[Funland] Một chung cư giảm giá 38%, căn 3,7 tỷ còn 2 tỷ, liệu có hiệu ứng domino không?

vanhai493

Xe điện
Thích vị trí toà này nên xuống tiền đợt 95% mà dự án đắp chiếu hơn năm rồi. Lo lắng quá các cụ ạ
Đi qua hóng hàng ngày. Ai có thông tin gì ko ?
căng quá, thế cụ bơm mấy tỏi vào rồi
giờ đòi lại có được không?

nguyentoan.uct

Xe điện
hồi đó cả ngàn sales dưới tuyến của Hưng Thịnh được gọi và chạy chiến dịch ở QNhon đó cụ
mấy bạn sales e quen bán con LD cũng bay vô mà
nhưng sau e thấy sml hết cả =))
2022 em vào QN mấy lần, có qua merryland, Thấy xây dựng đẹp phết mà ko biết bao giờ có người. Sale còn khoe căn đẹp nhất đầu đài phun nước là của vợ anh QUA đấy. giá đâu đó 80 tỏi thì phải.

Quê bầm

Xe điện
Đợt đó thằng hưng thịnh này suýt thì ngỏm nên phải chiết khấu cao để huy động tiền vụ trái phiếu, giờ nó lấy tiền của các bác mua đi trả nợ trái phiếu rồi thì chắc dự án lại đắp chiếu tiếp thôi.
Mà ông chủ thớt là môi giới bđs mà cũng đầu tư vào dự án khù khoằm này à , search thử sđt thấy ra sàn delax home gì đó :-?
Dự án kiểu này mà xuống 95% thì em cũng bái phục các cụ dũng cảm xuống tiền

Nghiant96

Xe buýt
Thích vị trí toà này nên xuống tiền đợt 95% mà dự án đắp chiếu hơn năm rồi. Lo lắng quá các cụ ạ
Đi qua hóng hàng ngày. Ai có thông tin gì ko ?
mấy dự án trong nam của cđt này còn đang dặt dẹo thì dự án ngoài bắc này cụ đừng hi vọng nhiều

makemoneyk

Xe tải
cdt này chắc đắp chiếu chục năm hoặc phải có ai đó mạnh tay mua cả dự án

tuan2681

Xe điện
2022 em vào QN mấy lần, có qua merryland, Thấy xây dựng đẹp phết mà ko biết bao giờ có người. Sale còn khoe căn đẹp nhất đầu đài phun nước là của vợ anh QUA đấy. giá đâu đó 80 tỏi thì phải.
bds QN giá cũng ảo ma lắm cụ ạ,

VnStarOne

Xe máy
Con Melody Linh Đàm này có thông tin bị thu hồi giấy phép sử dụng đất rồi mà, ban lãnh đạo thì trốn biệt tích rồi, mới quen một đồng chí mua nhà ở đây khoe đã cắt lỗ thành công, may mà còn chạy được. ĐI qua thì lâu lâu cũng thấy nó có hoạt động cầm chừng, nhưng như thế thì còn lâu lắm mới hoàn thành được, phần thô là làm nhanh nhất mà còn thế này

eagles

Xe buýt
Khi thấp tầng Tây nam LĐ đó à cụ, e chủ nhớ là ghi NVT Thăng Long làm Cđt, cũng nhì nhằng mãi. Tòa Tái định cư ông HT cũng k đả động gì rồi, tòa thương mại theo e biết thì đang nợ thuế các thứ nên bị dừng. Còn pháp lý sâu hơn e không tìm hiểu kỹ nên không rành, cụ có thêm thì chia sẻ?
NVT thăng long với BDs linh đàm là 1. Sân trước sân sau. Trc e mua dc quả liền kề thấp tầng định xây mà bọn bds linh đàm nó thu phí 300 củ để dc xây mà lại còn thợ nó xây. E đành bán mất kk. Kể cũng tiếc đợt ý rẹ

