Chi hội Mồng 1 đầu tháng em kính mời anh em TVC tham gia vụ LOLOTICA

Hieudao

Xe buýt
Dạo này em thấy chi hội nhà mình mấy vụ beer rượu không được đều lắm vậy em mở thớt này trước tiên là mời anh em nhà TCV tới tham dự bữa LOLOTICA đầu tháng vào lúc 11h trưa ngày 01 (thứ 5) tháng 11 âm lịch tại 14 Trần Thái Tông (xe đỗ thoải con gà mái các bác nhé)
sau đó là cổ vũ tinh thần cho vụ gala noel và vụ Y tý vậy em làm cái thớt này mong được sự cổ vũ và tham gia của mọi người ( kinh phí là do vương quốc campuchia tài trợ) Sau đây là thực đơn ạ
1.Tiết canh ( tiết của nhà rất sạch sẽ nhân chỉ có thịt dải và cuống họng)
2. Lòng non
3. Dồi có 2 món dồi tiết( theo kiểu hiện đại bây giờ) và dồi rau (theo kiểu truyền thống)
4. Tràng luộc
5. Gan lá mía cuống họng............ luộc
6. Cháo hoa có tiết lợn
7. Rượu táo mèo ngâm do kỹ sư điều hòa Kiên tịnh pha chế mời Free
8. Hát Karaoke miễn phí ( hàng xách tay các bác tự lo)
Lời cuối cùng em muốn nói ở đây không có dịch vụ kinh doanh mà chỉ là mời về quán nhà bác Kiên để ăn uống tụ tập làm PIA cho quán nhà bác ấy là phụ còn anh em mình ngồi vui là chính. tiền campuchia chỉ là chủ nhà lấy lại vốn mua lòng mề hehe
Trân trọng kính mời
tái bút ( Bác nào đi được hô lên 1 tiếng để gia chủ làm món cho nó ngon và vừa đủ) Nhờ bác lười tắm làm hộ cái danh sách ạ

Chỉnh sửa cuối:

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
Dạo này em thấy chi hội nhà mình mấy vụ beer rượu không được đều lắm vậy em mở thớt này trước tiên là mời anh em nhà TCV tới tham dự bữa LOLOTICA đầu tháng vào lúc 11h trưa ngày 01 (thứ 5) tháng 11 âm lịch tại 14 Trần Thánh Tông (xe đỗ thoải con gà mái các bác nhé)
sau đó là cổ vũ tinh thần cho vụ gala noel và vụ Y tý vậy em làm cái thớt này mong được sự cổ vũ và tham gia của mọi người ( Mọi sự đóng góp là do vương quốc campuchia tài trợ) Sau đây là thực đơn ạ
2. Lòng non
3. Dồi có 2 món dồi tiết( theo kiểu hiện đại bây giờ) và dồi rau (theo kiểu truyền thống)
4. Tràng luộc
6. Cháo hoa có tiết lợn
Lời cuối cùng em muốn nói ở đây không có dịch vụ kinh doanh mà chỉ là mời về quán nhà bác Kiên để ăn uống tụ tập làm PIA cho quán nhà bác ấy là phụ còn anh em mình ngồi vui là chính. tiền campuchia chỉ là chủ nhà lấy lại vốn mua lòng mề hehe
Trân trọng kính mời
tái bút ( Bác nào đi được hô lên 1 tiếng để gia chủ làm món cho nó ngon và vừa đủ) Nhờ bác lười tắm làm hộ cái danh sách ạ
Chén thôi!lòng lợn Hieudao thương hiệu Tê Vê Xê =))

triton6789

Xe buýt
Dạo này em thấy chi hội nhà mình mấy vụ beer rượu không được đều lắm vậy em mở thớt này trước tiên là mời anh em nhà TCV tới tham dự bữa LOLOTICA đầu tháng vào lúc 11h trưa ngày 01 (thứ 5) tháng 11 âm lịch tại 14 Trần Thánh Tông (xe đỗ thoải con gà mái các bác nhé)
sau đó là cổ vũ tinh thần cho vụ gala noel và vụ Y tý vậy em làm cái thớt này mong được sự cổ vũ và tham gia của mọi người ( Mọi sự đóng góp (phải nói là kinh phí) là do vương quốc campuchia tài trợ) Sau đây là thực đơn ạ
2. Lòng non
4. Tràng luộc
6. Cháo hoa có tiết lợn
Trân trọng kính mời
Thằng này có thật bị down không các bác :))

cuongcao113

Xe tăng
em sẽ đến nhưng k ăn k uống ạ.
k có tiền nộp phạt khi beer rượu + lái xe ạ. hahaha

landport

Xe tăng
Khoái nhưng em bị ăn tình trạn rất TỐT (gút) nên đành ngắm thôi

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
Ô, LOLOTICA đúng món khoái khẩu, tiếc là khoảng ngày đó lại phải HỘ ĐÊ mới ghét chứ, cũng đành ngắm vậy !

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
em sẽ đến nhưng k ăn k uống ạ.
k có tiền nộp phạt khi beer rượu + lái xe ạ. hahaha
Xõa đi cụ,chẳng mấy mà đến ngày 21-12-2012 rồi sang bển không có lolotica ăn đâu.
Anh Biên ngó nghiêng gì đấy mai đi nhé,chưa cụng với em chén nào đâu đấy thế mà đi đá bóng cứ đòi em nhẹ tay (ko được đâu sói ạ)

Chỉnh sửa cuối:

08512

Xe điện
cái này CT đã có mật thư, phải đi thôi, mà 11h hơi sớm (lùi xuống 11h30 là đẹp)
Hieudao
F87
Koma
QTA

Chỉnh sửa cuối:

Q.T.A

Xe buýt
Em đăng ký 1 chân.

daicatroc

Xe buýt
Thèm quá, nhưng thứ năm thì chiều còn đi làm đếch uống được, chán phèo, anh em vui vẻ vậy

cuongcao113

Xe tăng
Xõa đi cụ,chẳng mấy mà đến ngày 21-12-2012 rồi sang bển không có lolotica ăn đâu.
Anh Biên ngó nghiêng gì đấy mai đi nhé,chưa cụng với em chén nào đâu đấy thế mà đi đá bóng cứ đòi em nhẹ tay (ko được đâu sói ạ)
Cánh cụt lấy gì mà xõa nhỉ?