Một địa chỉ đang tin cậy để gửi gắm vợ 2-đánh bóng, dọn nt

Thang_i30

Xe hơi
Chắc 1tr4 2 xe bác chủ thớt nhỉ :))

volga3110

Xe buýt
oạch, các bác chưa làm ở đó bao giò mà ném nhiều đá tảng thế? Hehe, khổ cái nhà mình quanh quanh chỉ có mỗi xi của Sonax là có tên tuổi, nên mỗi lần đánh xi của nó cũng đau đớn lắm, còn các loại xi khác thì các bác cũng chẳng mấy quan tâm. Nói chung là giá cả nó đi đôi với chất lượng ạ, em chẳng bênh ai, thấy chỗ nào tốt thì em làm. Võ Thj Sáu nahf em có hàng đánh cả xe 700, có hàng 800, có hàng bên cạnh 450k, vô cùng lắm. thế mà em vẫn phải lên Ngụy Như Kon tum, chắc tại em cũng hơi gà, hihi. Các bác ở đó phục vụ chu đáo, nhiệt tình thì các bác lại bảo là cộng thêm cả chè nước. Em cũng đánh bóng, giặt nội thất ở đó, em cũng ít tiền, kiếm cũng khó nhọc nhưng bỏ ra 1tr4 là hoàn toàn xứng đáng. Xi đựoc sử dụng tại đó em không nhớ chính xác, em về search google thì bên kia nó bán đắt hơn Sonax 5usd cho 1 hộp. Mai em lên rửa xe báo các bác sau. Còn vệ sinh nội thất bên trong thì cũng nhiều loại, và cả xi dùng cho salon da nữa. em thấy chưa bác nào làm ở đấy xong mà kêu đắt so với chất lượng cả. Còn sonax thì em nghĩ là chắc phải đắt hơn, em cũng chưa dám đưa con Mon còi cọc của em vào đấy để rửa xe sonax bằng nước giếng bao giờ....:77::77::77:
@Bác chủ thớt: mai em lên đấy rửa xe, bác có qua không em và bác cafe ạ.(b)

danin4um

Xe hơi
em chốt nè: kụ nào còn phân vân về chỗ này thì cứ ra hỏi ae nhà Song Long - Lê Văn Lương nhé :69::69::69::69: