Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

K-amaro

Xe buýt
Tất cả những thứ trên đều có 3 mầu để lựa chọn là ĐỎ, XANH, TRẮNG. Tùy ý thích của cụ thôi ạ, em thấy mầu xanh mát mắt hơn nên chọn loại đèn xanh thôi.
Em bổ sung thêm là riêng đèn led trần thì chỉ có 1 màu trắng thôi ạ :6:

free-man F.E

Xe tải
đẹp cụ ợ.(b)(b)(b)

Latcua

Xe đạp
Cụ nào đây nhẩy...............
răng mà chưa biết em :21:(c)
Chào bác Golden-way, em nghe danh tiếng bác lâu rồi nhưng vì mới lấy xe được 2 tuần nên e mới tham gia. Khi nào bác về Vinh :101: ccho em (0982454199), em mời bác ly (c). Em làm trên Tân Kỳ nên cuối tuần mới về Vinh.

nambombom

Xe buýt
Em chẳng thấy đẹp gì cả. Sorry cụ vì em nói thật!

K-amaro

Xe buýt
Mình hay làm những việc lãng mạn trong xe,nên mình muốn đặt riêng bộ đèn trần màu hồng nhà K nhé

Hoa hồng+Rượu vang+ ánh đèn LED hồng lung linh thì nhất đấy nhỉ (l)(l)(l)(l)
Ko khó, để em dán giấy bóng kính màu hồng vào đèn trần xe bác là thỏa mãn ngay :P :21::21::21:
Thế việc lãng mạn bác thường hay làm là việc gì thế? em làm cùng có đc ko? cho nó teamwork :P :)):)):)):)):))

mathipditbeo

Đi bộ
em muốn tậu con xe để đi làm, mà đang phân vân quá, chọn Fo Tơ thì đẹp và nhiều options nhưng mà ko biết có bền bỉ ko, còn con M3 1.6 có vẻ bền bỉ nhưng ít option. Các bác cho iem ý kiến với. Em xin hậu tạ. Em thề!

Mr-Quadcore

Xe buýt
em muốn tậu con xe để đi làm, mà đang phân vân quá, chọn Fo Tơ thì đẹp và nhiều options nhưng mà ko biết có bền bỉ ko, còn con M3 1.6 có vẻ bền bỉ nhưng ít option. Các bác cho iem ý kiến với. Em xin hậu tạ. Em thề!
em thì chả biết thế nào .. dưng mà hình như có 1 cụ M3 tí thành thịt hun khói đới :))

Hotwheel18

Xe đạp
Ko khó, để em dán giấy bóng kính màu hồng vào đèn trần xe bác là thỏa mãn ngay :P :21::21::21:
Thế việc lãng mạn bác thường hay làm là việc gì thế? em làm cùng có đc ko? cho nó teamwork :P :)):)):)):)):))
Chắc là làm thơ, nghe nhạc, mùn cưa đầy sàn xe rồi "nghịch" súng phun nước :21:
Ấy là em Gia Cát Dự thế :))

Copra

Xe buýt
Chắc là làm thơ, nghe nhạc, mùn cưa đầy sàn xe rồi "nghịch" súng phun nước :21:
Ấy là em Gia Cát Dự thế :))
Em dự đoán là cụ dự đoán sai. Cụ digi lớn rồi chẳng nghịch súng phun nước đâu. Cùng lắm là cụ cho em teen ngồi cùng mượn súng phun nước để nghịch thui. :)):)):)):))

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Kụ cua sau khi phun bọt 3M thấy độ ồn giảm đi nhiều không?cái logo cụ mua ở đâu đới?PM cho e với nhé!
Cảm ơn cụ nhiều!

fortehathanh

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi ợ??
- Cái cốp sau cứ phải đi rồi nó mới khóa ạ??
- Cái nút có cái còi trên cái key thông minh dể làm gì ợ? Sao em giữ một lúc nó kêu ầm ĩ, thế cái vụ trống chộm thế nào các cụ nhỉ??

