Một câu truyện sốc...

10-3

Xe buýt
Giúp đỡ 1 con người và nghi ngờ ko hiểu có phải thật sự người ta bị nạn thật ko hay thế này và thế kia???? sao chuyện ntnay bây giờ phổ biến vậy*-)*-)*-)
Ôi cái XH này, muốn sống đúng là người cũng khó quá:'(:'(:'(

Aids

Xe điện
Tôi đã vote cho bác vì một hành động đẹp . Bác làm thế cũng tốt rồi . Đâu phải cái gì mình muốn làm cũng có thể tới nơi tới chốn được . Bác đưa về đến nơi , họ hàng người thân sẽ tìm cách xử lí . Đưa đến đồn CA đêm hôm thế tâm lí có khi càng nặng nề hơn , để qua 1 đêm hôm sau báo cũng được mà . Cần nhất là tránh những cú shock về tâm lí .
Je vous envoie toutes mes amitiés .
Aids

biahoihanoi

Xe lăn
Cũng chả biết thế nào nhưng cụ giúp thế là tôt rồi

raklei

Xe điện
... cũng chờn chợn cô bé chạy lại đến gần nói " chú cho cháu đi nhờ có người muốn bán cháu sang Lào " rồi khóc tu tu em ...
Thời buổi này chỉ có bán sang TQ, chắc định dự Seagames hay sao mà sang Lào :^) :^)
Truyện của cụ hay, có thể dựng làm kịch bản phim truyền hình được.

khanhnq19

Xe tải
em là mợ cụ ợ!!!!
cá nhân em thì căm mấy cái vụ này lắm
1,2 ngày là các chú xxx tìm ra ngay ấy mờ
giả sử chúng nó có thoát được nhưng chúng nó cũng chả sống sung sướng được đâu
em tin vào luật nhân quả
em thấy xe ôm hay lợi dụng sờ mó chị em phụ nữ nhất là lúc chen nhau giành khách
THẾ MỚI GỌI là xe ôm...haizzz thật dả lẫn lộn có điều cụ chủ thớt đã làm được điều tốt...dù cụ ntn đi nữa thật giả hay ko nhưng e nghĩ cái tâm của cụ thấy thoải mái...cụ cảm thấy cụ làm điều tốt là đựoc ạ...

Chỉnh sửa cuối:

meoluoi

Xe điện
Việc cụ cho đi nhờ thật là tốt và dũng cảm, em là em không giám.
Nhưng giá như không vì ngại cụ đưa em nó đến đồn trình báo hoặc đưa vào tận nhà hỗ trợ gia đình trình báo thì tốt biết mấy

Tianangdem

Xe tải
Em sợ nhất chuyện kiểu Liêu trai chí dị :'(:'(:'(

quyetdaigia0901

Xe buýt
Pác chủ thớt đã làm 1 việc phúc.Bây h xã hội lừa đảo nhiều,gặp hoàn cảnh ** le,ko giúp thì khó nghĩ,nhưng giúp mà nó lừa mình thì...:^)

quyetdaigia0901

Xe buýt
sao cô bé không gặp em sớm hơn nhể???
chỉ cần qua một khóa đào tạo của em, dê j cũng trị được!!!!:102:
khổ thưn
Mợ trị dê pro quá nên mới có chữ ký:

"Mưa hay nước mắt trong lòng tôi vỡ òa
Khi anh đã xa rồi....
Tôi với tôi... "

unquote

Em té :)):)):))

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Mợ trị dê pro quá nên mới có chữ ký:

"Mưa hay nước mắt trong lòng tôi vỡ òa
Khi anh đã xa rồi....
Tôi với tôi... "

unquote

Em té :)):)):))
nhiều con dê ngon lắm cụ ợ:'(:'(:'(:'(
trị xong nó thì em thấy tiêng tiếc

Chỉnh sửa cuối:

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
công an!!!
lựa chọn số 1!!!!:6:
kiểu rề các chú ấy cũng đưa em nó về bên chị em nó không mất 1 đồng:69:
mấy vụ này em gặp đầy
thật cũng có dưng đa phần là giả:mad:
Chuẩn, nhưng các cụ phải tính đến chuyện CA sẽ ghi tên tuổi cụ lại, sau này cần việc gì thì lại có tráp của tòa án gửi phiền cụ lên làm chứng, mệt lắm. Nên chứ chở cô bé đến cổng đồn công an rồi té . Lành :21:

thichchoi

Xe buýt
đáng ra bác phải mang cô bé đó ra CA cho họ xử lý chứ, nhưng quả thật nếu là em thì em sẽ không dừng lại đâu chả biết thế nào, ở quê bác thế nào chứ ở HN thì đừng có dại.

Matizcoi

Xe cút kít
thôi thì chở về nhà rồi coi như xong, cũng chả phải áy náy gì, trên đời còn lắm tai ương ....

