[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé

Pumzen

Xe ba gác
1. Cụ vào đây up ảnh lên (không cần tài khoản) https://www.upsieutoc.com
2. Upload ảnh lên rồi Copy link ở phần Mã nhúng
3. Trong phần soạn thảo của ô tô phân :D cụ nhấn tổ hợp Ctrl+P rồi dán link vào
Nhiều động tác quá nhỉ ? Chắc phần up ảnh giờ chỉ có các thương gia buộc phải tìm cách thôi, chứ ng bình thường như nhà cháu,mất một đống động tác như vậy thì chỉ đọc cho nhanh. :D
Chắc phần kỹ thuật chưa hoàn chỉnh thôi, 1 vài hôm nữa mới hoàn thiện. Tuy nhiên ko úp được ảnh vào đúng dịp Chợ Tết đang sôi động dư lày làm các nhà kdcn và các cụ mợ mua suất kios ở Hội chợ Xuân thiệt hại ko nhỏ.
Đang yên đang lành giở rói ra, thay đổi chuột bạch gì thì để sau ra Giêng ngày rộng tháng dài tha hồ mà làm. :D

dongnat123

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều động tác quá nhỉ ? Chắc phần up ảnh giờ chỉ có các thương gia buộc phải tìm cách thôi, chứ ng bình thường như nhà cháu,mất một đống động tác như vậy thì chỉ đọc cho nhanh. :D
Chắc phần kỹ thuật chưa hoàn chỉnh thôi, 1 vài hôm nữa mới hoàn thiện. Tuy nhiên ko úp được ảnh vào đúng dịp Chợ Tết đang sôi động dư lày làm các nhà kdcn và các cụ mợ mua suất kios ở Hội chợ Xuân thiệt hại ko nhỏ.
Đang yên đang lành giở rói ra, thay đổi chuột bạch gì thì để sau ra Giêng ngày rộng tháng dài tha hồ mà làm. :D
Em thấy mỗi lần nâng cấp là cải lùi hơn trước. Năm ngoái em sử dụng tính năng search của diễn đàn rất tốt và tương đối chính xác, sau khi nâng cấp thì không thể ngửi nổi, góp ý không thấy ông nào trả lời hoặc chỉnh sửa, giờ em cạch không ý kiến gì nữa :D

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em ngờ là phải chạy để kịp giải ngân trước Tết cụ ợ :D

comiki

Xe ba gác
Người OF
Sương muối bàng bạc, mưa phùn giá buốt… mùa đông dễ làm người ta thấy cô đơn. Có phải vì những chông chênh trong lòng mà ta thêm da diết về những điều đã cũ!
Trời mưa và lạnh quá a chị e nhỉ.Lạnh len lỏi vào trong áo.Giá hai đầu gối tê cứng đôi bàn chân lạnh như sắn ra được từng miếng ý.Chỗ nhà e lại cúp điện tối om.Thú nhất là đốt một đống lửa to kều than hồng xong nướng con gà.Tiếng mỡ gà nhỏ xuống than nghe xèo xèo.Tiện tay e vần một nồi cơm gạo mới.Pha bát muối hạt dổi ngon cứ chín miếng nào lại ăn miếng ý.Cơm thì chín tới rượu sóng sánh bồng bềnh.Ăn kiểu này nó thú vì không phải mâm bát gì nhiều.Nhõn cái thìa là đủ.Ngoài trời mưa cứ bay bay như rây bột mịn.Mời a chị e bữa trưa với e nghen
Em không thấy chỗ để đăng ảnh nữa a chị e ạ
Ít nhất thay đổi cũng có mặt tích cực là văn thơ lai láng hẳn lên cụ ạ. Cụ tả thế này là đủ cho hết các giác quan rồi, hơn là nhõn cái ảnh :D

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Giao diện nhìn rối rắm. Quê em gọi là lôn xà lôn xồn
Ơ, sắp hết năm rồi lời hẹn của lão như gió bay đới???? Vưỡn đợi.
Các lão có trò gì vui ko? Bày ra mình cùng chơi. Chứ chẳng nhẽ mềnh lại chịu nghỉ giống mợ cà bung ???

Em tạm nghỉ thôi, giao diện này chán quá!

huongsac80

Xe container
Em thấy mỗi lần nâng cấp là cải lùi hơn trước. Năm ngoái em sử dụng tính năng search của diễn đàn rất tốt và tương đối chính xác, sau khi nâng cấp thì không thể ngửi nổi, góp ý không thấy ông nào trả lời hoặc chỉnh sửa, giờ em cạch không ý kiến gì nữa :D
Cụ chỉ em cách xoá ảnh đã up đc ko ạ
Em vừa up thử lên giờ không xoá dc

Kuu

Xe lăn

LehmanBrothers

Xe điện
Giao diện này Tây quá em chưa tiêu hoá nổi mợ à. Em cũng theo mợ tạm dừng cuộc chơi ở đây
Chắc cần vài ngày để nhóm kĩ thuật điều chỉnh thêm cụ ạ. Như giờ e dùng phone xem ko thấy số trang , thớt đang theo dõi cũng ko có.
Nhưng điểm cộng là giao diện mới thanh thoát hơn, nét chữ mỏng kiểu apple . Giao diện cũ thì khá xấu.

Galaxy.vn

Xe tải
Ít nhất thay đổi cũng có mặt tích cực là văn thơ lai láng hẳn lên cụ ạ. Cụ tả thế này là đủ cho hết các giác quan rồi, hơn là nhõn cái ảnh :D
Cám ơn cụ. Cơ mà em vẫn muốn đăng cái ảnh cụ ạ.