Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

AKA_GUN

Xe hơi
Hôm qua có thời gian ngắm lại chiếc gương chiếu hậu trong xe mới thấy đằng sau gương có 1 khe cắm thẻ, các bác cho em biết chỗ đó cắm thẻ gì? (trên gương xe có chữ hi-pass, có 3 nút điều khiển, 1 nút tắt mở, 1 nút chỉnh to nhỏ, và nút nữa, bấm vào nó chỉ nói tiếng Hàn xẻng thôi)
cái khe đấy chỉ để cho các cụ bên hàn xẻng chạy thôi cụ ạ , các bác ý mua cái thẻ thanh toán fí cầu đường sau đó nhét vào cái khe đó qua trạm thu fí no tự động trừ xiền trong thẻ . em đang nghĩ ko bít bao giờ vn minh co loại đó để đi xe đỡ khổ cứ mọi lần gần đến chạm soát vé là lại........... .Ôi cái cuộc đời này!!!

BMWx

Xe tải
Các cụ chạy số +/- thường xuyên không nhỉ? Em chưa dám mó tới vì chưa hiểu kỹ càng lắm. Các cụ có thể nói chi tiết cách sử dụng số này hoặc chỉ cho thớt nào đã đề cập tới. Xin cảm ơn và sẽ có(b).

cocsku

Xe cút kít
Vắng cụ Cua mấy hôm buồn nhỉ. Chúc mừng cụ quay trở lại

1QủaChuối9

Xe tải
Vâng, cảm ơn cụ. Em được tha sớm vì tòa xét tôi không nặng lắm ạ ! :6:
Tội cụ mà không nặng à:21:.Sang thớt Toy chém gió to qua làm mấy hôm nay mưa bão tràn về.Nhưng cũng phải cảm ơn cụ vì cháu đã chốt hạ em Forte rồi(b).Chỉ nghĩ thấy hơi buồn vì các cụ bên TOY chẳng có tính khách quan gì cả mà lại hơi..hách.Nhưng thôi.cháu hi vọng lựa chọn của cháu là đúng :6::6:

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Chúc mừng kụ cua sớm nhổ được xe:6:,mấy hôm vắng kụ nhà cửa hiu quạnh gớm

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Hôm qua có thời gian ngắm lại chiếc gương chiếu hậu trong xe mới thấy đằng sau gương có 1 khe cắm thẻ, các bác cho em biết chỗ đó cắm thẻ gì? (trên gương xe có chữ hi-pass, có 3 nút điều khiển, 1 nút tắt mở, 1 nút chỉnh to nhỏ, và nút nữa, bấm vào nó chỉ nói tiếng Hàn xẻng thôi)
Chương trình hướng dẫn học tiếng Hàn miễn phí đới:21:

ducan

Xe tăng
Vâng, cảm ơn cụ. Em được tha sớm vì tòa xét tôi không nặng lắm ạ ! :6:

lạ nhể , hành trình đi tìm công lý ..........................tội cụ tày đình chứ chả bỡn , cụ khuấy động hội toy rồi cụ lại tiện tay móc hội ci vịt lên , cụ làm anh em bên cì vịt phẫn nộ đến nỗi chủ tịt cì vịt không thèm nhận mem bờ lại cứ đuổi quầy quậy sang gà qué , cụ làm giang hồ dậy sóng .....lỗi dư vậy đáng lẽ phải bem nick vĩnh viễn mới là công lý được thực thi:)):)):)):)):))

Cơ mà cái thớt bố cháu không tắm (bẩn bủ mựa) này sống dai vãi:21:

Cuabien

Xe điện
lạ nhể , hành trình đi tìm công lý ..........................tội cụ tày đình chứ chả bỡn , cụ khuấy động hội toy rồi cụ lại tiện tay móc hội ci vịt lên , cụ làm anh em bên cì vịt phẫn nộ đến nỗi chủ tịt cì vịt không thèm nhận mem bờ lại cứ đuổi quầy quậy sang gà qué , cụ làm giang hồ dậy sóng .....lỗi dư vậy đáng lẽ phải bem nick vĩnh viễn mới là công lý được thực thi:)):)):)):)):))

Lão Đủ cân này hôm nay ăn nhằm khoai ngứa hử ??? Ai làm gì hội Toy với Cì vịt đâu chứ ! Cùng hội xe cỏ đã không bênh nhau thì thôi lại còn trù ! :mad: :)):)):))

1QủaChuối9

Xe tải
Lão Đủ cân này hôm nay ăn nhằm khoai ngứa hử ??? Ai làm gì hội Toy với Cì vịt đâu chứ ! Cùng hội xe cỏ đã không bênh nhau thì thôi lại còn trù ! :mad: :)):)):))
Cụ Cua đúng là cua:21: thế nào cụ cũng nói đúng được.Cụ sang bên Toy nữa chắc các cụ bên đấy cạch mẹt cụ:).Dĩ nhiên vọe mình là nhất,và dĩ nhiên ai cũng coi vợ mình nhất, nhưng vợ người cũng có cái hay mà :P

Trungmytu

Xe điện

Em đâu dám đuổi đâu!Bác nói oan cho em đấy nhé!Giờ mỗi thành viên hội Civic đóng hội phí là 2 triệu, em vơ vào còn chả được đấy!:21:

Bác gì gì đấy hôm nào lấy xe chắc phải post ảnh lên cho mọi người biết là lấy Civic hay Forte chứ nói mồm em ứ tin lắm!

