhìn thấy hỏi thăm thấy có vấn đề thì phạt.

Game Over

Xe điện
Ngày hôm qua em có việc phải đi Tuyên Quang, Yên Bái nên phải dậy sớm đến Trần Quý Đức đón người nhà. Vừa rẽ ra Nguyễn Trãi thì bị 1 chú xxx trẻ măng thổi và kt tra giấy tờ. Em đủ tất, chú ấy bảo em rẽ khi có tín hiệu đèn đỏ, em nghi ngờ là không có đèn đỏ nên chạy lại xem có hay không ( Có cả chú này đi theo) khi ra xem lai thi đúng là có cột đèn thật nhưng đèn thì không sáng. Tẽn tò nhưng vẫn phải cho em đi.
Hơn 9h sáng vừa vào địa phận TQ em lại bị mấy chú có xe nhấp nháy thổi. Xem xong giấy tờ chú xxx hỏi giấy tờ mua bán xe đâu ( xe em mua ko sang tên), chợt nhớ đã có cụ chia sẻ kinh nghiệm, nên trả lời luôn là xe mượn, thằng này nói mượn cũng phải có hợp đồng chứ. Em bảo mượn 1 ngày thì đâu cần HD, nó thấy xe em cũ ( Toy 1990 ) nên nhảy vào trong xe đòi kt phanh tay. Không thấy cần phanh tay đâu ( xe em AT nên fanh tay lại dùng chân) em bảo xe này ko thấy có fanh tay =P~ nhìn nhìn một lúc thằng này hỏi xe này số tự động à? em tl vâng, quay ra ngó lốp của em xong rồi trả lại giấy tờ chả nói câu nào.

15h30 chưa ra khỏi tp YB em lại bị thổi phát nữa, chột dạ hay mình chạy quá tốc độ, hay mình đè vạch chỗ nào! Chào hỏi xong em lại trình giấy tờ lần này thằng cha thiếu tá trung tuổi chả nói một câu nào ngoài mấy từ " mời anh đi ". Thở phào em buông vài câu:Chả hiểu hôm nay tôi làm sao mà bị thổi đến 3 lần, cha kia nói anh thông cảm đang tháng an toàn GT mà.

Lên xe trở về HN mà lòng vẫn lo ngay ngáy ko biết mình có bị hỏi nữa ko nhưng thật may ko có bị thêm lần nào và ko bị mất...........xu nào cho xxx nhờ sự chia xẻ kinh nghiệm của mọi người trên OF >:/
Cụ chủ thớt phang LÔ ngay cho em,cụ cứ phang cho em,con giề cũng ăn,em thề...
Gần Tết có khác,nhiều người tham gia cải thiện thế không biết.

taurus214

Xe hơi
Chắc mấy chú xxx đấy nhìn xe của cụ, không nghĩ là xe vẫn còn chạy được =))

bridge

Xe điện
Đúng là 3 lần bị XXX vịn mà không sao thì cụ giỏi và may mắn thật !! %%-
Đã vodka cụ chủ thớt ... :-bd

dạo lày gió mùa nhều quá. các cụ chém ít thôi