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
[/Các cụ cho em hỏi ợ??
- Cái cốp sau cứ phải đi rồi nó mới khóa ạ??
- Cái nút có cái còi trên cái key thông minh dể làm gì ợ? Sao em giữ một lúc nó kêu ầm ĩ, thế cái vụ trống chộm thế nào các cụ nhỉ??
không cứ chạy trên 40km là e nó tự khóa tuốt còn muốn khóa luôn khi ngồi vào xe thì cụ khóa bằng tay,cụ để ý nếu cốp mở thì sẽ hiển thị mầu vàng ở phía bên trái trên bảng đồng hồ,còn còi báo động nếu nhấn và giữ trong khoảng mấy giây là e nó hú ầm ĩ hoặc khóa cửa xong nhưng lúc mở lại dùng chìa ngoáy vào e nó cũng hú cái này gọi là chống trộm,mở cốp trên chìa khóa cũng vậy nhấn giữ mấy s" e nó sẽ kêu phạch một cái và hé ra một chút chứ ko dạng tè he như LS.

huy4eyesvn

Xe máy
bữa nay e mới đi showroom Trường Hải ở đường Kinh Dương Vương tính hỏi giá chiếc Carens e thấy chiếc Forte ở đây tên là Cerato e không hiểu Forte hay Cerato là xe nhập và option có gì khác nhau ko ? e còn thấy 1 chiếc Kia Soul nhìn rất đẹp và lạ không biết trong forum có bác nào lấy chiếc này chưa . giá cũng tầm hơn 500 tr .

HobbyDriver

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi ợ??
Bác xem có phải là cái nút để tìm xe giống mấy chú xe máy Honda có không. Khi bấm tìm xe mình ở đâu thì nó hú còi và nháy đèn gọi mình ấy. Dùng ở nơi có nhiều xe giống nhau cũng khá tiện

chym sơn ca

Xe hơi
Chiều nay gặp bác (bố cháu không tắm) ngay đầu rẽ vào Cát linh, bác dán 3M tối om nên không thấy rõ mặt bác lắm. Công nhận bác Cua chịu khó chăm bẵm cho vợ 2 thật, chứng tỏ bác yêu vợ lắm :77:... lúc đấy bận quá nếu không đi theo sau chiêm ngưỡng vợ bác thêm chút nữa, với lại nhìn vợ bác nhiều khi bác chửi cha thằng mất lịch sự thì chít :)). mà bác Cua cho em hỏi.. cái gương của bác độ cái đèn xi nhan đẹp nhờ, chi phí hết bao nhiêu vậy bác?

Cuabien

Xe điện
Chiều nay gặp bác (bố cháu không tắm) ngay đầu rẽ vào Cát linh, bác dán 3M tối om nên không thấy rõ mặt bác lắm. Công nhận bác Cua chịu khó chăm bẵm cho vợ 2 thật, chứng tỏ bác yêu vợ lắm :77:... lúc đấy bận quá nếu không đi theo sau chiêm ngưỡng vợ bác thêm chút nữa, với lại nhìn vợ bác nhiều khi bác chửi cha thằng mất lịch sự thì chít :)). mà bác Cua cho em hỏi.. cái gương của bác độ cái đèn xi nhan đẹp nhờ, chi phí hết bao nhiêu vậy bác?
Hình như cụ đi KF mầu giống của em à ? Em thấy phía sau có xe giống y hệt nưng em rẽ CL còn xe kia đứng lại chờ đèn đỏ !

Xi nhan gương cụ tham khảo ở đây, có cả giá luôn ạ

http://korea.product.com.vn/?lang=&goto=productdetail&catid=8&id=CARL000001

K-amaro

Xe buýt
Hình như cụ đi KF mầu giống của em à ? Em thấy phía sau có xe giống y hệt nưng em rẽ CL còn xe kia đứng lại chờ đèn đỏ !

Em đính chính tí nhé ;)

Riêng cái xi nhan gương thì tham khảo giá khuyến mại ở đây:
http://otofun.net/showthread.php?t=93790

Hotwheel18

Xe đạp

(b)
Để độ forte được như cụ Cuabien anh em phải kiên trì và rất yêu vợ 2, đề nghị hội KFC học hỏi nhé. Riêng em bắt chước cụ Cua nhiều lắm, càng ngắm vợ 2 càng yêu.(b)

fortehathanh

Xe hơi
Hôm nay em được ông bạn mượn xe đi thử, bố ấy lùi uỵch phát vào ngay con xe máy của bố ấy thế mới chán, anh em chẳng dám nói gì, chỉ cười trừ thôi. Xe cháu còn chưa có biển thế mới đau... :102::102: