[Funland] Một lãnh đạo huyện bị tố hãm hiếp nữ nhân viên sau tiệc rượu

Trạng thái
Thớt đang đóng

IP man

Xe lăn
Vãi cả cán bộ thời chống dịch, nhậu nhẹt karaoke rồi chén cả nhân viên văn hoá luôn trong phòng hát! đạo đức ở đâu? giá trị văn hoá ở đâu?...và huyện CT là ở đâu?

Mới được tuyển vào làm cán bộ văn hóa tại một cơ quan của huyện, còn chồng làm Công an huyện. Vào ngày hôm kia (10/11)được "triệu tập" đi liên hoan ăn uống, giao lưu tại một đơn vị đóng trên địa bàn. Trong tiệc rượu, bị ép uống khá nhiều nên say, lúc trên xe về phải gục đầu vào một chị đồng nghiệp đi cùng.

Đến tầm khoảng hơn 18h cùng ngày, chiếc xe chở đoàn đến trước cửa một khách sạn gần cảng thị trấn. Lúc này, còn lơ mơ hỏi 'sao lại đi đường này' thì ông H. - một cán bộ huyện đi cùng trên xe bảo đi ra đây đổ xăng. Sau đó mọi người xuống xe, đi vào trong khách sạn, trên tầng 2 lúc này đã bố trí sẵn một phòng hát karaoke.

'Mọi người đi vào thì con cô được một chị đi cùng đưa vào trong nhà vệ sinh để nôn. Xong con cô ra ngoài phòng vệ sinh nhắn tin cho chồng bảo đến đón về thì ông H. đến bảo con cô 'em ra mời các sếp vào hát'. Con nhà cô bảo 'em say lắm rồi, giờ các anh cứ bắt em hát là em ngã, không đi được nữa đâu'. Sau đấy con cô bị họ lôi vào phòng hát rồi bị ông S. hãm hiếp".

nguồn:

Báo đưa rõ tên tuổi thủ phạm rồi, còn cụ đừng có post hình nạn nhân lên đây, họ có tội gì?

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Máy móc ở nhà thì khô dầu rạo rễ lớp vỏ sơn bên ngoài thì nhăn nheo xấu xí…. còn hàng ngày đến văn phòng toàn các cháu 9x nc hoa thì sức thơm lức thời trang thì hết ngắn lại mỏng bên trong lấp ló màu hồng màu đen hôm nào mặc bó thì hằn chữ vê khiêu gợi hút hồn đến khờ dại lâu ngày tích tụ trong người kiểu gì cũng có ngày vỡ đập nhất là nh hôm liên hoan hội họp tay chân k kiểm soát vầy là động chỗ nọ chỗ kia vầy là toang, một phút bốc đồng để rồi cả đời bốc mứt.!
cụ tả chân thực quá, có khi còn kĩ càng hơn xem clip :))

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Tầm anh này chắc có đệ điều đến chứ nhể sao phải làm thế, hay cái bím cũng dát vàng. :)) :))

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa nói đến đạo đức ở đây, cơ mà "yêu" mà phải cưỡng bức hoặc "làm việc" với 1 cái xác không cảm xúc thì còn chóa gì thi vị, là hứng thú nữa.
Vậy mà mấy thằn lđ bất tài bụng phệ chỉ mơ tưởng đến những cái đó thôi đấy cụ ạ, nuốt nước bọt ừng ực, tài cán k có nên chỉ nghĩ đến mấy trò đó là nhanh nhất thôi

xuantien_mobis

Xe lăn

Báo đưa rõ tên tuổi thủ phạm rồi, còn cụ đừng có post hình nạn nhân lên đây, họ có tội gì?
Chỉ là hình minh họa cho bài báo thôi cụ, có phải nạn nhân trong vụ việc này đâu

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

sonvg

Xe điện
E gặp vài đồng chí có face kiểu này, lúc làm lính thì ba hoa nịnh nọt, lên sếp thì chém gió hơn lãnh đạo, có điều không đổi là cái khoản gái gú rất kinh người :D

Quản Tượng

Xe tăng
Chắc bắn lên người nhưng phải nói người nhà e kia phản ứng cũng nhanh, yêu cầu e ấy ko được tắm và báo lãnh đạo công an tỉnh luôn.
Xử lý ngay trong đêm.
Bố này chắc vã quá với thói quen chiến kiểu đó rồi. Giờ thì đi mục xác luôn.
chồng e ấy là công ăn mà cụ

Húp sụp sụp

Xe điện
Khổ, thèm gì mà phải thế chứ.
Gọi là cái huyện thôi chứ cả huyện chắc có tầm 3000 người còn lạ gì mặt mũi nhau mà không nhịn nổi.
Lê Hùng Sơn này cũng là diện cocc. Ngày xưa làm ở ban phục vụ thuốc nước cho ủy ban tỉnh, sau nhảy sang làm phó bí thư đoàn rồi lên bí thư đoàn vài năm nay. Mới năm ngoái được đưa về Cô Tô làm bí thư huyện.
Chắc quen thói trai gái ăn chơi lâu nay rồi. Chứ cái chuyên môn với mấy vị trí đấy có làm đếch gì đâu ngoài karaoke với phò phạch
Nạn nà bí thư đoàn :)

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
anh cựu bí thư liệu có đi tù ko các cụ

bungbvt

Xe tăng
Cũng có khả năng ăn dc em ấy vài lần rồi. Thằng chồng nó cay, cho vào bẫy chuột luôn. Mấy ông em quen dưới QN đang nhắn thế.

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun
Em nghĩ khả năng này cao nhất ạ. Bọn xã đoàn này với bọn văn hoá nó bắt sóng nhanh lắm. Khả năng bị chồng nó bày mưu úp sọt. Ăn mãi rồi tưởng chuyện đương nhiên nên chả ngán gì. Nó úp phát chết.

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
Dân Trí lên bài neu dích danh tên rồi! Thôi thì nhà có bao tiền và quan hệ cố gắng chạy để k bị giam chung vs "đại bàng" nhé...

ah99x6

Xe điện

sontranvu

Xe điện
vk làm ở nhà nước cũng ghê phết nhỉ. mà thằng này 82 mặt già thế.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Hấp diêm éo gì, tưởng hấp diêm đc mà dễ à.
Cái này là ăn ko được, ăn vỡ lở nên nó thành hấp diêm.

oanhoanhh

Đi bộ
Chắc bắn lên người nhưng phải nói người nhà e kia phản ứng cũng nhanh, yêu cầu e ấy ko được tắm và báo lãnh đạo công an tỉnh luôn.
Xử lý ngay trong đêm.
Bố này chắc vã quá với thói quen chiến kiểu đó rồi. Giờ thì đi mục xác luôn.
Chồng em đó làm conan mà cụ nên chắc có kinh nghiệm trong điều tra tội phạm lấy chứng cứ rồi

Isu_zu

Tháo bánh
lên đến bí thở mà vẫn ko kìm hãm được dục vọng à?
Hay bị hãm hại hả các cụ
Cụ hỏi thật hay đùa, dục vọng nó tỷ lệ thuân với vị trí đấy cụ ạ, chắc cụ chưa đc ngồi ghế cao nên mới nghĩ thế. Giám đốc có phòng lv riêng, Tổng GĐ có thêm wc, phòng ngủ (hoăc thức) riêng trong phòng lv cụ nhé. Còn trên nữa thì cụ tự hiểu :)).
Ngay trong ngành con ngan mà sếp còn chén nhân viên nữa là!
Phó trưởng Công an quận 10 bị tố vào khách sạn với cấp dưới - Báo Người lao động (nld.com.vn)

Trạng thái
Thớt đang đóng