Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
đúng ảnh của e nó cụ ợ! nhưng ở sau đít xe thấy có sẵn một lỗ tròn dúng kích cỡ của camera (lỗ chờ à?)hay là có bọn nó nhổ ra nhỉ?,thế còn mấy cái nút gì ở bên hộc là chỉnh gì vậy cụ.của forte nhà e là cái hộc để nhét vé cầu.

Cuabien

Xe điện
đúng ảnh của e nó cụ ợ! nhưng ở sau đít xe thấy có sẵn một lỗ tròn dúng kích cỡ của camera (lỗ chờ à?)hay là có bọn nó nhổ ra nhỉ?,thế còn mấy cái nút gì ở bên hộc là chỉnh gì vậy cụ.của forte nhà e là cái hộc để nhét vé cầu.
Lỗ ở đuôi xe thế nào mà tròn, Cam lùi nguyên bản nó hình vuông mà ! :102:

Cái +/- đó ngày trước đã đọc thấy ở đâu đó nhưng giờ quên mất rồi. :102::102::102: Ngoài 2 ký hiệu đó còn cái chữ gì theo không để kích hoạt bộ nhớ cái !

STARIUS

Xe buýt
Chế kiểu gì hở cụ ??? Em đang quan tâm vì của em chọc ngoáy mãi nõ vẫn kẹt chưa biết sử cách nào ! :102:
Khi bác tháo cái nút bấm ấy ra, bác chỉ giữ lại cơ cấu nối để nối với công tắc trong xe thôi. -> Nó sẽ là 1 hộp vuông hình chữ nhật. Bác úp cái nút lên lỗ lắp trên mặt dưỡng, điều chỉnh sao cho cái nút không bị kẹt. -> Khi đó bác sẽ thấy hộp vuông nằm trên 4 cái lỗ để bắt vít, bác chỉ cần khoan 2 lỗ còn thiếu trên hộp vuông này để bắt vít vào mặt dưỡng, vì nó sẵn có 2 lỗ rồi ( khi khoan bác nhớ căn chỉnh vị trí lỗ khoan chính xác để nút không bị kẹt) , sau đó bác có thể dùng thêm vòng đệm bằng cao su mỏng để điều chỉnh khi vặn vít cho chính xác. Em bắt cái này rất cẩn thận vì có đọc bài của bác hôm qua, giờ cái nút của e chỉ hơi lồi hơn 1 tý so với mặt dưỡng (bác cho cái nút lồi khỏi mặt dưỡng đi) , nhưng bấm vẫn tạch tạch, vẫn đẹp như thường bác ạ! ( hồi chiều không mang súng, chụp mồm, bác thông cảm )

STARIUS

Xe buýt

Đã chế xong ! Vẫn có phần không ưng ý vì phải chế nút đèn đỗ khẩn cấp, cái công tắc này khác với công tắc của xe hoàn toàn.

Về hình ảnh thì quá ngon, hình nét mịn. Lắp đặt khớp với xe luôn nhìn rất sướng mắt, điều hài lòng nhất là lắp đặt không phải đục khoét gì.

Ngoài chức năng Radio, DVD, CD, MP3 ... thì có thêm hệ thống gọi điện thoại qua BT với các chức năng nhận, hủy ĐT. Bấm phím số trên màn hình cảm ứng.

Thử một kiểu nhạy cảm xem có phê không nhá !

Đây, dưới đầu mút 2 thanh kim loại cụ lắp vào để kẹp nút bấm vào ấy, cụ khoan 2 lỗ lên miếng nhựa để vặn vít vào 2 ống nhựa chờ bên dưới, khoan ở mép tấm nhựa cũng được, quan trọng là chỉnh lỗ khoan để nút bấm không chạm thành lỗ gây kẹt.

Cuabien

Xe điện
Đây, dưới đầu mút 2 thanh kim loại cụ lắp vào để kẹp nút bấm vào ấy, cụ khoan 2 lỗ lên miếng nhựa để vặn vít vào 2 ống nhựa chờ bên dưới, khoan ở mép tấm nhựa cũng được, quan trọng là chỉnh lỗ khoan để nút bấm không chạm thành lỗ gây kẹt.
OK cụ ! Em sẽ ngâm cứu lại vụ này. :41:

Copra

Xe buýt
Cụ Cua chuột bạch tiếp quả đèn dừng khẩn cấp đi ạ. Em xin theo sau :)):)):)):))
Hai hôm nay về nhà em bị đau hết cả đầu, hóa ra là ngồi trên ô tô xem xxx :21::21::21:. Em vốn bị say xe mà.

nouvo9

Xe hơi
Àh .. ông Kua tuy có tí tuổi nhưng vẫn Xì Tin lắm .. Xe ốp màu Hồng cho nó Cu Te ạhh ... Thế nó mới Nữ tính ạhh (k)
Mấy cái miếng nhựa này em muốn sơn màu sáng như kiểu camry hay innova có được ko bác, bác chỉ giúp cho em quy trình làm cái này với, thanks bác

