[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

L.C.D

Xe container
Trông bát riêu nức nở quá mợ! Nhà em thường ít có dịp đông người ăn nên em k có dịp trổ tài mấy, mà tài nhất của em là đi mua đồ ăn sẵn về bày :)). Hôm nay cuối tuần em đi ăn bỏng uống cola tranh thủ trốn con đi xem phim

Hôm qua em cũng đi xem Spiderman với cu con, em rất thích đi xem ngoài rạp nên cứ có phim hay là em tranh thủ buổi trưa đi xem, cũng 1 bỏng 1 coca như của mợ là khỏi ăn bữa trưa.
Nhà em hay tụ tập vì tầm giữa tuần là 2 bà chị chồng em đã í éo gọi. Của đáng tội tụ tập cũng vui, mấy chị em em tán phét hợp nhau. Em từ nhỏ sống xa bố mẹ nên chính ra đi nàm dâu em lại được quan tâm chăm sóc nhiều hơn, được sống trong bầu ko khí ấm áp gia đình hơn nên có hơi vất vụ nấu nướng nhưng em vẫn thích nấu mợ ạ.

quanghungle

Xe tăng
Dạo này em ít lắc chảo quá, không có món mới mấy. Đi xe buýt đi làm ăn mấy món linh tinh thôi ạ.Thích nhất cái quầy rượu ở sau xe buýt :P

Cám ơn bác đã cho em thưởng thức qua hình ảnh

Motor Buoc

Xe tải
Cháu mời cụ mợ dùng bữa.

Chinh MD

Xe điện
Chào mừng nhà mới.

Gà Tây to quớ, nhà cháu ăn không xuể :D

Gà ta vẫn ngon hơn cm ạ

Còn mấy dẻ sườn, đút luôn vào lò

:D

Pumzen

Xe ba gác
Bữa tối nhà cháu gọi ship cơm suất đến cho nhanh:

Hutapu

Xe buýt
Chào mừng nhà mới.

Gà Tây to quớ, nhà cháu ăn không xuể :D

Gà ta vẫn ngon hơn cm ạ

Còn mấy dẻ sườn, đút luôn vào lò

Trông cái ảnh gà tây ngấy thật, cụ ăn k xuể thì xẻ ra ăn dần.

Hutapu

Xe buýt
Hôm qua em cũng đi xem Spiderman với cu con, em rất thích đi xem ngoài rạp nên cứ có phim hay là em tranh thủ buổi trưa đi xem, cũng 1 bỏng 1 coca như của mợ là khỏi ăn bữa trưa.
Nhà em hay tụ tập vì tầm giữa tuần là 2 bà chị chồng em đã í éo gọi. Của đáng tội tụ tập cũng vui, mấy chị em em tán phét hợp nhau. Em từ nhỏ sống xa bố mẹ nên chính ra đi nàm dâu em lại được quan tâm chăm sóc nhiều hơn, được sống trong bầu ko khí ấm áp gia đình hơn nên có hơi vất vụ nấu nướng nhưng em vẫn thích nấu mợ ạ.
Em cũng xem Spiderman đấy, mà em đi ăn bỏng là chính thôi, xem xog trong đầu em chả đọng lại j. Em thì k hợp việc nữ công gia chánh lắm, thỉnh thoảng cũng thích lên bày vẽ nhưng không được mấy lần.

DucHoan

Xe tăng
Em đi ăn cỗ ở quê, kết nhất món thịt gà quê, thơm và ngọt thịt

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Thôi, các cụ mà cụ nào cũng bắt được cá thì xog, chợ búa làng chài họ bán cho ai??? :((
Bọn em có bắt thì cũng chỉ đc một vài con để khoe cho có thành tích thôi mà, chứ dân chuyên nghiệp họ bắt đc mấy con như vậy khi họ còn phóng sinh ý chứ ;))

Motor Buoc

Xe tải
Gà ta vẫn ngon hơn cm ạ

Cứ phải gà ta luộc ăn mới sướng cụ nhỉ. Nhất là mấy loại thả vườn, ngủ trên cây. Luộc lên da giòn sần sật, cắm ngập trong răng...chậc chậc.