VietCago

Xe máy
NVT thăng long với BDs linh đàm là 1. Sân trước sân sau. Trc e mua dc quả liền kề thấp tầng định xây mà bọn bds linh đàm nó thu phí 300 củ để dc xây mà lại còn thợ nó xây. E đành bán mất kk. Kể cũng tiếc đợt ý rẹ
Vâng, cảm ơn cụ giờ e mới biết là 1. TNLĐ hồi xưa cũng ngon mà cụ nhỉ, nhớ có thằng gì đâu tiên xây ở đó hồi 217-218 gì đó lúc đó khu này còn hoang sơ chán cụ ạ

binhshef1985

Xe hơi
Hà Nội - Quận Thanh Xuân - Phường Thanh Xuân Nam
Khi thấp tầng Tây nam LĐ đó à cụ, e chủ nhớ là ghi NVT Thăng Long làm Cđt, cũng nhì nhằng mãi. Tòa Tái định cư ông HT cũng k đả động gì rồi, tòa thương mại theo e biết thì đang nợ thuế các thứ nên bị dừng. Còn pháp lý sâu hơn e không tìm hiểu kỹ nên không rành, cụ có thêm thì chia sẻ?
Vâng chính là khu thấp tầng đó. NVT Thăng Long với BĐS Linh Đàm cùng 1 chủ, tên là Nguyễn Văn Thiệu số đt ‭0972288888‬. Đợt cuối cùng e làm việc với công ty này khi bắt đầu khởi công dự án, thì văn phòng nó ở tầng 3 của 1 cái nhà dân trong Linh Đàm, có 1 kế toán và 2 nhân viên, thì cụ nghĩ có chạy nổi dự án ko? :D

eagles

Xe buýt
Vâng, cảm ơn cụ giờ e mới biết là 1. TNLĐ hồi xưa cũng ngon mà cụ nhỉ, nhớ có thằng gì đâu tiên xây ở đó hồi 217-218 gì đó lúc đó khu này còn hoang sơ chán cụ ạ
Lúc nó quây tôn là e vào mua. pháp lý ở đó giờ vẫn chưa ra gì. Có sổ chắc còn xơi, cứ mua để ở vậy thôi chứ đợi cái sổ thì….

VietCago

Xe máy
Vâng chính là khu thấp tầng đó. NVT Thăng Long với BĐS Linh Đàm cùng 1 chủ, tên là Nguyễn Văn Thiệu số đt ‭0972288888‬. Đợt cuối cùng e làm việc với công ty này khi bắt đầu khởi công dự án, thì văn phòng nó ở tầng 3 của 1 cái nhà dân trong Linh Đàm, có 1 kế toán và 2 nhân viên, thì cụ nghĩ có chạy nổi dự án ko? :D
Thế thì cụ cũng làm việc với bên này cũng lâu đời rồi, 1kt 2nv quá giỏi cụ nhể, hãi thật! Chả biết có tay to nào phía sau k cụ nhề :D

VietCago

Xe máy
Lúc nó quây tôn là e vào mua. pháp lý ở đó giờ vẫn chưa ra gì. Có sổ chắc còn xơi, cứ mua để ở vậy thôi chứ đợi cái sổ thì….
Giờ thấy xây cũng nhiều phết cụ nhỉ, giá dưới này giờ khoảng nhiêu cụ? Sổ sách thì e nghĩ giờ tìm được ông NVT còn khó chứ

taiadau

Xe điện
Cụ mua lâu chưa ợ? Trong này có động thái gì mới không cụ? Năm 22 e đi thấy cát cát toàn cát
Em nghe đồn có nhà về làm homestay trong đó, nhưng cũng ko biết PK nào. Em thì mua đúng đỉnh, cũng ko nhớ chính xác bao giờ luôn :(

VietCago

Xe máy
Em nghe đồn có nhà về làm homestay trong đó, nhưng cũng ko biết PK nào. Em thì mua đúng đỉnh, cũng ko nhớ chính xác bao giờ luôn :(
Đu trend muộn à cụ, cụ được nhận sổ chưa? E cũng thoát được sớm trong đó chứ không giờ thấy bán hoà cũng khó

redbuttlerkt

Xe buýt
hồi đó cả ngàn sales dưới tuyến của Hưng Thịnh được gọi và chạy chiến dịch ở QNhon đó cụ
mấy bạn sales e quen bán con LD cũng bay vô mà
nhưng sau e thấy sml hết cả =))
Đầu năm Sale lại lùa , tổ chức bắn pháo hoa , rục rịch chụp ảnh post mạng mẽo cái rồi lại tèo tiếp
Dự án kiểu này mà xuống 95% thì em cũng bái phục các cụ dũng cảm xuống tiền
Lại giống Dũng Sông Đà Thăng Long quả Usilk lùa thanh toán và bonus sàn thương mại phía dưới