Morning AT hay MT

Vulture

Xe đạp
Nếu cụ ở tỉnh lẻ (Đà Nẵng, Đà Lạt, Hà Giang.. hay vùng cao) nên mua MT vì đường dốc, và vắng, nếu Cụ ở Hà Nội, Thành phố Hồ Chí Minh nên mua AT.

Nhabaotre

Xe đạp
theo tôi cứ AT nhập của Hàn xẻng là ok nhất.tôi cũng đang nhắm con nhập lướt 2008 màu LÒNG SÚNG về làm vợ 2 đây.Thạnks

Nhabaotre

Xe đạp
xin các cụ tư vấn thêm.em đang định lấy con KIA Morning AT nhập lướt HQ giá chuẩn 2008 là 16k + 2k đăng ký , đăng kiểm
liệu có ngon ko nhỉ?1.0 liệu có yếu ko? ra đường 5 xin vượt xe khác liệu có nguy hiểm ko nhỉ?em mua chay 1 hoặc 2 năm.sau đó tính tiếp
Thanks các cụ

cucaihn

Xe buýt
Cám ơn các cụ đã chỉ bảo, để cháu ngâm xem nên lấy xe nhập hay xe anh Hải, vì cháu chỉ định đầu tư cho vụ này khoảng 400 củ thôi ạ.

Em cấm bác chọn cái gì dính đến liên doanh VN
Chất lượng nó cứ gọi là thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........................rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mr_kiu

Xe hơi
Ý cháu là AT phải hai chấm trở lên mới ngon, chứ không phải nói buổi sáng...
Rõ ràng cụ hỏi "Moring AT hay MT" cơ mà???

em cũng mới cưới KM2011full dc mấy tháng, nếu chỉ đi 1 nhà 2 vợ chồng + thằng cu thì chả vấn đề, dốc đê đối diện chỗ cụ Voiz về mỗi L2 vẫn leo ầm ầm, máy cũng chả thèm gằn. Đi đủ tải (>4) mới thấy sự khác biệt vì 1.0 cụ ợ. Còn dg 5 em vẫn vượt vô tư, chưa thấy sao cả.

Có điều ghế sau hơi chật (do chiều dài cơ sở ngắn), đi dg xa hơi mệt, cốp hơi nhỏ, và sàn mỏng (chả khác dc, phân khúc dưới cùng mừ...) nên tiếng dội từ dg lên cực kỳ trung thực + đang roda nên ăn xăng ác !
Ngoài mấy cái đó ra thì rất ổn, âm thanh + option được, đáp ứng đủ các tiện nghi cần thiết, khá hài lòng.

Nếu tiền cụ vừa phải + chỉ phục vụ gấu đi trong TP, thì KM-AT là rất hợp lý, gọn gàng, dễ lái dễ đỗ.
Hồi đi mua em cũng tìm mấy SR rồi mà vưỡn chưa gặp con Getz AT nào cả, chắc chưa đủ duyên.

Mà cụ chớ cưới gái nhà anh Hải nhá, em bẩu thật...:-q
Hỏi hàng lướt chỗ xecon_kia ấy, giá rổ hợp lý đấy (chỗ anh em cùng đội bóng\:D/...hehehe)

Chỉnh sửa cuối:

cuong8686

[Tịch thu bằng lái]
mua AT đi sướng hơn nhiều. em cũng đang đi KM 2010 AT. chuẩn luôn

theo tôi cứ AT nhập của Hàn xẻng là ok nhất.tôi cũng đang nhắm con nhập lướt 2008 màu LÒNG SÚNG về làm vợ 2 đây.Thạnks
Cụ nói phải đấy; trước tôi cũng chạy MatizAT, giờ đã đổi vợ 2 là loại xe khác MT, nhưng sao vẫn thấy nhớ thương vợ cũ Cụ chủ thớt ạ. Đặc biệt là nữ giới thì nên dùng AT; xe điên hay không điên là do người điều khiển, việc làm quen với AT là rất nhanh và an toàn đối với người mới lái và chưa quen thuộc nhiều với xe MT (do thói quen đạp cả chân côn dẫn đến nhầm lẫn); chẳng biết Cụ đã sắm xe cho bà cả nhà cụ chưa nhưng vẫn xin góp ý như vậy.

bodi

Xe tăng
nếu mua cho gấu thì AT đi, MT gấu ko đi nổi đâu, em tập cho gấu mãi chưa đi được MT, lên AT đi ok luôn

VILAND88

Xe tải
Mua AT đi cụ. Cụ hỏi gấu muốn sướng hay khổ? Nếu thích khổ thì đi MT còn sướng thì đi AT=))
Đúng quá cơ ,nghĩ cái cảnh chạy MT mà tắc đường mặt lại cứ căng như dây đàn tay thi cư chực lên đạn