CỬU VĂN LONG

Xe container
Đêm nay lúc đi làm về em gặp một truyện cảm thấy mình bị sốc không biết phải như thế nào mong các kụ cho em lời khuyên:
Lúc đi làm về là 1h15' đêm nay ngày 8-12 trên đường đi về em gặp một cô bé khoảng 18-20 tuổi đêm em cũng chẳng để ý kỹ làm zi cô bé đi bộ trông khá là nhếch nhác em nghĩ hàng họ về đêm nên cũng vụt xe qua đi khoảng 20m nghe tiếng cô bé gọi giật giọng " chú ơi cho cháu đi nhờ " đường vắng cũng chẳng có ai đi lại em thấy thương nên dừng xe bụng cũng chờn chợn cô bé chạy lại đến gần nói " chú cho cháu đi nhờ có người muốn bán cháu sang Lào " rồi khóc tu tu em cho đi nhờ bảo đi đâu cô bé nhờ đưa đến nhà chị gái cách đó khoảng 3km đi dọc đường vừa khóc vừa kể ( nghe giọng thì là người dân tộc ) đầu đuôi như thế này: Cháu ở huyện về đến TP khoảng 6h chiều lên xe ôm về nhà thằng xe ôm chở đi đường khác rủ thêm 3 thằng nữa đưa về làm nhục con bé từ 7h tối đến 11h đêm đên lúc gặp em là cô bé đó vừa chạy thoát em hỏi có nhớ chỗ đó không? Cần đưa ra công an trình báo luôn không? Cô bé chỉ nói cháu muốn về nhà chị và cháu nhớ mặt thằng đã chở cháu đi. Đến đó thì đến nhà chị cô bé đó đêm khuya em cũng ngại làm phiền người ta " sợ lại đổ cho mình làm mất công thanh minh mệt " thế là em về, đến nhà nghĩ mãi thấy nghê nghê nghe nhiều vụ rồi đến lúc mình chứng kiến choáng quá, cũng nghĩ cô bé đó là người dân tộc chắc không biết zi lại để cho mấy thằng khốn nạn sống nhởn nhơ thì còn người khác nữa chúng nó làm thế thì sao? mình cũng là dân làm ăn cuối năm rùi dính vào truyện này hic hic không biết thế nào. Các kụ cho em lời khuyên một cũng là sự chia sẻ hai cũng là để em có cách nghĩ đúng em xin cảm ơn.

theo em ngay lúc đấy kụ đưa em gái đó vào luôn đồn CA, để họ giải quyết là chuẩn, nhưng muộn còn hơn không - bây giờ nếu kụ còn nhớ địa chỉ thì tìm luôn cô bé và cùng cô bé đưa ra đồn trình báo, em ghĩ cô gái này là người lương thiện bị bọn cầm thú hại roàiii, ngay bây giờ kụ đi tìm em đó giúp đỡ luôn là chuẩn, kụ làm thêm được việc nghĩa dư lày phúc đẳng hà sa (l) chúc kụ mã đáo thành công (b)

DOLA

Xe buýt
- 18-20 tuổi đã lớn rồi chứ nhỉ sao lại để ra nông nỗi này.
- Bác vụt xe qua đi khoảng 20m mà vẫn nghe tiếng gọi thì tai bác thính thật đấy (hay bác mở kính)
- Hành động của bác là đúng đắn. Giá như đưa đến CA thì hay hơn.

kuty

Xe tải
bác chủ thớt dzũng cảm quá:77::77::77:

dongtotti

Xe hơi
Thời buổi này chỉ có bán sang TQ, chắc định dự Seagames hay sao mà sang Lào :^) :^)
Truyện của cụ hay, có thể dựng làm kịch bản phim truyền hình được.
:^):^) Truyện em gặp bản thân cũng thấy sock em chẳng dở hơi ngồi bịa truyện, thưa với kụ em ở TP Điện Biên Phủ của khẩu Tây Trang cách Lào có 36 km thôi kụ ạ

dongtotti

Xe hơi
- 18-20 tuổi đã lớn rồi chứ nhỉ sao lại để ra nông nỗi này.
- Bác vụt xe qua đi khoảng 20m mà vẫn nghe tiếng gọi thì tai bác thính thật đấy (hay bác mở kính)
- Hành động của bác là đúng đắn. Giá như đưa đến CA thì hay hơn.
Em đi xe 2B :)):))

Biết Lái

Xe buýt
nghe mà ức mấy cái thằng l** kia thế. Sao chúng nó bệnh hoạn, bẩn thỉu đến mức đấy nhỉ?
là thanh thiếu niên thì hiểu rằng cái tuổi dậy thì, cái tuổi chưa chín chắn, chưa làm chủ được mình nó thế. đằng này đã ra đời làm ăn roài thì ít ra cũng hiểu được đạo đức con người, biết đến luật pháp chứ. Theo e là bắt được thì sử bắn:mad: