[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời CCCM vào cùng chia sẻ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Nhưng mà thời thanh xuân chỉ rất ngắn ngủi, nên tận hưởng em ah :)
Nếu được làm lại chị sẽ ko lấy chồng năm 23 đâu, hihihi. Sẽ là 32 :))
Dạ,thế thì sướng trước khổ sau chị ạ,giờ chị đi tận hưởng cuộc sống được rồi chị ạ
Lấy tầm 32 thì chín chắn nhưng nuôi con thì lại vất vả,và phụ nữ càng có tuổi đẻ con muộn lại không tốt lắm ạ

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Dạ,thế thì sướng trước khổ sau chị ạ,giờ chị đi tận hưởng cuộc sống được rồi chị ạ
Lấy tầm 32 thì chín chắn nhưng nuôi con thì lại vất vả,và phụ nữ càng có tuổi đẻ con muộn lại không tốt lắm ạ
Ko hề, chị 32 mới sinh con bé thứ 2, vẫn hoàn toàn ổn, do sức khỏe và thể lực của mình thôi :)

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Ko hề, chị 32 mới sinh con bé thứ 2, vẫn hoàn toàn ổn, do sức khỏe và thể lực của mình thôi :)
Vâng thế em hơi kém,em cũng 32 mới sinh nhóc này mà vào phòng đẻ từ 1h đến 5h kém mới đẻ được,sợ gần chết

Smile1102

Xe container
Nhưng mà thời thanh xuân chỉ rất ngắn ngủi, nên tận hưởng em ah :)
Nếu được làm lại chị sẽ ko lấy chồng năm 23 đâu, hihihi. Sẽ là 32 :))
Ôi 23 thì đúng tảo hôn ạ :D
Em 23 mới tốt nghiệp đại học, tính em ham chơi nên lại học cao học rồi đi chơi nhênh nhang mãi tới 27 mới đi làm cơ ạ.
Đứa sau em 35 mới đẻ, phải chọc ối làm xét nghiệm lo gần chết, đứa 2 em cũng thấy mệt hơn so với đứa đầu tương đối nhiều.

Nhimtiu

Xe container
Hôm nay em hỏi cái công thức hàu bỏ lò thì gấu em bảo là hàu làm sạch xong hấp qua để cậy vỏ ra sau đó làm sốt cho lên trên mặt trc khi rắc phomai lên để nướng. Món sốt thì có bơ, bột mì, sữa tươi, đường, bột nêm mợ cho lẫn các thứ vào đun lên nếm thấy vừa miệng rồi thì cho lên hàu và bỏ phomai lên trên mặt và cho vào lò nướng thôi ạ.

p/s: nay em đã bán hết hqc còn đâu có 2k trong tk mai mới về k có em cũng cho đi ở hết. Gấu em thì bắt đầu mua lại 7.7, chắc mợ vẫn hơi xa bờ tí, chờ em lên vòng mới để bơi về bờ cùng mợ một thể nha. :)) Nay em vào thêm có 10k flc thôi, có lái đỡ nên chờ ngc sóng xem sao.

Trạng thái
Thớt đang đóng