Cuabien

Xe điện
Mấy cái miếng nhựa này em muốn sơn màu sáng như kiểu camry hay innova có được ko bác, bác chỉ giúp cho em quy trình làm cái này với, thanks bác
Cụ đừng nghe lão Quác, lão ấy FUN tí thôi. Mặt Táp lô bọc da đỏ này là nguyên bản của Forte Koup NK đấy cụ ạ.

smalldonkey

Xe tăng
Cụ ngâm cứu cho em quả nút dừng khẩn cấp đi ạ. Hic chứ chẳng may đi rửa xe không để ý các chú ấy lau vào cái nút ấy thế là đang đi thẳng chẳng muốn dừng mà đèn dừng khẩn cấp vẫn nhấp nháy. hic.
Tiện thể em cũng khoe luôn quả đèn Bi-xenon và quả DVD của em luôn các cụ ơ.

K-amaro

Xe buýt
Hai hôm nay về nhà em bị đau hết cả đầu, hóa ra là ngồi trên ô tô xem xxx :21::21::21:. Em vốn bị say xe mà.
Surround 5.1 nữa thì ko chỉ đau đầu mà còn chóng hết cả mặt, dẫn đến xây xẩm mặt mày ấy chứ :21:
Cẩn thận lại kéo nhầm cần số thì có mà dọn nội thất mệt nghỉ :))

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Lỗ ở đuôi xe thế nào mà tròn, Cam lùi nguyên bản nó hình vuông mà ! :102:

Cái +/- đó ngày trước đã đọc thấy ở đâu đó nhưng giờ quên mất rồi. :102::102::102: Ngoài 2 ký hiệu đó còn cái chữ gì theo không để kích hoạt bộ nhớ cái !
hỏi rồi thấy bảo là setup chế độ chạy ga tự động,nhưng thế thì khó chỉnh vãi nhảy,để tối về e chụp mấy cái ảnh phọt lên ngâm cứu.

Copra

Xe buýt
Oài!!! Quả Bi xe nôn của cụ Smallmonkey đẹp thật đấy. Chắc em lại phải đè con vợ hai của em ra mổ mắt nó lần nữa thôi. :'(:'(:'(:'(
Cụ Ka có bao thầu quả đèn này không ấy nhỉ :ohmy::ohmy::ohmy:

smalldonkey

Xe tăng
Oài!!! Quả Bi xe nôn của cụ Smallmonkey đẹp thật đấy. Chắc em lại phải đè con vợ hai của em ra mổ mắt nó lần nữa thôi. :'(:'(:'(:'(
Cụ Ka có bao thầu quả đèn này không ấy nhỉ :ohmy::ohmy::ohmy:
Hôm em đi lắp quả DVD gặp cụ Cua. Em nói muốn lắp Bi mà ko biết chỗ nào lắp. Thế là cụ Cua nhấc điện thoại gọi ngay cho cụ Hải bánh... Cụ ấy đến luôn Long Vũ ( chỗ em và cụ Cua lắp DVD ). Hỏi ra mới biết là cụ ấy chế quả Bi ở Long Thịnh. Em phi ra mổ mắt cho em nó luôn. Để từ sáng hôm trước đến tối hôm sau... Bây giờ mắt em ngon rồi...

Copra

Xe buýt
Quên không hỏi cụ làm hết bi nhiêu? Chủ nhật tuần này ra Hotpub cho anh em nhòm cái cụ nhé

smalldonkey

Xe tăng
Oke cụ! Hẹn cụ chủ nhật. Tổng thiệt hại 5.6tr chưa bao gồm đèn Xenon....

47T 2267

Xe đạp
Cụ ngâm cứu cho em quả nút dừng khẩn cấp đi ạ. Hic chứ chẳng may đi rửa xe không để ý các chú ấy lau vào cái nút ấy thế là đang đi thẳng chẳng muốn dừng mà đèn dừng khẩn cấp vẫn nhấp nháy. hic.
Tiện thể em cũng khoe luôn quả đèn Bi-xenon và quả DVD của em luôn các cụ ơ.

các núp điều kiểng :^):^):^) trên vô lăng còn tác dụng kg pác:^):^)

Copra

Xe buýt
Dưng mà nút tua ngược tua xuôi đang bị ngược phải không cụ? Của em đang bị như thế.

BMWx

Xe tải
Hôm em đi lắp quả DVD gặp cụ Cua. Em nói muốn lắp Bi mà ko biết chỗ nào lắp. Thế là cụ Cua nhấc điện thoại gọi ngay cho cụ Hải bánh... Cụ ấy đến luôn Long Vũ ( chỗ em và cụ Cua lắp DVD ). Hỏi ra mới biết là cụ ấy chế quả Bi ở Long Thịnh. Em phi ra mổ mắt cho em nó luôn. Để từ sáng hôm trước đến tối hôm sau... Bây giờ mắt em ngon rồi...
Ô, thế cụ đang xem ca nhạc đó bằng USB ợ.

kuphuong

Xe buýt
lắp ở chỗ nào vậy kụ . mất nhiều thời gian ko vậy kụ