K-amaro

Xe buýt
Em đâu dám đuổi đâu!Bác nói oan cho em đấy nhé!Giờ mỗi thành viên hội Civic đóng hội phí là 2 triệu, em vơ vào còn chả được đấy!:21:

Bác gì gì đấy hôm nào lấy xe chắc phải post ảnh lên cho mọi người biết là lấy Civic hay Forte chứ nói mồm em ứ tin lắm!
Thảo nào chủ tịch độ xe cứ như thay áo :69:
:)):)):)):)):)):)):))

Cuabien

Xe điện
Có cụ sang Honda tham vấn ý kiến về xuống tiền đặt Kia Forte và hứa sống trọn đời với KF là cụ Zichzac, chắc chắn trong tháng 10 cụ ấy trình diện thôi ! :6:

Chỉnh sửa cuối:

ducan

Xe tăng
ặc, hội civic sao giầu thế. đóng phí 2 củ/ người cơ á.
chả bù hội em hẻo quá, mỗi lần nộp đc chưa bằng 1/10 của cụ :77:

em hỏi nhỏ cụ chủ tịch KFC cụ phải trả lời thật nhá ..........................mỗi lần các cụ nộp chưa bằng 1/10 hội cì vịt thì cụ choa anh em xơi gà H5N1 phỏng ợ:)):)):))thật với cụ em đi uốn bia cỏ tay mân mê lạc rang mờ đóng cũng tầm các cụ xơi thịt gà tẩm bột .......Có gì kô phải cụ nói nhỏ chứ đừng hội đồng vang em nhá:)):)):))

Cuabien

Xe điện
em hỏi nhỏ cụ chủ tịch KFC cụ phải trả lời thật nhá ..........................mỗi lần các cụ nộp chưa bằng 1/10 hội cì vịt thì cụ choa anh em xơi gà H5N1 phỏng ợ:)):)):))thật với cụ em đi uốn bia cỏ tay mân mê lạc rang mờ đóng cũng tầm các cụ xơi thịt gà tẩm bột .......Có gì kô phải cụ nói nhỏ chứ đừng hội đồng vang em nhá:)):)):))
Lão Đủ cân không phải hỏi nhỏ, em trả lời to luôn cho lão khiếp nè. KFC off đóng 2 choạc ăn thịt gà ngập răng mà bia cũng đủ say luôn ! :21::21: :)):)):))

ducan

Xe tăng
Lão Đủ cân không phải hỏi nhỏ, em trả lời to luôn cho lão khiếp nè. KFC off đóng 2 choạc ăn thịt gà ngập răng mà bia cũng đủ say luôn ! :21::21: :)):)):))
kinh qué , em hỏi nhỏ mà cụ cứ bô bô cái mồm , biết xơi gà H5N1 cụ zichzac lại âm thầm mang 2 củ đi xin lỗi thì toai:102::102::102:
Dạo này hình như cụ Đủ cân bị mợ cấm vận hay sao ấy nhỉ.
hĩ hĩ, hội e gà nào cũng xơi, rán lên là xơi tất. nhé :21:
cụ thật nhiều kinh nghiệm từ bản thân, chức chủ tịt của cụ quả kô phải hư danh:77::77::77:em theo kô kịp ợ:)):)):)):)):))

ivannnn

Xe tải
Hôm qua em đi đường Ngô Quyền đoạn gần vườn hoa con cóc, đang chạy đường giữa song song với một ẻm taxi ở bên phải, thì có bố đờ rem cứ láng láng sang trái, em nghĩ là nhỡ mình bóp còi bố ấy dật mình có khi đánh lái mạnh tay lại thành oan gia nên em cứ để kệ thế, thế quái nào mà lão đờ rem ấy cứ nhất định không chịu nhận ra là đang đi song song 4 bánh cứ láng mãi sang cuối cùng quệt đánh oạch vào gương hậu rồi loạng choạng làm em phải phanh dúi dụi, lại còn lầm bầm ... chắc chửi. Đấy là em đi hết sức chậm chạp chỉ khoảng 30km/h thôi đấy chứ phóng nhanh nữa chắc chả biết dư lào mà lần.
Sau này em mới chợt nghĩ ra là cái xe Kia Forte chết tiệt này máy nó chạy êm quá, mình ngồi trong xe không nghe thấy rì đã đành, người đi song song cách mình 50cm cũng không nghe thấy rì luôn. hix. Thật là nguy hiểm, chả bù cho xe Civits của thằng bạn em, never có chuyện ấy, ngồi trong xe còn như tra tấn nói gì ở ngoài xe. huhu em thật hối hận quá, biết thế mua bố xivits cho rồi, để bây giờ đi đường cứ lo ngay ngáy ...:102: