[Thảo luận] Một buổi sáng QL1 HN-Bắc giang 2 vụ hôn nhau liên hoàn !!!

MIT-ONE

Xe điện
Sáng nay khoảng 8h30 , đi Bắc giang thấy trên cầu thanh trì 3 xe nối đuôi nhau Xe cuối cùng là xe tải,2 xe đầu vỡ hết mông
Lên gần Bắc Giang lại thấy công an đang đo đường, 3 xe con đã dẹp vào lề đều hư hỏng ( Có ảnh nhưng e chưa kịp cóp-Nợ các cụ nhé )
Cụ nào chụp được cho vào giúp e !!!

kid912144vn

Xe máy
vụ của ta đã lên đây rồi , ek ek.

kid912144vn

Xe máy
Tiện thể cả nhà cho e hỏi, e đi con civic như trong hình

TÌnh hình là có con xe chạy trước nữa phanh đột ngột xong chạy mất hút vào đường cầu hồ. các xe phanh dúi dụi, e phi phát vào 2 *** gezt và atis, kế đó là crv bồi em 1 phát vào *** nữa, xong !. Xe em tung đầu tung *** may đc cái có bảo hiểm, các xxx ra làm việc rồi đưa các xe về bãi xong bảo chiều quay ra làm việc. sau khi mấy ae nói chuyện thì thống nhất xin xxx cho tự xử lý xe cộ với nhau, em đền 2 bác gezt và atis mỗi bác 1 củ và 2 bác đó ra về, đầu xe em thì mang ra bảo hiểm xử lý, phần đuôi thì bác crv đền e, hiện tại xxx đang thu giữ toàn bộ giấy tờ bằng lái của em ( ko bít bác crv có bị thu ko ) và bác crv nộp tạm xxx 20 củ để xử lý xe em, khi nào xong thì xxx trả lại.

Các bác nào bít cho e hỏi là ntn thì thủ tục giấy tờ của em làm sao mà lại bị thu như vậy, liệu e có bị phạt thêm bao cành cho vụ này nữa ko ???. Hic hic, ảnh e đang trong máy ảnh cơ mà giờ ko có dây ở đây, mai e ra công ty e up ảnh các bác chiêm ngưỡng

kid912144vn

Xe máy
Vụ của cụ là vụ nào thế. Có bị thiệt hại nhiều không?
vụ e gần bắc giang bác à, xe em đi hết sốc trước sau, cụm đèn sau trái, vỡ két, bục dàn nóng, tung ca pô ...

kid912144vn

Xe máy
vụ này có vẻ nặng,nhưng em chẳng thấy gì cả ợ.
Cũng khá nặng đấy bác ạ, cũng may là con người ko bị sao, trên xe e còn chở 2 bác japan nữa chứ, 2 bác bị sao thì có mà em to đầu. Mà cũng may ko có chú xe máy nào la liếm gần đấy nữa chứ

TVPL

Xe container
Cũng khá nặng đấy bác ạ, cũng may là con người ko bị sao, trên xe e còn chở 2 bác japan nữa chứ, 2 bác bị sao thì có mà em to đầu. Mà cũng may ko có chú xe máy nào la liếm gần đấy nữa chứ
Chia buồn với cụ, nặng phết nhẩy may người không sao là tốt rồi cụ. Cụ bám sát mít quá gây tai nạn, xxx thu giấy tờ để ... cầm đằng chuôi thôi :)

kid912144vn

Xe máy
Tiện thể cả nhà cho e hỏi, e đi con civic như trong hình

TÌnh hình là có con xe chạy trước nữa phanh đột ngột xong chạy mất hút vào đường cầu hồ. các xe phanh dúi dụi, e phi phát vào 2 *** gezt và atis, kế đó là crv bồi em 1 phát vào *** nữa, xong !. Xe em tung đầu tung *** may đc cái có bảo hiểm, các xxx ra làm việc rồi đưa các xe về bãi xong bảo chiều quay ra làm việc. sau khi mấy ae nói chuyện thì thống nhất xin xxx cho tự xử lý xe cộ với nhau, em đền 2 bác gezt và atis mỗi bác 1 củ và 2 bác đó ra về, đầu xe em thì mang ra bảo hiểm xử lý, phần đuôi thì bác crv đền e, hiện tại xxx đang thu giữ toàn bộ giấy tờ bằng lái của em ( ko bít bác crv có bị thu ko ) và bác crv nộp tạm xxx 20 củ để xử lý xe em, khi nào xong thì xxx trả lại.

Các bác nào bít cho e hỏi là ntn thì thủ tục giấy tờ của em làm sao mà lại bị thu như vậy, liệu e có bị phạt thêm bao cành cho vụ này nữa ko ???. Hic hic, ảnh e đang trong máy ảnh cơ mà giờ ko có dây ở đây, mai e ra công ty e up ảnh các bác chiêm ngưỡng

Lót dép chờ tin các bác. Hú hú, đêm nay ko ngủ đc mất

kid912144vn

Xe máy
Chia buồn với cụ, nặng phết nhẩy may người không sao là tốt rồi cụ. Cụ bám sát mít quá gây tai nạn, xxx thu giấy tờ để ... cầm đằng chuôi thôi :)
Híc híc, cũng hi vọng giữ để làm biên bản tai nạn.... thôi. có mất 1 vài lít nữa thì cũng ko sao.
Mà lúc đó e đi tầm 60 thôi, cơ mà cũng gần, mí lại ếch phanh chết mà rà phanh, gần nơi mới phanh ko kịp lên à ộp luôn

kid912144vn

Xe máy
Update luôn tình trạng các xe này, ảnh hiện trường ko chụp đc vì lúc đó đang gọi ae đến ngải cứu

Bác Atis bị e húc này

Bác CRV múc e này

Con xế of em này

Bác gezt bị e múc này

Chỉnh sửa cuối:

SốtVirút

Xe tăng
Chia buồn với cụ
BHTNDS sẽ sửa 2 cụ phía trước
BH tự nguyện sẽ sửa mũi cụ
BHTNDS của CRV sẽ sờ mít 3 của cụ
còn mũi CRV sẽ tự xử hoặc BH t. nguyện CRV sẽ lo
cụ và CRV sẽ bị xxx chém và treo = 60 ngày (lúc đó xe nằm xưởng chẳng lái làm j)

kid912144vn

Xe máy
Chia buồn với cụ
BHTNDS sẽ sửa 2 cụ phía trước
BH tự nguyện sẽ sửa mũi cụ
BHTNDS của CRV sẽ sờ mít 3 của cụ
còn mũi CRV sẽ tự xử hoặc BH t. nguyện CRV sẽ lo
cụ và CRV sẽ bị xxx chém và treo = 60 ngày (lúc đó xe nằm xưởng chẳng lái làm j)
hức hức, lại mất ngủ rồi..........

Quangve

Xe hơi
EM có cam hành trình vụ này. EM up lên nhé cụ chủ. Cam của em hình như ko nhìn rõ biển đâu ợ :)) ( Ảnh hiện trường khi em đi qua )

kid912144vn

Xe máy
EM có cam hành trình vụ này. EM up lên nhé cụ chủ. Cam của em hình như ko nhìn rõ biển đâu ợ :)) ( Ảnh hiện trường khi em đi qua )
ố zề........ ngại mỗi cụ đi atis là xe đi mượn . chẳng may giấu mà bị lộ hàng thì tội cho cụ ý lắm

Quangve

Xe hơi
Altis mới cóng! EM đi qua cũng xót thay cụ ý !
Cơ mà cụ đi 60 chắc cách dưới 5m nên không phanh kịp phải hok ạ ??