[Thảo luận] Một kinh nghiệm với xe Bus Hanoi

nguyenakin

Xe buýt
Kinh nghiệm với xe Bus : ...Khi ko còn cách di chuyển nào nữa đành trèo lên nó ...Còn không ...tránh xa nó ra !!!!

devilmaycry

Xe tải
Sao bác ấy hiền nhỉ, cứ vọt xe lên mà chặn lại. Gọi thêm người đến lôi ló xuống mà oánh. Riêng thành phần lày không nhân đạo được, em thề
xe rụng mất gương , đuổi theo nó có khi lại đâm vào đâu thì còn mệt nữa bác à

hôm 29 tết e chạy 2b đi ở đường láng, lúc đấy xe buýt nó vừa ghé trạm đón khách nên e vượt qua bên trái, vậy mà nó rồ ga lên rồi láng sang bên kia ép xe e dúi vào lề, quả đấy ko phanh kịp thì 1 là ăn nguyên cái lề, 2 là bị nó kéo đi 1 đoạn rồi. e phanh tốc cả *** lên mới thoát đc

sau đó e tức quá đuổi theo nhưng thấy trên xe nó có 3 thằng (đang về bến) còn e đi có 1 mình --> e đi theo gần nửa km mới tìm đc 1 cục gạch = bàn tay. e lượm rồi phi lên toang trúng kính bên hông của nó. heheh. hơi tiếc vì đi 1 mình nên sợ ném kính lái ko trúng chứ ko phải xơi quả kính lái mới ra vấn đề

nói chung thì đi đường nên tránh xa bọn này ra ko có thiệt thân thôi các bác à

Ruarualady

Xe tăng
:-&:-&:-&
trong phố xe Bus là dã man nhất, có đuổi đc nó thì cũng chỉ đc xin lỗi và tí ti gọi là thiệt hại tinh thần thôi. Lái xe nghèo lắm.

HN_Natalia

Xe đạp
Lái xe ngoài đường chỉ có cách là nhịn thôi , em bị 1 thằng taxi húc thẳng vỡ cả đuôi xe dù chỉ là dừng đèn đỏ một cách nhẹ nhàng từ tốn . Cuối cùng cũng chẳng làm gì được nó .

Thỏ Béo

Xe hơi
Lái xe ngoài đường chỉ có cách là nhịn thôi , em bị 1 thằng taxi húc thẳng vỡ cả đuôi xe dù chỉ là dừng đèn đỏ một cách nhẹ nhàng từ tốn . Cuối cùng cũng chẳng làm gì được nó .
Mie, hôm qua cái thằng Taxi húc vào đ-ít xe em giống như cụ, em xuống thu 2 củ về uống bia xem đá bóng, còn xe thì cho bảo hiểm đi làm lại =))

Chỉnh sửa cuối:

jeehoon

Xe tải
Mie, hôm qua cái thằng Taxi húc vào đ-ít xe em giống như cụ, em xuống thu 2 củ về uống bia xem đá bóng, còn xe thì cho bảo hiểm đi làm lại =))
Kụ ác quá. 2tr thì thằng ku đó cuối tháng mang gì về cho vợ nó ngoài quả chym khô :D