[Funland] Một kết thúc đẹp

BachBeo

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
tuyendungvieclam.net

cha biet chi

Xe điện
Ai chả có quá khứ.kệ thôi.chuyện nàu e thấy bình thường mà.Ngọc Trinh yêu em có em yêu luôn chứ k nói đến Thùy Linh.

khanhnguyen09

Xe container
Chúc mừng 2 em, cả tài cả sắc.

mimi2023

Xe tải
Hơn chục năm, mọi thứ khác đi nhiều. Các cụ cứ bóng gió clip làm gì
Em đồng quan điểm với Cụ! Quá khứ qua rồi mà nhiều bác cứ bới móc, nói những lời nặng nề quá! Có những lời nói vô tình nhưng lại là khẩu nghiệp.
Chắc gì mình đã thanh cao chưa mà nói như thể mình thuộc tầng lớp thượng đẳng ý.

Tập Lái 2022

Xe tải
Cái sai, nếu có của em nó là sai thời điểm. Đó đang là cái thời dư luận rất nghiệt ngã. HN phải sang Mẽo còn TL thì bị vùi dập.
Giờ thì bao nhiêu thể loại khốn nạn lại chẳng sao. Thậm chí thành 1 dạng idol lệch lạc.
Nhưng kể cũng lạ. TL bị vùi đến tận bây giờ và mọi nỗ lực của em nó trên đường sự nghiệp đều bị dập xuống bằng câu chuyện cũ, bằng lông mày rậm, lông tay nhiều..
Em tất nhiên chả thanh cao gì nhưng ít nhất em vẫn đồng ý cụ.
Hình như OF giờ nhiều bạn khao khát mặc váy ghê.
Em đồng quan điểm với Cụ! Quá khứ qua rồi mà nhiều bác cứ bới móc, nói những lời nặng nề quá! Có những lời nói vô tình nhưng lại là khẩu nghiệp.
Chắc gì mình đã thanh cao chưa mà nói như thể mình thuộc tầng lớp thượng đẳng ý.

nhuataiche

Xe container
Em chả nghe nhạc của 2 bạn này, nhưng em nghĩ Đen Vâu đáng mặt đàn ông, thích thì tới, không để tâm chuyện cũ.

Em có thằng bạn cũng tương tự, trai tân lấy gái 1 đời chồng, cả gan thuyết phục bố mẹ chấp nhận. Nhưng trước đó nó đã phải tự đấu tranh tư tưởng rất nhiều.

S.P

Xe tăng
Thôi để cho quâ khứ của cháu nó ngủ yên đi các cụ, cái chuyện kia nó cũng là nạn nhân.

iociov

Xe hơi
Cụ cho rằng 1 đám cưới, 1 em bé (nếu có thật) là 1 kết thúc đẹp (của 1 quá trình chông gai). Em thì cho rằng chông gai chỉ vừa mới bắt đầu

nguyenvanuoc

Xe tải
Nhớ thời xưa Nhật Kỳ Vàng Anh gần như mở đầu cờ líp AV của Việt Nam về sau kéo theo bao nhiêu clip khác, cái thời mà học sinh cả nam lẫn nữ nói đến Vàng Anh là biết và đã xem

jazzzzz

Xe lăn
TL là người quá bản lĩnh, dính scandal nặng vậy mà không chạy trốn. Nỗ lực của em ấy rất lớn vì bị vùi dập ở mọi nơi mà vẫn trụ đc và thành công.
Còn mấy ông/bà lôi chuyện quá khứ của người ta để bêu rướu cũng quá đàn bà, chuyện đó Em ấy không sai.

mimi2023

Xe tải
Cái sai, nếu có của em nó là sai thời điểm. Đó đang là cái thời dư luận rất nghiệt ngã. HN phải sang Mẽo còn TL thì bị vùi dập.
Giờ thì bao nhiêu thể loại khốn nạn lại chẳng sao. Thậm chí thành 1 dạng idol lệch lạc.
Nhưng kể cũng lạ. TL bị vùi đến tận bây giờ và mọi nỗ lực của em nó trên đường sự nghiệp đều bị dập xuống bằng câu chuyện cũ, bằng lông mày rậm, lông tay nhiều..
Em tất nhiên chả thanh cao gì nhưng ít nhất em vẫn đồng ý cụ.
Hình như OF giờ nhiều bạn khao khát mặc váy ghê.
Dù em ko cổ xúy lối sống lệch lạc khi còn quá trẻ nhưng em thấy phụ nữ khổ ngàn đời vì những lời cay nghiệt như trên. Các Cụ vẫn thường bảo, đen thôi chứ đỏ quên đi. Gớm nữa, nếu clip ko bị phát tán thì đầy Cụ chả mong chạm vào gót chân em ý chứ!
Mà kể cũng lạ, thấy 1 người hạnh phúc thì mình nên mừng cho họ, sao cứ phải buông lời cay độc dù họ chẳng liên quan tới mình nhỉ? Nhiều bác cứ nghĩ nói dăm ba câu cho vui cái thằng người mà ko nghĩ người thân cạnh mình cũng phận nữ nhi, không khéo khẩu nghiệp mình tạo ra lại rơi trúng người nhà mình à?